[HOT][MOD] BEAT AUDIO cho Galaxy S3 ( AC!D Mod Sound v5.0) update 19/12/2012-Thăng hoa cùng âm nhạc.

ksr007
20/7/2012 4:52Phản hồi: 357
[HOT][MOD] BEAT AUDIO cho Galaxy S3 ( AC!D Mod Sound v5.0) update 19/12/2012-Thăng hoa cùng âm nhạc.
Chắc không cần nói nhiều vì Beat audio đã quá nổi tiếng và các dòng máy khác cũng đã có bản mod Beat audio chạy từ lâu nhưng hôm nay mình mới lấy được cái mod Beat audio này cho galaxy S3 !

[/QUOTE]
357 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ở bàn foxhound 1.1 cũng có cái này nè 😁 nghe tốt lắm
cái này đi theo tai nghe beats thì tuyệt vời nhỉ, phần cứng phải support nữa thì tuyệt vời. Mong sao SS để ý đến vấn đề này.
Sao m
Mình cài vào nghe thử ko thấy gì khác nhỉ mà chỉnh và để mặc định vẫn vậy ko thấy khác biệt
@quocsytlip
thử chép file nhạc chất lượng 320kps đi xem có sự khác biệt không bác, chưa hết cần phải có tai nghe chuẩn tí là nghe okie liền, hehe
@quocsytlip bạn phải có tai nghe tốt 1 chút thì mới cảm nhận được ,âm thanh rất tuyệt ,nghe phê thật hehehe
minhanh0213
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chắc S2 cũng dùng được phải không bác
badboyhvu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hình như cái này kô hỗ trợ cho Wanam, cài cái DSPmanager lại thấy rõ đc. Trên XDA cũng ghi là For CM9, MIUI & AOKP.
Không biết cái này so với Power thì thế nào nhỉ? bác nào test rồi thì cho ý kiến nhé.
mình thử trên wannam không thấy có chút thay đổi nào, nhưng cài DSPmanager thì có thấy thay đổi, có bác nào thử trên rom wannam chưa?
badboyhvu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thuynamdx Y chan mình. Trên XDA cũng nói là nó chỉ hoạt động trên 1 số rom thôi mà.
longoanhi
TÍCH CỰC
12 năm
@thuynamdx wanam 1.8 hoạt động tốt nè , âm thanh thay đổi kha khá đó
@longoanhi Bạn dùng phần mềm nghe nhạc nào vậy

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
mình cũng đang dùng wanam 1.8 ko thấy tác dụng, khi cài phải lưu ý gì ko bạn
Bản này mình nhớ lúc trước nó chỉ support cho Rom dang AOSP mà,Rom base Samsung cài vào kéo các thanh trên DSP là thấy chẳng có tác dụng gì cả,nên mình quay về cài DSP manager v3 rồi 😁
Namdiablo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Check ROM có dùng đc ko các bác 😁
Namdiablo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Check rom ko dùng đc, nghe k thấy khác biệt :|

Vụ này hay đấy, thank bác đã share cho ae! 😁 Có thêm quả tai nghe beat solo HD nữa thì lại giật đùng đùng =))
có khi là do phần mềm nghe nhạc chăng ? lúc trc mình dùng foxhound 1.1 nó có cái này mà thêm cái phần mềm nghe nhạc gì tên là walkman, bật beat lên nghe khác hẳn so với nghe phần mềm nghe nhạc có sẵn của máy 😁
Chuẩn bị update thêm app walkman music cho anh em !

@ksr007 bro cho xin link dc ko...e chi thấy link media dơn ve cái beat thiu ah...
@newface93 Nó nằm ở dưới cùng, phần đính kèm !
dmufo8469
TÍCH CỰC
11 năm
@ksr007 Chào bạn mình ko thấy linh 60 soud mod đâu, vậy mình flash thêm file SGS volumhackv1_singned thì có đc ko bạn...
@dmufo8469 Được, 2 cái cơ bản là giống nhau
http://bit.ly/xps_ics_walkman_1BEAT AUDIO cho Galaxy S3. Đã test với wanam rom 1.8

SemcMusic.zip
ae cho hỏi dùng cái này thì DSP có cần đến nữa ko.. cái beat này và dsp ai hơn vậy
Cái kia như là dspmanager đổi txt thôi.

chắc là rom

Pow có nhiều người sd nên nó có lắm vote cao trên gmarket thôi.
Đánh giá nó dựa vào cảm nhận thì thường thường, thua playerpro và nhất là vlc.
Bạn so cái sound processing với một player thì ai mà so được
Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
dung walkman thay neutron thử xem có ae nào so sánh chưa.
@sonhai6655 Walkman player là cái android music player thay vỏ thay tên.
Đọc info đã ko muốn xài rồi bạn.
App có chỉnh mà hay là neutron
App ko chỉnh mà hay là VLC

Hai cái đó chắc khó mà thay đổi

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119