Hot Hot: Hướng dẫn hack Glu mới nhât

jonsiver
9/6/2012 3:38Phản hồi: 178
178 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình chơi trên tab 8.9, cài 3 game:SvZ, blood and blory, commando. Khi cài file apk này zo là 3 game có glu hết lun đó
shivakl
ĐẠI BÀNG
12 năm
mấy game mới của glu ko có $ đâu.. mấy trò cũ như samurai, front comando, blood and glory thì đi chung với nhau 1tr glu 😁
ai hack được ck zombie chưa
zzvenuszz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thành công trên HTC HD2 root. đã qua rồi cái thời kiếm glu bằng cách click quảng cáo và dùng thử game. thanks chủ top
zzvenuszz
ĐẠI BÀNG
12 năm
buồn cười vãi. mua cây sniper cuối. bắn tầm bậy cũng headshot. ko cần ngắm chỉ cần hướng về phía địch. =))
ck zombie 2.0.3 có hack được gold với tiền ko
dungdepzai
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác cho em hỏi tí.glu có game nào hay ko.em khoái mỗi big time gangter

Sent from my LT18i using Tinhte.vn
dungdepzai
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình hỏi chút.nhiều game minh ko hack dc bạn ơi.nó cứ hiện ra đường dẫn j j ý

dungdepzai
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tắt mạng đi lúc hack dc glu lúc ko.tiền thì chắc chắn rồi

dungdepzai
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chán quá mỗi lần hack xong bật mạng lên nó về như.cũ

đã hack đc mà chơi đang zui tự nhiên bị out ra ngoài .Rồi tự động bị xóa game fontline comando khó hỉu thật
Các bạn nhớ tắt mạng khi làm.đã thành công, thanh chủ thớt!
hic làm thành công rồi nhưng khi đang mua đồ thì bị đẩy ra, từ đó không thể vào bất cứ game nào của bọn nó nữa. gỡ ra cài lại cũng ko vào chơi đc(vẫn bị đẩy ra như trước). khác phục tnao đây các pro 😔(
congsakers
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Jo Shua Các bạn thử vao mục sdcard/android xem còn file game nào của glu kô?xóa hết ôỳ thử cài lại các game xem..😁

tinh tế->forum it my life
hack xong có glu rồi..kết nối mạng đi tong hết... ko vào đc game nữa...gỡ ra cài lại vẫn ko đc... game toàn bi out ra...game nào cũa Glu cũng thế... nãn ghê... đang chơi hay... ai bít cách khác phục chỉ mình với... thanks...
@foreverlovem2n t cũng bị giống bạn, kiểu này chơi bài hack không ăn thua rồi 😔(
Sao mình hack game BT Gangsta k được nhỉ. Ai hack đc chỉ hộ mình với 😔(. Thanks
hack thành công tất cả các game glu, chơi được vài ngày giờ không chơi được cái nào luôn, vào là văng ra.
đã thử nhiều cách vẫn ko chơi được, bro nào có cách fix nào khác ko, giúp mình với
cảm ơn bác nhé
cám ơn pác 😆 đã hack thành công
nhưng cho hỏi nếu mún hack game khác thì tìm cái file Part cài kia ở đâu??
tu4nmjnh
ĐẠI BÀNG
12 năm
chủ thớt ơi game Frontline Commando hay
nhưng mình hack như bạn chỉ đc $$$$ thôi,còn vàng thì k có giúp mih cái

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119