Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hot Hot: Hướng dẫn hack Glu mới nhât

jonsiver
9/6/2012 3:38Phản hồi: 178
178 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hjx sao minh làm ko dc mình xài 9100G hjxhjx
Ngon rồi, cảm ơn nhiều , hehe.
chỉ với GLU thôi à bác ơi?? gameloft đc ko :rolleyes:
hack trên s2 rùi giờ chuyển qua note 2 , cài game lại bị âm glu e.warriors 2 .... k hack đc lun ai bjk cách khắc phục k ???
voi iphone4s thi lam tuong tu hay sao vay ???
cơ bản là khi hack game glu ma sau đó để mạng vào game là âm glu luôn.
các bác cho hỏi với, khi choi game glu, mỗi game glood and glory thôi, thì khi chơi mà không bật mạng (chơi offline) thì không thể chơi nổi, hay bị giật, dừng hình lắm. không biết tại sao. có bác nào bít thì giúp với
tình hình là sau khi hack
tài khoản glu là -1653 glu
vao game nào cũng bị âm hết
các bác có cách nào khắc phục không
help mình với
kid881412
ĐẠI BÀNG
11 năm
same on me. âm glu nhìn thấy khó chịu, với lại k bít nó có truy ra mình hay k , mấy pro nghiên cứu giúp
Các bạn qua đây: http://www.tinhte.vn/threads/1549847/. Mình đã test, 1 tỷ tiền, 1 tỷ vàng, cứ thế mà mua hết súng ống, áo giáp, máy bay,.v.v
sao e thấy nó báo lỗi hay sao ý , e pấm Patch một lúc nó liền hiện ra cái chữ j` tophiasias dưới ý
nó hok ó tác dụng a ak
nó hok ó tác dụng a ak
e hack trò blood and glory hok thấy tác dụng
e bấm cái file ex >> APK file >> Frontline_Com...o_Patcher.apk>>> bấm vào nút V >> Insall >>> OK >>>> Insall >> Open >>> PATCH PRONTLINE
Rôi nó hiện ra chử ở phía dưới :
Java.io.FileNotFoundException:/dât/dât/com.glumodwarsniper/files/modwarniper_save.dat (No such file ỏ diẻctory )
thế là thế nào vậy a , máy e GLX s1 i9000
@Dinh Trong Duc mình cũng bị lỗi như bạn.ko biết làm thế nào
mình làm theo mà chỉ được tiền thôi chứ không được vàng. các bạn có biết cách nào khắc phục không
hack dc tat ca game glu
de co vang` khi hach tat het wifi 3g la ok
khi mo? wfi la` se bi. am tien do''.
đa hack dc thanks chu thớt . warrios2 da full gold . h tu nhien bi _ am vang luon . hack lai thi ko dc
giờ bị âm tien roi muon hack lai lam the nao cac bac . dung kiu e xoa choi lai nhé
sao giờ bị am glu luon roi . xoá game warriors2 cài lai van bi âm glu . ai biet làm sao het bi khong vay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019