Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[HOT] Tạo ảnh nền đầy màn hình cho E71, E63

maiyeuem_nn
4/7/2009 16:31Phản hồi: 283
283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao mjh` cai vao roi lại không xóa được là sao...hjxhjx
Phải vào chương trình ấy rồi để chế độ không hoạt động rồi thoát ra ngoài xóa thử (có khả năng phải khởi động lại nữa mới được!)
cách đó mình làm đầu tiên luôn 😔 pó tay rồi :(
Up cho anh em 1 theme cực đẹp, hỗ trợ full ảnh nền luôn (mà ảnh mặc định của nó cũng full luôn)
nokialino_nhxp983k.zip
Cái themes này không hiện thị chi tiết cuộc gọi khi thực hiện cuộc gọi bác ah.
Tuy dùng đc nhưng nó không tương thích với 320x240.
Không phải là nó không hiển thị mà nó hiển thị nhưng chữ màu đen, không nhìn thấy thôi! check lại xem nhé!
Còn mình chỉ cần bộ Icon đẹp là bồ kết lắm rồi!
cám ơn bác nhé theme này được lắm,thay gần như toàn bộ icon,còn 1 vài cái thôi 😁
lại rất hợp vs cái wallpaper này

Quá chuẩn phải không? mới qua box 5th của niky chôm chỉa về, ai ngờ dùng full cho E63 vội post lên đây cho anh em luôn ^_^
mà hoanghai post anh xin cái hình đi, nhìn phê quá!
trog điện thoại đag có mấy wallpaper đen up lên luôn này 😁

caoquy8x
TÍCH CỰC
15 năm
Themes này đẹp lắm, chia sẻ luôn vài cái wall hay hay.

Thử xài cái theme nokialino mà xem, còn đẹp hơn BigV nhiều!
Chúc anh em vui vẻ!
Em xài nokialino rồi nhưng có 1 theme à, nhìn chán nên đổi tới đổi lui xài. thêm bên ownskin đẹp quá mà không fullscreen được, tiếc thật 😔
free themes cho các bạn nè http://www.mmcforums.net

đủ các size màn hình luôn ...chúc ngoc miêng :d
Anh ơi ....! mấy em nhfin ngon wa , thế này mụ vợ mà roòm thấy là toai luôn . test rui thank cho đơ phụ anh
:angry6wn:
Mấy em nhìn phê thật nhưng làm gì đến nỗi hở hang để vợ ghen đâu, anh cũng để mà vợ anh có nói gì đâu. Chú thử xem sao, thanks đã ủng hộ nhé!
Sao ko xóa được phần mềm này nhỉ, xóa nó báo unble file j ấy, chả xóa đi được j cả
mình cũng giống bạn, làm đủ cách rồi mà vẫn kô thể nào xóa được, mình xài e63, các pác chỉ cách xóa giùm đi
Anh em chịu khó vào Private xem cái nào là của phần mềm này rồi xóa đi! hoặc và Resource tìm file exe của chương trình rồi xóa cũng được! mình vẫn đang dùng nên không muốn xóa ^_^
PM này sao lại ko remove đi được nhỉ, tìm và xóa được icon của nó nhưng trong App vẫn còn và chưa remove được
Bạn nào muốn remove thì cài đè bản này vào rùi remove đi là được
FreeFSWP_v1.00_freeware_by_junnikokuki_unsigned.rar
longltt
ĐẠI BÀNG
15 năm
chào bạn
Tôi đã cài trên E 63 nhưng bây giờ tôi không thể gỡ phần mềm này ra khỏi máy được.làm cách nào để gở phần mềm này bây giờ. mong bạn hướng dẫn giúp cho. Thanks
Mấy chuyên gia trong đây có thể tìm hoặc trích xuất giúp mình cái hình nền màu đỏ của themes Ruby dark mặc định của máy E63 đỏ ko?

Mình vẫn thik cái nền mặc định như vậy, mỗi tội icon hơi xấu cần phải thay ...
E63 của mình màu xanh nên không giúp bạn vụ này được rồi ^_^
Hình như máy xanh cũng có themes Ruby Dark đó bạn ? Ko thì bạn thử tìm trên mạng hộ mình ?
Cách xóa FreeFSWP

Bạn nào cài phần mềm này mà muốn xóa đi thì các bạn có thể làm thủ công như sau nhé!
Tải thư mục của FreeFSWP dưới đây về máy tính rồi bật Rompatcher lên, rồi dùng x-plore lần theo đường dẫn mà xóa nhé!
FreeFSWP_v1.zip
Up lên cái nào, anh em nào chưa xóa được chương trình FreeFSWP thì vào đây tham khảo nhé!
Kaka0
ĐẠI BÀNG
15 năm
Ai có những hình nền đẹp đẹp cho 320x240 và 240x320 không, post lên cho anh em với, đã cài được FreeFSWP và theme của BIGV nhưng có ít cái hợp quá. Kết BLACK_TOUCH kết hợp với hình đen có con bướm xanh. Mình đang tìm hình nền màu đỏ để hợp với cái theme color red của BigV. Ai có post lên dùm mình được không ?. Thanks.
Bạn thử dùng cái theme mình mới cập nhật xem sao! Cái nokialino ấy, đảm bảo đẹp hơn cái bigV mà dễ chọn ảnh nền phù hợp hơn!
Cái này hay, mình thèm mãi, giờ mới có. Thanks nhé
Không full pro ạ, vẫn còn một dòng ở trên, E 63 làm sao đây?
Cấp cứu
hainamthuha
ĐẠI BÀNG
15 năm
muốn xóa soft này làm nh] thế nào hả bạn/
mình không del dc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095