Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hot] - Kingdom Royale [ Một game hot của Gamevil mới ra lò, kết hợp nhiều thể loại]

huynhtong
1/9/2012 0:26Phản hồi: 1.103
1.103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

soidemkhung
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang thiếu tài nguyên 1 cách trầm trọng. Hôm trước buổi sáng hên đổi được tài nguyên bắp, opal giá cao ra vàng, gỗ, ngọc hồng, 2 loại ngọc xanh. Hiện giờ đã có 3 mỏ cấp 5, 4 mỏ cấp 3 còn lại toàn mỏ cấp 4 nhưng vẫn không thể đủ được tài nguyên. Buồn quá. Ai chơi thì add nick mình ha: soidem
ikarus_0209
ĐẠI BÀNG
12 năm
hic mình cũng thiếu res trầm trọng, mấy bạn còn đổi được opal chứ mình không đổi được gì luôn
hoangbazz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hik mình cắm đầu đúc mỏ lên lv3, nhà quân lên lv4 xong ko có mấy res cuối xin linh 😔, nản qua rồi.
Dành giff từ đầu mua đc 2 em lv4, đâm vào mỏ kim cương để xây lính thì chết sạch huhu. Ko có res thì nhà lính để ko
eremes8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoangbazz mình thí lính quá trời, để dành crown xây đc 1 mỏ cuối, giờ 2 tài nguyên cuối thì nhiều còn tất cả mấy cái còn lại thì thiếu T_T

sáng nay gọi bạn ra oánh mỏ, 5 ông >lv 35 đc 4 con lv3, 1 con lv1 mới kinh chứ, wa thì bị hội đồng chết 1 em lv5, buồn ơi là sầu T_T
ikarus_0209
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình hỏi boss cuối là loại quân gì thế, biết trước để update cho đúng
silverhi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Boss cuối dạng melee orc,nói chung build magic ef sẽ khắc được nó,nhưng nó máu trâu dame khỏe,chưa biết nên đánh kiểu gì,haiz

Sent from my NexusHD2 using Tinhte.vn
hoangbazz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Down lại bản 1.0.0 thì gọi bạn vẫn tươi hơn thì phải. market thì mình thấy chưa cần dùng lắm
soidemkhung
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoangbazz Bây giờ mà Bạn vẫn dùng phiên bản 1.0.0 thì Bạn không vào được Game đâu.
hoangbazz
ĐẠI BÀNG
12 năm
híc bắt up lên thật rồi 😆
soidemkhung
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoangbazz Cái này bắt up lên từ tối hôm qua Bạn à. Không up lên 1.0.1 thì chẳng chơi được.
silverhi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình down bản xuống 1.0.0 vẫn vào bt mà,nhưng tỷ lệ gọi friend vẫn như trc,5 friend đc 1 lev 5,haiz

Cài lên BlueStack nó cứ báo lỗi như kiểu mình đang chạy chương trình hack như CIH hay GameGuardian là sao nhỉ?
ikarus_0209
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vietales mình cũng bị thế
hoangbazz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thấy là mấy cái game đòi kết nối máy chủ của gamevil đều ko chơi đc bằng bs. Game off thì chơi vô tư
silverhi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đến tối nay đã phải update lên mới chơi được,haiz

ikarus_0209
ĐẠI BÀNG
12 năm
@silverhi silver đã phá dc boss cuối chưa, có kinh nghiệm gì không, chua quá
silverhi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình chưa,mình up được max máu magic ef rồi máu tầm 6k5,định mua 5 con magic để đánh boss,thêm 5 friend nữa,nhưng tỷ lệ gọi friend ra unit 5 oải quá,sợ die,đang đánh thêm 2 ngày nữa để thưởng 80 crow,lúc đó đánh mới yên tâm,haiz

ikarus_0209
ĐẠI BÀNG
12 năm
@silverhi dùng crown để hồi sinh quân đánh tiếp luôn có được không nhỉ, mình dự trữ được 250 crown rồi
hoangbazz
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ikarus_0209 đâu ra nhiều thế @@
mà mỏ kim cương có 2 cái bn người tranh nhau, người nông dân phải làm sao 😔((
@hoangbazz như mình nè làm cho 10 con unti lv4 vào mo kim cương tường thành lv4 pháo lv 4 ha thỉnh thoảng lại tháy chết 1 con lv 4 mà có hôm thay đên 3 cái thông báo đanh mỏ liên chêt 3e tiêc oỳ
hoangbazz
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vulong1307 Híc giờ có bn quân đâm đầu hết vào tranh nhau mấy cái mỏ đấy, mà ko tranh thì cũng ko có res xin quân, người nông dân phải làm sao 😔(
Giá mà pm đc bảo nhau mỗi thằng 3h có phải tiện ko
silverhi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng không biết,mình định dùng crow để mua thẻ batle như giảm dame,giảm def,tăng cri và tăng dame chi unit của mình,hi

shivakl
ĐẠI BÀNG
12 năm
lam sao goi friend giup do dc vay? goi giup tang nang suot mo~ thi sao
ikarus_0209
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nó thưởng trong 10 ngày là 90 crown đó bạn, với mình làm nv nó cho để dành nữa, có dám xài đâu
Mấy người tranh chấp với mình bây h toàn quân lv 5 cả rồi, mình thủ 5 unit lv5 với wall 4 mà sáng dậy đã thấy nằm viện rồi :(
sieucaothu
ĐẠI BÀNG
12 năm
😃😃😃😃😃😃Ai add mình với
ID:tuanlove
cho mình hỏi lv 5 unit cần bao nhiêu tiền và nguyên liệu thế nào?
Số mình mới thảm này
Giờ lv30, có 2 mỏ kim cương thì rival toàn cho lv5 canh, đánh mãi k dc vì gọi friend toàn random. Giờ thiếu kc nặng

Mighty Defy - WIUI 2.5.27
@vietales mình thì may quá h mình có 2 mỏ kim cương mình lv29 heheee lên hêt tương thành lv 5 rồi cho môi mỏ 10unti lv 4 nưa con nào cũng max exp nên máu nhiều lắm chả thấy ai đanh nưa thinh thoảng bị đnah thôi. h khổ mỗi cái thiêu ngọc hồng quá 😔 toàn bị lv cao tranh mỏ đấy kim cương h có hơn 20k rôi
@vulong1307 Sao mình update nhà quân lên lv5 nó đòi lv35+ nhỉ?

Mighty Defy - WIUI 2.5.27
@vietales mình dùng unti lv4 mà mà tường thành lv5 thôi def mạnh lắm
ko ai trả lời mình hết vậy 😔( lv 5 uni cần nguyên liệu như thế nào đây...
silverhi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Unit lev 5 cần tầm 6k5 gold,5k5 food,3k9 diamon,2k5 opal, các thứ đấy là mặc định,còn tùy theo unit mele,magic,hay range thêm tầm hơn 4k các tài nguyên còn lại.

hoangbazz
ĐẠI BÀNG
12 năm
@silverhi Híc thế này mình mút mùa không lên đc, lv4 tranh nhau kim cương ko đủ dùng rồi, lv 5 thêm opal nữa chắc tích đồ đổi chợ giời quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019