[HOT] Tạo ảnh nền đầy màn hình cho E71, E63

maiyeuem_nn
4/7/2009 16:31Phản hồi: 283
283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

KHông theo dõi bài từ đầu hả bạn, chỉ full khi sử dụng với theme bigV và nokialino mình gửi kèm thôi, với các theme khác thì không full nhé!

Còn cách gỡ ứng dụng cũng đã nói ở trang trước rồi mà!
break4511
ĐẠI BÀNG
15 năm
kài pm xong theme nào cũng full hả bạn?
Chỉ có một số themes của BigV mới full màn hình thôi.
break4511
ĐẠI BÀNG
15 năm
kài pm xong theme nào cũng full hả bạn?..
cái soft này cho ảnh full có cho ảnh động không vậy mấy bro, ảnh của em là ảnh động nhưng mang lên nó đứng im à
Soft này không hỗ trợ ảnh động đâu bạn ah! full ảnh thường còn khó,
yêu cầu cao quá khó đáp ứng ghê ^_^
way.su huynh ah làm logo cho e 63 như thế nào vậy........làm xong rồi thì làm sao thay logo....!bác giúp em với chứ thấy trên diễn đàn toàn logo cho máy 240*320 không ah....!thank pác nhiều....!
Sau khi tạo được logo như ý rồi, bạn dùng chương trình Oplogochanger để thay nhé!
OpLogo.Changer.v0.03b.zip
sư huynh ah ....em tải về cài vào máy ngon lành rồi..khi đổi logo thì nó bảo memory full'''yêu cầu tắt một số ứng dụng rồi thử lại>>>>em làm y như vậy mà ko thấy hiệu quả j hết...mặc ju đã tắt hêt ứng dụng,và thẻ nhớ còn 100mb,bộ nhớ máy còn 20 mb....giúp em
Bạn dùng máy gì thế? có khả năng báo memory full là hết RAM chứ không phải hết bộ nhớ thẻ hay điện thoại đâu!
em dùng e63 ram còn free 60 mấy mê lận
sao lạ thế nhỉ,mình cũng dùng E63 mà vẫn chạy bình thường!
đẹpđo! kết quả ảnh mát mẻ của các bác hih!
Thanks bác đã ủng hộ ^_^ Mấy cái hình đó mà làm hình nền thì chết với vợ em đó!
chivung
TÍCH CỰC
15 năm
sao mình cài phần mềm này vào khi chọn hình nền máy lại báo không thể thực thi tập tin vì lí do bảo mật nhỉ?
chivung
TÍCH CỰC
15 năm
mình đã cài như bạn hướng dẫn nhưng vẫn không thể full màn hình.Vì cài bản việt hóa máy bào tập tin không thể thực thi vì lí do bảo mật nên mình chuyển qua dùng bản chưa việt hóa.Nhưng mà chăng thấy có chút thay đổi gì.Mình dùng máy N78
N78 là dòng FP2 nên không thể dùng được phần mềm này nhé
Thank bác, em test cũng ngon lành trên E71 nhưng quả này cũng hơi mất thời gian để chỉnh mấy cái icon
Bạn cài cái theme nokialino ở trang 4 hay sao ấy, theme đó hỗ trợ gần full các icon luôn!
cài vô xong ko hiển thị chử mà nổi mấy cái ô vuông, remove thì nó báo là (unable to delete file) vậy là thế nào hả bác
Nếu bị lỗi font là do máy bạn không có tiếng Việt, chuyển qua dùng bản tiếng Anh đi
FreeFSWP_v1.01.1_freeware_by_junnikokuki@_unsigned.rar
N78 mình chưa test nên không biết có dùng được không nữa, ở đầu topic mình ghi rõ là dùng cho E63 và E71 mà, và phải kết hợp với theme BigV nữa thì mới thành công! còn ngoài ra mình không dám khẳng định có thành công hay không đâu ^)^ sorry nhé!
sao mình remove không được vậy (unable to delete file) nó báo vậy
Bác đọc bài này đi: http://www.tinhte.com/forum/post2484243-53/
mr.hiu
TÍCH CỰC
15 năm
sự phụ cho e hỏi....cài cái này thì full màn hình chờ...vậy vào menu thì nó có hiện lun hình đó ko? giong cái freeFSWP thì nó kì ... cài rồi thì vào menu vẫn còn hình đó...ko thích xíu nào? vậy bản này có khắc phục dc ko? thanks sư phụ ( khổ nỗi máy e bị liệt phím)
Cái này tùy chỉnh trong chương trình được mà, lo gì chứ?
Up lên cái nào! Anh em vào tải đi thôi!
Chưa thử nhưng thấy có vẻ hay .. thanks phát :X
à quên ,bác chủ topic cho em hỏi,ở trang 1 ,bác có làm sẵn một số hình kích thước 320x240 bằng cách nào thế?chỉ em với,thanks bác lần nữa
1 cách rất đơn giản, dùng chương trình ScreenShot để chụp lại ảnh sau khi mở fullscreen rồi chỉnh theo ý!
tải chương trình ở đây nhé : http://www.tinhte.com/forum/post2830989-10/
Đúng rồi,chọn cái theme BigV,chọn 1 hình nền (dùng fullscreen chỉnh cho full),chụp ảnh màn hình,sau đó chuyển wa theme có bộ icon ưa thích,lấy ảnh kia làm hình nền...^^
Khi chụp thì để homescreen là basic (để tránh các icon của BigV,các dòng calendar,message....) và chụp lúc cạn pin để tránh hiện tượng nhìn nhầm pin ^^
==>cách này thủ công quá....
ai bảo làm thế đâu, dùng một chương trình xem ảnh rồi xem ở chế độ full screen, sau khi căn chỉnh hợp ý mình thì mới dùng ScreenShot để chụp ảnh mà, lúc đó ảnh sẽ là 320x240 luôn!
Hay quá bạn ơi ...cái này đúng cái mình cần luôn...
Sao file themes BigV thì mình cài đc còn file FreeFSWP thì kg đc vậy bạn ?
Máy bạn đã hack chưa? mà nó báo lỗi gì phải nói thì anh em mới biết mà giúp chứ!:p
Máy mình đã hack rồi khi cài nó báo Corrupt FreeFSWP_v1.01_VH.zip , có bạn nào biết chỉ mình với . Thanks....................
có khả năng bản đó không tương thích với máy của bạn
thử dùng bản tiếng Anh xem
FreeFSWP1.011.rar

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019