(HOT)Phần mềm phục hồi tin nhắn,nhật ký cuộc gọi đã bị xóa!

Thảo luận trong '[Sym-3] Phần mềm' bắt đầu bởi A DAT, 8/9/09. Trả lời: 48, Xem: 97604.

1. A DAT

A DAT Thành viên

Đây là phần mềm dùng để lấy lại các số điện thoại của các tin nhắn và nhật ký các cuộc gọi đến gọi đi đã bị xóa.mình xin hướng dẫn cách thực hiện.
    Sau khi tải về và cài đặt bình thường xong các bạn vào biểu tượng
    sau đó bạn chọn options (lựa chọn)
    chọn Export
    chọn nơi sẽ lưu files được phục hồi.(mình chọn E:\data)
    đợi 1 lúc quá trình Export hoàn tất.Ta thoát khỏi chương trình.Ta vào Xplore .
    vào thư mục bạn vừa chọn lưu file (ở đây là E:\data)tìm đến files có tên là log-***.CSV và mở lên.
    Ta sẽ thấy tất cả các cuộc gọi đi gọi đến và các tin nhắn nữa.
    Ngoài ra bạn có thể tìm kiếm.
    Mời các bác cùng nghiên cứu.nếu hay thì thanks cho em 1 phát.​

File đính kèm:

:
    gacgamen, congtrang14, MrHoang880977 người khác thích nội dung này.
  2. ngod4ihiep

ngod4ihiep Moderator

Cái này có lâu rồi, nhưng chỉ xem được tin nhắn thôi.
    Bản này thêm đc call log.

kingmt thích nội dung này.
  3. niknAmu

niknAmu Thành viên

hay nhỉ :D nhưng có copy cho mí kái sms zdô inbox dc hog ta :p

kingmt thích nội dung này.
  4. A DAT

A DAT Thành viên

cái này em không biết.nhưng em thích phần mềm này ở chỗ nó giúp em tìm lại những số điện thoại của nhật ký các cuộc gọi tin nhắn đã bị xoá mà nhiều khi em gọi đến hay gọi đi rồi quên mất .nó sẽ giúp em tìm lại các số đó một cách nhanh chóng.

5. vnboy87

vnboy87 Thành viên

Bác nào có bản nào hay hơn không cái này xem đc tn có máy ký tự thui. Có thì poss lên cho anh em cùng Phê nha.

6. nova6112

nova6112 Thành viên

Mình vào tập tin log-***.csv rồi nhưng máy báo là "ko thể mở.dạng tin ko được hỗ trợ " vậy phải làm sao hở bạn?nhờ bạn giúp đỡ

7. A DAT

A DAT Thành viên

bạn mở bằng chương trình nào vậy?mình thì mở bằng chương trình quản lý explore được mà bạn.

8. toivanlatoi1705

toivanlatoi1705 Thành viên

mình tải về , giải nén và cài vào máy thì máy báo "tiếp tục cài sẽ gây sự cố nghiêm trọng cho thiết bị của bạb. Tiếp tục ?" mình tiếp tục luôn thì máy chẳng cài và củng chẳng báo bị gì ?
    Mình xài 6120c đã hack !

9. nguyenkhanh8284

nguyenkhanh8284 Thành viên

cái này phục hồi đc dữ liệu băt đầu từ bào giờ vậy, từ lúc máy đc cài xong hả?

10. bull-bin

bull-bin Thành viên

Mình cùng câu hỏi với bạn luôn ... kg biết nó phục hồi bắt đầu từ lúc nào ?

11. A DAT

A DAT Thành viên

em cũng mới sử dụng nên không biết nó có thể phục hồi từ lúc nào .nhưng em coi trong files của em thì nó phục hồi được 1 tháng ạ.
    Do vậy có thể 1 tháng mình phục hồi 1 lần để khi cần tìm lại thông tin cũng nhanh hơn.

12. watermennt32004

watermennt32004 Thành viên

có soft nào hay hay không chứ cái này chỉ đọc được vài dòng đầu thui chứ đâu có đọc được hết đâu,mà như vậy thì cũng =0 thui hà

13. vodanh_74

vodanh_74 Thành viên

Khôi phục kể từ thời điểm bạn xóa logcall. Đây cũng là nhươc điểm của phần mềm này, nếu xóa tin nhắn trong inbox thì khôi phục được, nhưng nếu xóa cả trong logcall thì chịu.

14. thanhkien1982

thanhkien1982 Thành viên

có cái này thi đố thằng nào dám tán tỉnh con bồ của mình nhỉ hehe. mà không bít có lấy được lại tin nhắn lưu trên máy hem nhỉ. :D

15. benz3250

benz3250 Thành viên

sao mình cài vào thì máy báo là lổi chứng chỉ mình đã hack thành công rồi mà vẩn không cài được

16. luongtnmt82

luongtnmt82 Thành viên

Cho mình hỏi với: phần mềm này tải về điện thoại di động hay máy tính. Mình mở file ra toàn thấy ký tự thôi hà. làm cách nào để đọc được, mọi người chỉ giùm mình với. thanhks nhìu!

17. A DAT

A DAT Thành viên

bạn tải về máy tính rùi cài lên điện thoại và sử dụng như mình hướng dẫn ở bài 1.
    chúc vui

18. dalang

dalang Thành viên

như vậy là những cuộc gọi, tin nhắn có trước khi mình cài pm này thì không tìm được đúng ko bác?

19. vanlinh25

vanlinh25 Thành viên

sao mình không cài đặt được nhỉ ....

20. A DAT

A DAT Thành viên

sao không cài được hả bạn?bạn sài máy gi?cài nó báo lỗi sao?