Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[HOT] Tạo ảnh nền đầy màn hình cho E71, E63

maiyeuem_nn
4/7/2009 16:31Phản hồi: 283
283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nano1010
ĐẠI BÀNG
14 năm
anh ơi,cho em cái theme đen thùi siêu nhẹ mà vẫn giữ lại hết các icon mặc định được không ạ?(có thể kết hợp để full screen!) em cám ơn nhiều lắm!
Người ta mong full icon ko đc.Bạn muốn ngược lại thì lạ quá.Thêm cho a e 1 cái nữa để full màn hình . 😁
maemo_final_s.zip
nano1010
ĐẠI BÀNG
14 năm
file này có edit icon không bạn? hic,mìh dùng quen icon cũ,thay thế hết nhìn lạ mắt không quen,hic mình thích theme "stave Black" đơn giản nhưng nó không cho full màn hình huhuhuhu,ai giúp với........ :'(
nano1010
ĐẠI BÀNG
14 năm
tết anh em nghỉ hết rồi huhuhuh 😔
Nghỉ thì chưa, nhưng bận quá, mà bạn muốn full screen với themes của bạn thì quả là khó quá ^^ mình không giúp được rồi!
nano1010
ĐẠI BÀNG
14 năm
huhuhu, sao full icon và theme màu thì làm được còn đen thui thì hong làm được vậy huhuhuh.tết hong ai lì xì giờ còn hong có theme mới để xài nữa,anh cố giúp em với .....help help
Bạn thử dùng theme nokia lino xem, icon cũng đẹp đó chứ, từ lúc dùng theme đó đến giờ chưa đổi cái nào khác
nano1010
ĐẠI BÀNG
14 năm
để mình tìm thử ,thanks bạn nhe!
mình mới tìm được 1 cái theme đúng ý bạn luôn, cần thì pm nhá, TT hôm nay cùi quá up mãi ko được ^^
sao minh hok lam dc vay ban.mjnh chay theme roi ma chua full man hinh nua.
Bạn dùng máy nào, và dùng theme j?
em thích tự mày mò tý chẳng biết bác có thể cho em thông tin về cách làm big V được không nhỉ........ ( thank bác đã quan tâm )
Bác thích tự tay làm theme thì cũng ko khó, nhưng làm theme mà full màn hình như BigV thì quả thật là tớ cũng chưa nghiên cứu ra ^^, nếu bạn muốn tìm thêm themes đẹp thì thử cài theme của S60v5 vào xem, những theme đó độ tương thích cao sẽ có cái full màn hình cho bạn, như cái theme nokialino ấy cũng của V5 đấy chứ ^^
Cám ơn bạn nhiều lắm................!😃
bấm nút thanks là đủ rồi mà bạn....?
Bác ơi sao mà cài vào rùi giờ không gỡ ra được vậy .
Ý bạn là gỡ cái chương trình này ra ah? mình chưa xóa lên không rõ ^^, bạn tìm bản tiếng Anh cài đè lên thì mới xóa được
gặp trường hợp tương tự luôn muốn xóa bớt 1 cái themes lino mà del không được chắc phải seach thêm cái phần mềm xóa file của V5 quá ...
Vậy bạn cài lại cái themes đó xem có trong apps không?
Chắc bạn xóa mất cái file install trong C:\system rồi nên nó không hiện trong apps nữa đó
í ọe, lúc cài nó vào xong mà có không thấy xóa được ~~...., nên đâu có đụng chạm gì vào C:\system như a nói đâu...
lên đây hỏi cặn kẽ rồi mới dám vọc chứ... ( nếu cài lại có xóa được không ....? ), cài trên thẻ nhớ ~~.... nên hẽm bik nó nằm đâu cả...
Chắc chắn là máy có vấn đề j đó thôi, chứ mình cài xong vẫn xóa bình thường mà, tất cả các theme mình up lên đây mình đã cài thử và xóa thử OK mà
thôi đành để vậy luôn chứ biết sao giờ ( hẽm nhẽ format lại thẻ nhớ ) dù gì cũng cảm ơn bác đã nhiệt tình giúp đỡ...
ban ơi cho mình hỏi sau khi mình cài soft này và lựa chọn ảnh màn hình chờ rồi nhưng sau đấy mình muốn dùng lại cái ảnh nền mặc định của themes thì làm sao. cụ thể ở đây mnh dùng Freình đang dùng themes cho người không sợ vợ sau đấy mìeFSWP_v1.01_VH.zip chỉnh sang ảnh khác nhưng bây giờ lại muốn dùng cái ảnh nền có dấu không sợ vợ nhưng vào chỉnh lại chọn cái ảnh nền đấy thì không được như trước vì nó cứ quay ngang ra. help me! thank.
Thì bạn vào chương trình FSWP ấy tìm chỗ " Hình đầy màn hình" rồi để không hoạt động là OK mà
Sao mình cài vào máy cái chương trình FreeFSWP thì nó lại thông báo lỗi ko cho cài vậy."Certificate error"..có phải do chưa hack phone nên ko sử dụng đc ko vậy?
Chính xác là máy chưa hack đó, Hackphone đi thì mới tận hưởng hết các chức năng của cái điện thoại ^^
Bạn cho mình hỏi mình đã làm thành công cách của bạn để set full màn hình.Nhưng mà trong menu hay nhắn tin gì đó..đều là cái hình đó.vậy có cách nào để chỉ hiện hình ở ngoài màn hình mà hình mặc định của themes vẫn như cũ ko bạn..
Bạn vào chương trình có tùy chọn để chỉnh mà, ở chỗ : Hiện hình nền trên : Màn hình chờ thay vì chọn Tất cả"
one heart
ĐẠI BÀNG
14 năm
phần trên cùng ko full [​IMG]
Từ khi update lên fw400,e71 mình kg đầy màn hình nửa.có ai giống mình kg....................?'''........
Bạn nói rõ hơn được không? bạn dùng phần mềm trên và themes mình post sẽ full hết nhá ^^

---------- Post added at 07:23 PM ---------- Previous post was at 07:23 PM ----------

Bạn dụng đúng themes mình post chưa? Nếu đúng rồi thì chắc sẽ full thôi!
những theme nào của BigV và Pizero sẽ full hết còn lại thì 1 số theme cái có cái k
Themes của bigV cũng tùy cái full thôi bạn ah? mình down về 1 đống rồi lọc được có mấy cái post ở đầu đấy thôi ^^
Ai up cho mình bản eng khác để remove nó xem,bản eng trên diển đàn giải nén kg được.bản việt hoá kg remove được,thanks
bạn cài đè bản EN lên là sẽ remove được nhé 😁
các bác ơi e cài theme xong rồi. máy báo đã cài đặt thành công nốt. mà sao không thấy thay đổi gì cả. bác nào chỉ giúp e cái. e đang đùng con e63.
đã tự chỉnh được.............................
ldnvinh
ĐẠI BÀNG
14 năm
cảm ơn nhiều....!thankssss
Phải làm thử ngay thôi.
Các bạn cử cài xong rồi vào trong chương trình tùy chỉnh 1 chút là được thôi, trừ khi không hiểu tiếng Việt ^^ Nhớ cài themes ở trong topic này thì mới có hiệu quả !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019