[Hot] - iCaughtU Pro Bảo vệ iPhone chống mất trộm Professional Version

Thảo luận trong '[iOS] Phần mềm' bắt đầu bởi thienminhvu, 21/11/11. Trả lời: 75, Xem: 62531.

1. hoanmy07

hoanmy07 Thành viên

phần mềm này chấp nhận được, có thể không chống được trộm nhưng biết được ai tò mò nghịch máy của mình. hihi

binghia thích nội dung này.
  2. thuan199

thuan199 Thành viên

Mình đã test rồi. Nhập pass sai 2 lần thì nhìn bên email có liền. Rất thích thú với cái ứng dụng này :D

binghia thích nội dung này.
  3. Bacha2

Bacha2 Thành viên

Cứu với!
    Rất là không hay! mình vừa vào nghịch cái này, cài, kích hoạt, đặt email, đặt số lần gõ sai là 1, đặt ko cho tắt máy. xong đặt yêu cầu pass ngay lập tức.
    Rồi lock máy và gõ sai pass --> treo màn hình tầm 1p, xong chuyển sang chế độ đỏ với dòng " Iphone bị vô hiệu hóa"
    hiện nay 10am, 24/7/12 vẫn đang bị vô hiệu.
    Mình vẫn có thể gọi điện dc, nghe dc điện thoại! vẫn restart máy dc, chuyển về dc safe mod, nhưng iphone vẫn bị vô hiệu hóa!

Bạn nào nghịch rồi mà cũng bị giống mình thì cho mĩnh xin tư vấn với

4. binghia

binghia Thành viên

Cứu bác Bacha2 đi kìa các bác....thấy cũng có người kêu về cái vụ này rùi mà không biết sao khắc phục...không biết có set lung tung cái j trong đó không nữa nên mới vậy? Bác thuan199?

5. hotboy115

hotboy115 Thành viên

cho minh hỏi set chuc nang ko cho tắt may chỉnh sao vay,minh chinh het ma no cung cho tat may

6. rich.police

rich.police Dự bị

a ơi cho e hỏi samsum galaxy y có cài được phần mềm này k?

7. mat_liff

mat_liff Dự bị

Ai đua dc cái iphone trước khi mở pass thì che camera trước lại nhe =))

8. futureneodo

futureneodo Thành viên

che cam trước nó chụp cam sau ra ....bồ nhí của mình thì chít :p ke ke.....

9. tdang1

tdang1 Thành viên

mình xài ip4 fw5.0.1 cài iCaughtU Pro 2.0.1-11, đánh đúng email rồi mà nó không gửi email, chỉ chụp rồi lưu trong Photos là sao nhỉ...có bạn nào biết cách khắc phục chỉ giùm mình với

thanhbk thích nội dung này.
  10. hotboy115

hotboy115 Thành viên

bạn gỡ icaughtu 2.0.1 ra,lên googke search bản 1. đuôi file deb xong dung Ifile cài truc tiếp trên iphone lun,roi bạn nhớ respring ,roi vo setting -icaughtu-vô phần lincse nhấn tải lincse xong ,bạn vô cydia gỡ bản 1. này ra roi cài bản 2. của cydia.vn nha ,roi vô lincse cho nó,roi tuy chỉnh là theo ý bạn,xong.gui mail nhanh cực kì

11. xuhariver

xuhariver Thành viên

thử rồi, sao k thấy nó mail về

12. thanhbk

thanhbk Thành viên

Bác nào test ok trên 4s rồi lên tiếng đi ạ?sao thấy nhiều a e la bị lỗi thế :(!So với app:iGotYa thì cái nào tốt hơn nhỉ?

13. PHUNG CHI KIEN

PHUNG CHI KIEN Thành viên

Minh dung ban 2.0.1-1f , chuan ko can chinh .
    Dat go pass 2lan la bao ngay : tu dong chup hinh, gui mail sau ...3 giay.
    Ngoai khi dang o che do khoa man hinh ma muon tat DT cung ko dc luon , lap tuc bao ve mail luon kem theo ca hinh .
    Like

14. PHUNG CHI KIEN

Minh dung 4s - quoc te

15. thanhbk

thanhbk Thành viên

Maý mình 4s,dùng bản 2.0.1.1 chạy 3G ngon lành,nhưng đặt pass 2 lần chỗ nào nhỉ?

16. PHUNG CHI KIEN

Minh vua thu voi 3g , chuan luon . De cai dat so lan go pass ban vao Setting - IcaughtPro - Fail Attemps , dat so lan cho phep nhap pass .

17. PHUNG CHI KIEN

Ae cho hoi minh xoa 'Libstatusbar' trong Cydia co van de ji ko nhi ?
    Xin cam on

18. nguyenbathang37

nguyenbathang37 Thành viên

mình tắt 3g,wifi rồi test.nó có tự động bật 3g,data lên để gửi đâu bạn ơi.Mình cài đặt địa chỉ email hết rồi.Máy mình 4s 5.1.1

19. nguyenbathang37

nguyenbathang37 Thành viên

mọi người đâu rồi nhỉ?

20. win123vn

win123vn Thành viên

cho mình hỏi, nếu cái này cho vào máy tính để restore thì liệu nó có phòng ngừa dc ko nhỉ