Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HP được cho là đang chuẩn bị máy tính bảng Windows 8 dùng ARM và Intel

Duy Luân
25/2/2012 23:36Phản hồi: 44
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

alexzai
TÍCH CỰC
12 năm
Mình tin windows 8 trên table với sự hợp sức của các đối tác phần cứng như hp,dell,samsung,asus sẽ đè bẹp android table và sau đó là iPad như Windows đã từng làm với mac os. Các bạn cùng chờ xem nhé
giao diện metro khá đẹp. nếu mag nhiều hãng xs nhiều laptop touch thì quá tuyệt khi dùng windows 8
Máy tính bảng có màn hình 16:9 nhìn đẹp và cân thật ^^
Từ lâu đã mất lòng tin vào HP nhất là mảng máy tính...

Sent from my iPad using Tinh tế
Đang mong chờ Window 8 từng ngày để trải nghiệm hệ điều hành mới. Ngày trước dùng Window Phone 7 quả là rất mượt, Window 8 mà được như thế nữa thì còn gì bằng.
thiết kế của HP dạo này khá ngon , mong tablet ra giá tốt 1 chút là múc ngay không suy nghĩ
Chỉ thích cái hdh windows 8 còn tablet thì hãng nào cũng dc, giá phải chăng tí là mình múc thôi 😁 chờ lâu lắm rồi
con này thiết kế ko có gì nổi bật với lại HP thì ko mong chờ lắm
Toàn tin đồn. chẳng có gì đáng tin cả, kể cả khi đó là nguồn tin từ báo nước ngoài. Vớ va vớ vẩn
cố chờ nốt 5 tháng nữa là có cái để vọc sĩ làm việc rồi:dance:
thích nhất tablet dùng win 8. ủng hộ hp .
Đợi chờ và hị vọng.................
kimngoclong
ĐẠI BÀNG
12 năm
thật sự mình cũng mong đợi máy tính bảng win 8 hỗ trợ công việc tốt, chứ cầm mấy cái Ipad, Androi, mình thấy hình như chưa thể thay thế dc, đơn giản mình đã quen với win rồi! mua dùng cho giải trí thì phí quá! với lại mình nghỉ máy tính bảng win 8 giá sẻ chấp nhận hơn là các máy khác ( vấn đề thời)
Mình đang rất mong chờ W8! Thế là sắp được trải nghiệm rùi! Nhưng không có tiền mua về dùng cũng chán wá! Mong HP ra nhiều sản phẩm ngon giá rẽ cho anh em nghèo như em được trải nghiệm thì tốt quá!
soskhanh
TÍCH CỰC
12 năm
Hi vọng HP không bỏ hẳn TouchPad. 😔
Chuẩn bị tiền cuối năm em nó hạ giá múc liền
atnxh
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái windows 8 này làm nóng lòng quá, hy vọng có một sản phẩm tuyệt vời

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp