HOT..! Tổng hợp bộ phim hoạt hình one piece không xem phí cả đời....

Thảo luận trong '[iOS] Phần mềm' bắt đầu bởi quachchusan, 2/2/11. Trả lời: 46, Xem: 29713.

1. quachchusan

quachchusan Thành viên

[​IMG] HOT....! Tổng hợp bộ phim hoạt hình one piece không xem phí cả đời........
    Chai sẻ anh em bộ one piece này.Xem cực hay luôn.

:
    vatana, drsonno, chungvit20 người khác thích nội dung này.
  2. darkelfasian

darkelfasian Thành viên

585 hay 485 (__ __!)
    tungchau.arch thích nội dung này.
  3. Earthquake

Earthquake Thành viên

thanks bro, mình đã xem truyện này, rất hay và vui nhộn, để down phim về xem lại hehe
  4. S777

S777 Thành viên

Tks bác chủ thớt nhưng ko biết phim này có chuẩn màn hình cho Ipad ko ?
  5. quachchusan

quachchusan Thành viên

chuẩn bác ạ xem đẹp hình ảnh chất lượng.
  6. NhocYeuBB

NhocYeuBB Thành viên

cực kết bộ truyện này. E đang xem dở đến tập 50 tái bản lại
    Bác có biết tập 50 tái bản là tập bao nhiêu của phim hok ạ :). E nhớ tập 50 là đánh nhau vs thằng thất võ hải mà ăn quả " bóng bóng" ý . ^^
  7. quachchusan

quachchusan Thành viên

minh cung ko ro nua.hinh nhu la tap 4tram 5 may' y'
  8. bdt1

bdt1 Thành viên

thank bác nha, e vá dc 1 số chỗ hổng trong bộ ở nhà:D
  9. darkmasternocry

darkmasternocry Thành viên

cái này có sub hok zị ta ..
  10. gemini_dt

gemini_dt Thành viên

down về đuôi avi ....?có cop vào itunes được đâu hả các đồng chí ....?bật bằng itunes còn chẳng chạy nữa là....?Là sao ........Tui down hơn 100 part rồi giờ sao đây ....?
  11. Chronicles

Chronicles Thành viên

1 là bác dùng phần mềm convert qua đôi mp4 rùi chạy = trình xem phim chuẩn của Ipad.
    2 là bác down mấy trình xem phim khác xem được đuôi avi. (em đang dùng AVPlayerHD- trình xem phim mà em cảm thấy mượt nhất hiện nay, xem được tất tần tật các lọai từ mp3, mp4, avi, hầm bà lằng)Link down thì bác tìm trong 4rum này thui, bản mới nhất lun đó, có hướng dẫn sử dụng lun.
    P/s: bác chủ thớt cho em hỏi down hết cái tài sản khủng bố của bác tầm bao nhiu Gb vậy :D Ipad 64 Gb của em down phim của bác bdt1 giờ còn tầm 20 Gb thui :)
  12. quachchusan

quachchusan Thành viên

bac su phan mem buzzplayer HD xong cop vao` day la` xem ngon lanh` can j phai add vao` itune .

---------- Post added at 10:06 AM ---------- Previous post was at 10:04 AM ----------

dow đến đâu xem đến đấy bạn ạ,xem xong lai xóa đi dow tiếp,phim này vân còn nhiều phần lắm nhé vẫn còn đang tiếp tục.
  13. jolliers

jolliers Thành viên

Xin hỏi là chủ topic có ở HCM ko!? Nếu có, mình chạy qua tận nhà chép cho lẹ! ^^
  14. gemini_dt

gemini_dt Thành viên

chủ top ơi thế mới có đến tập 485 thôi à ....?Bao lâu ra 1 tập thế ....?xem gần hết rồi mà sợ không ra nữa mất công lém ^^.
  15. telu1801

telu1801 Thành viên

thank bro,film này quá hay luôn :D xem trên iPad lại càng tuyệt vời :D rất hoan nghênh tinh thần đóng góp nhiệt tình của chủ thớt :D
  16. quachchusan

quachchusan Thành viên

17. cata2yara

cata2yara Thành viên

phim có những đoạn mà truyện không thấy có, xem 2 ngày mà chỉ được có 70 chaps, vẫn đang down, chủ topic có full trên disk không qua chép cho lẹ =
  18. pisoga85

pisoga85 Thành viên

chủ topic có ở hcm ko? mình ở hcm bạn có thể cho mình qua nhà bạn chép về được ko, chứ h mà down thế này lâu lắm, phim hay mà ko được xem liên tục ức chế lắm.
  19. quachchusan

quachchusan Thành viên

Minh` o HN nhe'.ko o thanh` pho' HCM ,hien nay tac' gia van tiep tuc sang tac' len chua co' tap cuoi dau.
    abc456 thích nội dung này.
  20. hippo86

hippo86 Thành viên

có bạn nào ở HCM dw hết về chưa. cho mình qua chép HDD ké với, 1 chầu cafe hậu tạ nhé.
    Hưng: 0938374660