[Hot] Nokia 500 Belle: Đã có bản cập nhật ứng dụng văn phòng cho N500 ( Microsoft App 2.0)

Thảo luận trong '[Sym^3] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi manh_nvm, 26/11/11.

1. DoubleD

DoubleD Thành viên

Thật ra thì thẻ nhớ mìh copy vào pc hết r:D

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn

2. giáng983nd

giáng983nd Thành viên

*#7370# là lệnh symbia khôi phục cài đặt gốc, nó sẽ xóa tất cả những phần mềm, danh bạn, ảnh... đã được chú em lưu trên bộ nhớ máy!!!Có khi cho bay luôn em facebook của chú em đấy! Nhưng làm vậy để cài lại cho chắc em ạ

3. DoubleD

DoubleD Thành viên

Tks a,e cũg gà mờ về sym lắm ạ
    Hìh như đc r:D

giáng983nd thích nội dung này.
  4. hieunokia

hieunokia Thành viên

ôi đừng vội *#7370#. Gjờ bạn cập nhật phần mềm mạng xã hội đi! Có pản mới 3 mê mấy đấy (yêu cầu khởi động lại) đừng vội khj format may

5. hieunokia

hieunokia Thành viên

anh gjáng ơi máy a hết lỗi mấy kái kia chưa. E thử đủ mọi kách nhưng ko thấy htg như a. Có lẽ a flash. Hoặc cài đặt lại trên nokia suite đi. E ngjch ltjh máy bi đơ chạy lại belle rồi.hack lại.hjhj

6. daiphanthanh

daiphanthanh Thành viên

Các bạn nên flash phonenix FW mới hoàn toàn!!! Nếu không các bạn phải format 4 ngón và cài từng cái từng mục rất là cực, có up đi up lại cũng vậy thôi các bạn à!

7. DoubleD

DoubleD Thành viên

À,mìh 7370 xog là đc r,tks:D

8. hieunokia

hieunokia Thành viên

tôi vẫn vào bt mà có bi chặn đâu

9. daiphanthanh

daiphanthanh Thành viên

Ừm, vì lâu rồi mình không dùng facebook, giờ xem lại thì không còn bị chặn nữa! Vì lúc mình dùng N500 là lúc cao trào facebook bị chặn, 500 thì lỗi tùm lum nên nay thấy các bạn cũng bị lỗi giống mình nên đưa ra vài biện pháp mình từng làm! Tốt nhất là các bạn nên format vài lần để máy sạch sẽ! Nếu máy các bạn dùng vẫn ổn thì tốt rồi!

10. hieunokia

hieunokia Thành viên

ừ hihi

11. phucpho12a

phucpho12a Thành viên

Có link rồi đấy bác

12. coi_ko0l

coi_ko0l Thành viên

các pro cho em hỏi về wifi của con 500 này với
    wifi chỗ em nó đặt pass là aaaaaaaa và em kết nối bình thường
    bây giờ pass wifi đổi lại thành bbbbbbb, em kết nối với wifi đấy nhưng tìm ko thấy chỗ đánh lại pass để sửa lại thành bbbbbbb
    ai giúp em với, thank !

13. justjizz

justjizz Thành viên

Ko thấy chỗ đánh pass là sao,cụ thể đi bác,mà bác có kết nối vào dc ko

14. coi_ko0l

coi_ko0l Thành viên

tức là trước thì pass là aaaaaa em đã kết nối đc và những lần sau em chỉ cần chạm vào wifi đấy là nó tự kết nối ko phải đánh lại pass
    bây giờ wifi đổi pass rồi nhưng em kết nối vào thì nó ko kết nối đc (vì đã đổi pass ) nhưng lại ko có chỗ để đánh lại pass là bbbbbb

15. hero303

hero303 Thành viên

Bạn vào cài đặt-kết nối-cài đặt-đích mạng sau đó xóa tên wifi đi rồi vào wifi từ đầu. Good luck!

coi_ko0l thích nội dung này.
  16. coi_ko0l

coi_ko0l Thành viên

thank bạn, mình vào đc rồi
    tiện đây cho mình hỏi thêm về vấn đề ảnh. mình có 1 ảnh trong ổ F-Images mình chỉnh sửa ảnh đấy ( cắt gọt.......) sau đó save lại. nhưng sau thì ko thấy trong thư mục nào mà nó chỉ có ở bộ sưu tập. cho mình hỏi là nó chui vào vị trí nào rồi, vì mình muốn chuyển vào computer

17. phucpho12a

phucpho12a Thành viên

Nó bay sang ổ G/image nhá bạn :p

coi_ko0l thích nội dung này.
  18. duynhat1

duynhat1 Thành viên

các pro chỉ giáo.số là con 500 of e cài đặt bản fw of ban anhcong_sos, sau t/g sử dụng e có format lai máy,sau đó cái cảm biến gần tự động tắt màn hình khi thực hiện cuộc gọi k hoạt động nữa,ai biết giúp mình với.thaks

19. cunong

cunong Thành viên

thủ đức, 2.4tr. fix tiền xăng cho anh em. máy còn bảo hành 5 tháng nguyên hộp và phụ kiện. 0974174617! tới nhà test thoải mái!

20. hero303

hero303 Thành viên

Ai pro giúp mình với.
    Máy mình ra quán vẫn vào được wifi
    nhưng sao đến cơ quan kết nối wifi được mà sao không vào được web.
    Ai biết khắc phục chỉ mình với.
    Thanks!