[Hot] - iCaughtU Pro Bảo vệ iPhone chống mất trộm Professional Version

thienminhvu
21/11/2011 8:34Phản hồi: 77
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mún gỡ nó ra thì vào Setting tắt Pass Lock trước đã.
Sau đó vào Cydia gỡ nó ra là xong.
Em vẫn ko thấy nó gửi về mail. chỉ thấy save pictures trong library thôi . Bác nào chỉ giúp em với ;)
@avenger85 Bạn nhập địa chỉ mail chưa? Có internet chưa?
tinh hinh la chi chup hinh roi luu do k goi di dau duoc hazjjjj..that la chan wa di...du da lam du cach
nói thiệt chứ mất thì khó mà đòi trừ khi mất trong cùng 1 khách sạn, hoặc nơi có mạng wifi đã truy cập vào... chứ mất ngoài đường thì còn lâu tìm lại đc... thứ nhất ko có mạng 3G vì ít ai để 3G long nhong lúc ko xài. thứ 2 là nó ko vào đc home screen thì sao vào đc wifi mà phần mềm tự động gửi mail. thứ 3 là có tìm lại đc cũng chả đòi đc vì tụi nó ko dễ gì trả lại 1 cục tiền trên chục triệu trên trời rơi xuống...
@kentkoo Mình vửa thử trên 2 máy ip4 hôm nay, tắt hết 3g, data, location... gõ sai pass quá số lần qui định là nó tự chuọ ảnh, tự bật hết 3g với định vị lên. Thế là yên tâm nhé, cứ gõ sai pass càng nhiều nó càng chụp nhiều ảnh rồi gửi vào mail luôn.
@Phương Hoàng Quân mình tắt 3g,wifi rồi test.nó có tự động bật 3g,data lên để gửi đâu bạn ơi.Mình cài đặt địa chỉ email hết rồi.Máy mình 4s 5.1.1
@nguyenbathang37 Bạn vào phần mật mã sai, và tùy chọn gởi vị trí, số lần gõ sai, tự động bật 3g, wifi, location.....
Chúc bạn thành công nhé
mình dùng ipad 2 đã jb, cũng táy máy làm thừ, xong nó báo "IPAD IS DIsable" --> phải ngồi restore lại, sau đó jb mất toi cả tiếng luôn:mad:
Đang dùng nhưng chả gửi được email mặc dù đã thiết lập email đúng
cái này cũng chỉ giúp đc 1/100 cơ hội lấy lại máy thui, thông thường chẳng thằng trộm nào để đt lại xài, bán ỏ quẳng vô cầm đồ ngay, đứa nào để lại xài thì nó ra cửa hàng restore 1 phát, vn mất là mất lun
Sao mình không cài được cho Ip4s FW5.1.1 hic hic
PM hay quá, thanks bác nhiều, mà nhân tiền cho em hỏi luôn, PM này có dùng đc cho HTC k bác, e đang xài con Sensation XL, có camera phụ, cũng đang cần tìm PM ntnày để cài cho em nó. mong bác chỉ giáo, thanks !
Đã có kết quả của pm chống trộm rồi ae ah:
Thứ hai, 23/7/2012, 09:49 GMT+7​

E-mail Bản In

Chiêu 'độc' truy tìm iPhone bị mất

Sau vài lần gõ sai mật khẩu chiếc iPhone vừa 'nhặt' của khách, nam nhân viên khách sạn đã bị máy tự động chụp ảnh, gửi đến mail được chủ nhân cài đặt sẵn.

http://vnexpress.net/gl/phap-luat/2012/07/chieu-doc-truy-tim-iphone-bi-mat/
hoanmy07
ĐẠI BÀNG
12 năm
phần mềm này chấp nhận được, có thể không chống được trộm nhưng biết được ai tò mò nghịch máy của mình. hihi
Bacha2
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cứu với!
Rất là không hay! mình vừa vào nghịch cái này, cài, kích hoạt, đặt email, đặt số lần gõ sai là 1, đặt ko cho tắt máy. xong đặt yêu cầu pass ngay lập tức.
Rồi lock máy và gõ sai pass --> treo màn hình tầm 1p, xong chuyển sang chế độ đỏ với dòng " Iphone bị vô hiệu hóa"
hiện nay 10am, 24/7/12 vẫn đang bị vô hiệu.
Mình vẫn có thể gọi điện dc, nghe dc điện thoại! vẫn restart máy dc, chuyển về dc safe mod, nhưng iphone vẫn bị vô hiệu hóa!

Bạn nào nghịch rồi mà cũng bị giống mình thì cho mĩnh xin tư vấn với
binghia
TÍCH CỰC
12 năm
Cứu bác Bacha2 đi kìa các bác....thấy cũng có người kêu về cái vụ này rùi mà không biết sao khắc phục...không biết có set lung tung cái j trong đó không nữa nên mới vậy? Bác thuan199?
cho minh hỏi set chuc nang ko cho tắt may chỉnh sao vay,minh chinh het ma no cung cho tat may
a ơi cho e hỏi samsum galaxy y có cài được phần mềm này k?
Ai đua dc cái iphone trước khi mở pass thì che camera trước lại nhe =))
@mat_liff che cam trước nó chụp cam sau ra ....bồ nhí của mình thì chít :p ke ke.....
tdang1
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình xài ip4 fw5.0.1 cài iCaughtU Pro 2.0.1-11, đánh đúng email rồi mà nó không gửi email, chỉ chụp rồi lưu trong Photos là sao nhỉ...có bạn nào biết cách khắc phục chỉ giùm mình với
@tdang1 bạn gỡ icaughtu 2.0.1 ra,lên googke search bản 1. đuôi file deb xong dung Ifile cài truc tiếp trên iphone lun,roi bạn nhớ respring ,roi vo setting -icaughtu-vô phần lincse nhấn tải lincse xong ,bạn vô cydia gỡ bản 1. này ra roi cài bản 2. của cydia.vn nha ,roi vô lincse cho nó,roi tuy chỉnh là theo ý bạn,xong.gui mail nhanh cực kì
thử rồi, sao k thấy nó mail về
thanhbk
TÍCH CỰC
12 năm
Bác nào test ok trên 4s rồi lên tiếng đi ạ?sao thấy nhiều a e la bị lỗi thế 😔!So với app:iGotYa thì cái nào tốt hơn nhỉ?
@thanhbk có trên ios 8.1.1 k bạn, mình vào cydia cài thì nó bảo chỉ tương thich cho ios 4 và 5 thôi .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019