HP: Envy Spectre XT không sao chép kiểu dáng của MacBook Air

babybungbu
9/5/2012 21:31Phản hồi: 267
267 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kokuchi
TÍCH CỰC
12 năm
Cậu à, tớ ko khoe IPhone, tớ khoe tớ giàu luôn đấy làm gì tớ. Nói thật, gia đình tớ đã giàu lắm rồi, nói ra kể lể sợ cậu lại kinh 😆 Tớ chuyển từ văn phong comnt lịch lãm sang đá đểu đứa thích xoắn như cậu đấy 😃)
Nhà tớ giàu, tớ cũng giàu, tớ tự mua chung cư ra ở riêng đc. Free thì ghé sang. Tớ lấy Henessy nướng cậu 😃)

Câu ơi là cậu, đã nói tớ giàu mà. Đt gì mà tớ ko xài qua, tớ thích nói đểu ấy. Làm gì nhau 😃)[/QUOTE]

Câu sau đá nhau với câu trước. Đâu, dẫn chứng đâu. Báo chí nào? Thăm dò nào, Steve phán à, chú Larry phán à, hay thánh thích chơi nổi phán 😃)

Đã ngu còn cố tỏ ra nguy hiểm. Vãi chú, sao chú nói ngu thế, chú đang tự vả vào mặt mình đấy. Chú kêu a nêu bằng chứng? Nhảy đong đỏng lên như 1 con mẹ bán cá. Tưởng chú đưa link kết luận của toà án, ai dè chú lại paste link từ http://phandroid.com 😃)
Nói như chú, a cũng có thể pass link từ http://fanapple.com 😃)

Dẫn chứng chú nêu chỉ là thái độ tiêu cực của 2 fan 2 hãng với nhau, chẳng có 1 sự thăm dò, cũng như kết luận của 1 cơ quan chức năng nào. Chỉ toàn là comment và comment. Nếu thế thì dẫn chứng Android copy IOS theo kiểu comment có mà nghẽn mạng. A ko lấy nó ra vì a biết ko có bất cứ toà án nào công nhận Android copy từ IOS. Vì google quá thông minh, nó cover cứ ko hoàn toàn copy và nó mở. Nếu có chứng cớ, Steve đã kiện từ lâu, ko cần dùng tiền tỉ doạ Android làm gi.
Và nếu như thế, chú muốn anh công nhận Apple copy cái Nô ti fi cấy sần kia thì chú phải công nhận Android cover từ IOS giống như anh, thế thôi 😃) Fair 😃)

Như đã nói, google cover chứ ko copy anh ko kể lể như chú, nên a ko cần phải kể lể. Và có cover hay ko, thì tự trong lòng có suy nghĩ. 😃)

Có quyền, có quyền chứ. Apple mà ko cho là a còn chửi chứ đừng nói gì chú. Nhưng đó ko phải tập hợp, mà là thấy sự thành công từ cái tập hợp đó và cover.

Quy trình của Apple : A + B + C + D + E = IPhone ( hiện tượng :D )

Hãng sản xuất abcxyz.... vvv : cover ( IPhone ) = SP : chip 4 nhân, màn hình...., công nghệ... 😃))

Quy trình của Rim : F + H + K + M + L = Blackberry
Quy trình của Nokia : 1 + 2 + 3 + 4 = tớ thích nhất 6300, N96, Lumia 800

Đấy, thấy sự khác biệt ko cưng. Nói như cưng, nhà cưng mở shop bán. Phát đạt quá, mấy shop khác bắt chước ăn theo, thành nguyên con phố bán shop. Cưng đau thưa kiện đc gì, nhưng cưng có tức ko? 😃)))) Nói o a vả vào mồm 😃)

Có hay không hãy để tự toà án phán xét. Các vụ kiện + luật + sáng chế + quyết định của toà án là sáng suốt nhất. Là ai thì tự hiểu 😃)

Các hãng khác vì sợ bị kiện tụng, 1 số dùng chất xám sáng tạo ra cái khác, cũng rất đáng khen, 1 số ko có chất xám, vì muốn làm khác đi, thành ra SP xấu, ít đc ưa chuộng. Dẫn chứng = hình mệt quá, hàng ngày đọc báo mạng, ra xem hàng ĐT mẫu mã nó ra sao, khỏi dẫn chứng nha chú.

Chú xoắn dở lắm, ko có tinh tế. Hồi trước a cũng xoắn vs thằng bạn fan Sam ngoài đời, nó "thông minh + tinh tế" hơn chú nhiều.

Nó chỉ nói 1 câu :"Cover + thành công => Càng đc tung hô.
Cover + thất bại => tự phá sản.
Ko cần ai suy xét 😃

Cái đấy a mới nể đấy, chú biết ko?.

Chú cứ search cái "Càn khôn cung" của chú Ive và xem hình la biết. Các thiết kế phải đc bảo mật hết sức nghiêm ngặt. Còn a nói quá các chú kỹ sư thì đúng là a đang tung hô các chú ấy đấy. Làm việc tốt, sáng tạo, làm ra 1 sàn phẩm đc rất nhiều người đón nhận, và cho cả a nữa, sao lại ko tung hô. Đáng như thế.

Nói thật là a ko có mua BB, anh chỉ mượn thằng em xài thử, rất tốt. A rất thích nó, bàn phím + thiết kế cá tính. Anh còn đang rất quan tâm đến con Porche độ cho Rim, rất mong muốn trải nghiệm BB 10 chứ ko như chú phán a đâu nhé. BB là đt doanh nhân, nó rất ổn. A thích

Ko chơi chụp, chụp dễ bị vớ "đồ mượn" lắm. Chú đần thât.
Câu sau lại đá nhau vs câu trước. Chú bảo ko ham khoe của nhưng chú lại 1 2 quyết "đấu" với anh = cách chụp hình khoe của. Đừng có viện lý do vì a khích chú nhé. Đã ko thích thì sẽ ko làm bất cứ thứ gì. Anh tuy ko lớn tuổi gì mấy, nhưng nhìn chú, anh đoán chú còn trẻ, còn non và xanh hơn cả anh nên thôi. Comment cuối dành cho chú đó, nếu chú có ngã hứng mời ghé qua nhà a 😃) a ko thích nói đểu trên đây hay nhắm đến bất kỳ ai, duy chỉ mình chú thôi. Mọi chi tiết mess cho a, a cho cái địa chỉ. Thế nhé, chào chú. A hết giờ làm việc đây, a về nhé, chém gió vs chú a thấy vui quá 😃)

walkmanutd
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kokuchi Ơ...thế là chạy rồi ah??? đừng nói anh với chú, vì trên Forum này, đâu biết ai lớn ai bé hơn đâu, ng ta chỉ xem ai hiểu biết, ai vờ như hiểu biết để che ngu thôi! Nếu tôi xanh và non thì chắc bạn vẫn là lớp phân nằm dưới gốc cây mất rồi!!!😃

Thật ra tôi ko hứng gặp bạn, vì bạn ko tin nên tôi sẵn sàng chụp hình + nick name của tôi trên mỗi bức hình để chứng minh đt của tôi!! Đến nhà thì đc cái gì vì bạn cũng đi mượn đt của ng khác khoe của thì có khác gì (thấy bạn chém gió giữ quá, tui sợ chém ko lại bạn đâu)...
Bạn lớn tuổi (như bạn tự nói) mà sao suy nghĩ như thằng ranh con thế!!! Bây giờ ai lên forum cũng kêu mình đi làm....haha nhưng làm gì thì ko bít!!! Ko bít là làm chơi ăn thật hay làm tí phá nhiều mà cứ đem lên khoe!!! Cần gì khoe cái đó, ng ta chỉ cần đọc cái kiến thức mà bạn comment là biết cái giá trị của bạn rồi, khoe đi làm làm gì, toàn "thủ dâm tinh thần"🆒

Tui thấy chém gió với bạn cũng vui lắm, vì tui ko giỏi nhưng ít ra vẫn thấy mình ko ngu như bạn. Cám ơn bạn đã cho tui thêm 1 bài học " rằng nhiều tuổi mà vẫn còn ngu" lại hay đem cái nhiều tuổi nhưng vô học ra hù dạo ng khác!! Haha:D
P/s: tập viết đúng chính tả đi rồi hãy mang cái tuổi + đi làm ra hù ng khác, haha :D
Lupa
ĐẠI BÀNG
12 năm
ở bài trc, tôi đã nói là người dùng chứ ko có đề cập tới nhà phát triển, hoặc những người đam mê unix/linux
bạn lên mấy site như dell, lenovo, hp, order online xem nó để mặc định hđh là gì nhé =)
còn mac os, bạn qua thử bên úc thì biết =)

apple kiện những cái mà nó phát minh và đã đăng kí bằng sáng chế nha bạn, chứ ko phại bạ đâu cũng kiện ;)
và 1 điều nữa là: linux và android là os mở =)
kokuchi
TÍCH CỰC
12 năm
[quote="apple kiện những cái mà nó phát minh và đã đăng kí bằng sáng chế nha bạn, chứ ko phại bạ đâu cũng kiện ;)
và 1 điều nữa là: linux và android là os mở =)[/quote]

Mình thích mình thích 😃
quan352
ĐẠI BÀNG
12 năm
Càng đọc càng thấy iFan đang đuối lý chuyển sang cãi cùn....:p:p:p:p:p:p:p

Ngay cả Apple cũng chẳng dám công nhận mình sáng tạo ra smartphone hay tablet mà các bố cứ chém vãi ra. Hết chém thì chuyển qua nói thiết kế của ta là sáng tạo.... Trong khi đó ai cũng thấy kiểu dáng cũng giống như Quần áo nếu bạn nhìn vào mà ko phân biệt được mới gọi là nhái. Đằng này ai nhìn vào cũng biết cái nào là Hp cái nào là Mac Air...

Bực mình cái là nhiều người cứ văng đủ thứ lên diễn đàn. Thể hiện cho trí khôn của mình quá bá đạo. Cãi không lại... những người này.
nhìn giống lòi mắt ra @@ cả ở dưới cũng có 4 miếng cao su chống trơn giống MB nữa...bàn phím cũng giống...
@quangphu1301 bạn thật tinh mắt, con A42F của mình hồi đời nào cũng có 4 cái nút cao su chống trơn.
Bàn fím chiclet biểu nó khác là khác ra làm sao ko biết nữa.
Tìm cái lí do j nghe nó hợp lý hơn nha bạn
kokuchi
TÍCH CỰC
12 năm
A chạy đi đâu vậy chú?

A cảm thấy sau khi a phân tích, chú đã hoá ngu và hoá điên, ko đủ trình để đối đáp và nhận ra cái ngu của mình. Nên chỉ biết chửi càn và hạ nhục người khác. A khác chú, nói về mức độ xoắn, chú đều thể hiện khả năng "nguy hiểm" qua mỗi lời comment, ai comment nặng nề trước thì chú tự biết.

A cũng chưa hề chửi chú vô học bao giờ, và cũng chưa hề coi thường chú. Nhưng bây giờ thì chú chả gì mấy thằng ranh a gặp ngoài đường, thua kém người khác rồi "cắn càn".

Comment trên đây a chỉ nói mấy đứa anti dốt, chứ đâu có đè con người yêu chú ra vặt lông đâu mà chú lồng lộn giãy đành đạch thế. Tội 😃

A làm như thế nào, a làm gì, thì nhà a có, xe a có, mọi thứ a đều rất ok. Một mặt chú từ chối gặp a, một mặt chú chỉ biết chửi đổng lên như thế thì đc gì hả chú. Tự nhiên chú lại phán đến công ăn việc làm của anh. Chậc, a làm gì thì chắc chú chục năm nữa, hơn cả cái tuổi anh bây giờ cũng còn ko bằng chứ đừng có "nguy hiểm" như vậy nữa. Nếu ko "có gan" đến gặp a kiểm chứng, 1 là chú sẽ choáng vì độ giàu của a, a làm 1 tháng đủ để nuôi chú nửa năm đấy 😃) 2 thì chú sẽ ốm đòn, vì anh ghét nhất những đứa nhỏ mà mất dạy lắm. A đâu có nói a lớn hơn chú, a chĩ thấy cái cách ứng xử của chú trên 4rum này còn non và xanh hơn cả a. Rồi sau đó chú lại giãy lên phán a già mà dốt.

Nè, tầm nhìn mình còn hạn hẹp, thì nên update kiến thức. Trẻ ranh "xấu" hay có tật "có 1 chút biết biết - có 1 chút khoe khoe lắm"

Giảm cái này lại đi chú, a thành thật khuyên chú. Chú xoắn a, nên a đem những gì a có ra mà "đè" chú chứ a sống ngoài đời bạn a biết a thế nào.

Chú trẻ trâu à. Nên coi lại trình độ văn hoá và kiến thức của mình. Ko phải cứ mở miệng ra biết 1 vài ba câu chử nghĩa và chửi mắng người khác là hay đâu.

Chào chú nhé 😃
chém gió vãi =)) lương 1 tháng nuôi nửa năm. lol
kokuchi
TÍCH CỰC
12 năm
Gì thế, xách cái Profile của ai ra thế, rồi trích dẫn comment của tớ làm gì thế ???
?
@kokuchi cái profile của bạn chứ của ai 😃. nói thật, bạn chém gió vừa thôi.
walkmanutd
ĐẠI BÀNG
12 năm
@magic.flame Bạn cho minh xin cái link đc ko???;) Cái link trên kia ko bít vì sao mất rồi, chắc trúng chỗ nhột của ai đó nên họ xoá đi rồi!! Vì mình cũng muốn kiếm thử xem bạn trên làm công việc gì mà tốt quá, ko cần kiên thức nhiều, ko cần động não mà lương quá cao (nuôi đc mình nửa năm chắc cũng phải gần 8000USD/ tháng đó)😁 . Ah, mà bạn cũng thấy lạnh vì gió thổi ah??? Mình thì đang rét run lên đây, cứ lên forum là bị gió thổi tối tăm mặt mũi..😕
@walkmanutd nói thật bạn kokuchi gì đó chém gió nó vừa thôi. từ cái nick của bạn trong diễn đàn, mính search các bài trong đó và có 1 bài bạn ấy xin cái vé xem phim gì đó ( bạn đó post tên và số điện thoại bạn đó lên ). mình lên google search thì ra cái bản xin việc đó, bản xin việc đó mới được gửi tháng 4 ( tức 1 tháng trước ).
Nội dung thì mình không nhớ rõ:
Tên ( trùng tên bạn ấy )
Sdt ( trùng tên bạn ấy )
địa chỉ ( trùng tên bạn ấy )
sinh năm 90. tháng 6 này ra trường, học trường về kinh tế, không nhớ rõ, ra trường sẽ được bằng khá. đã làm việc kinh nghiệm dưới 1 năm ( nhân viên marketing của prodencial, nhân viên marketting của cafe gì đó, mà 2 cái này xin là được ).
Vị trí mong muốn trong cái bản hồ sơ đó là nhân viên văn phòng, mức lương mong muốn là 3-5 triệu 1 tháng.

Bây giờ mình vào hồ sơ của bạn ấy trong tinhte thì bận ấy đã cấm rồi và cái hồ sơ của bạn ấy xin việc cũng đã xoá 😆. lol
Đôi lời gửi đến bạn kukichi cái gì đó: đừng ra vẻ tinh vi bạn ơi, bạn không biết thì bạn bảo không biết, không ai người ta cười chê bạn cái gì nhưng bạn không biết bạn lại bảo biết thì người ta bảo tinh tướng đó bạn. Khuyên bạn là xem lại cách xưng hô và ít chém gió thành bão đi
walkmanutd
ĐẠI BÀNG
12 năm
hello, chào bạn "chém gió", sao thế, bạn vẫn ko chịu kiếm cái gì làm, đọc ít sách, xem ít báo, tư duy vận động đầu óc để cho não bạn có thêm tí nếp nhăn ah??? 😁

Sao thế, bạn ko thể tự nhận ra thế nào là phân tích, thế nào biện chứng ah???:eek: Tôi thấy bạn chả phân tích đc cái gì ngoài mấy câu "tự sướng" ấu trĩ ra cả. Ng ta khi phân tích cần chứng cứ, cái mà tôi hỏi bạn từ comment đầu tiên thì ko thấy đâu, toàn nói lòng vòng, "thủ dâm tư tưởng" với chính mình rồi cho rằng nó đúng, nó phải như thế!!! Chỉ vậy thôi đủ biết thực lực của bạn ra sao rồi!! (nên ko cần phải xem nhà bạn giàu, bạn giàu, tự thân vận động để đủ tiền mua căn hộ....vì loại khoác lác như bạn mà mua đc căn hộ chung cư thì chắc nông dân VN ai cũng phải ở biệt thự mất rồi....nên bớt chém gió đi "ngu mà cứ tỏ ra nguy hiểm" ko ah!!!!:rolleyes:

Nếu bạn cho rằng mấy cái comment trước của bạn là biện chứng thì đúng là bạn nên đi học lại cấp 1, chứ cái kiểu kiến thức yếu kém như bạn, ai dám nhận vào làm (có phá thì có, làm nỗi gì!!)mà bày đạt chém gió đi làm mua được căn hộ chung cư....ôi tôi sợ các bạn tay ko chém gió lắm, hahaahaha . Mỗi lần comment, bạn chả thể hiện đc cái gì ngoài cái giọng điệu bố đời "chú chú, anh anh", chém gió thành bão, mấy cái đó đi hù bọn con nít cấp 1 còn đc,chứ bọn cấp 2 có khi nó còn khôn hơn bạn, ko lừa đc tụi nó đâu!!!:p

Haiz...tôi thấy comment đầu tiên của tôi rất bt, ko có 1 câu bất lịch sự nào, nhưng chắc nó đánh trúng cái chỗ ngu nhưng dễ nhột của cái loại "lưu manh nhưng thích giả danh trí thức" như bạn nên bạn mới xù lông lên, chém gió đủ điều!! :D

Haiz....Cái này tự đọc lại comment của mình rồi cắn t*rym tự tử đi, đến thứ mình viết ra còn ko đọc được mà cứ mở miệng ra làm như mình cao sang!!! Đúng kiểu "lưu manh giả danh trí thức".;)

Thế comment của tôi có gì quá đáng mà làm bạn phải xù lên, khoe khoang cái sự giàu có (trong mơ) của bạn thế!!! Tôi đâu rảnh mà xem xét bạn làm cái gì!!! Hoặc bạn chưa bao giờ đọc hết comment đầu tiên của tôi, hoặc bạn đọc xong mà ko hiểu gì (đầu óc có hạn mà, vẫn đi làm đc vì quét rác thì cũng ko cần đầu óc làm gì!!) Bạn thích lấy "đi làm" ra để khoe khoang mà, chứ tôi đâu phải là ng tự nhiên nhắc tới!!!(đấy, bạn viết cái gì mà bạn cũng ko biết sao!!! haiz...đầu chắc để mọc tóc!!)o_O

Mà bạn nói anti dốt khác nào chửi chính mình, vì bạn có hơn ng ta đâu. Nếu bạn hơn thì giờ này tôi đã thua khâm phục khẩu phục rồi!!! Đấy, biện luận thì ko làm, lại lôi ng yêu tôi vào đây làm gì (comment sau chắc bạn lại kêu tôi là tôi lôi ng bạn vào đây làm gì!!!! haha) Mà cái loại chém gió như bạn, ai yeu đc mà nằm đó mơ đến bạn gái ng khác (đóng cuẳ thủ dâm chắc!!!) Haiz, nhắc đến ng yêu thì tôi lại càng tức cười, bạn ko có ng yêu, lại đòi đi vặt lông ng yêu ng khác, thôi thì tự vặt lông bạn cho đỡ thèm đi, chứ thấy ng ta có ng yêu bạn lại lồng lên "tại sao ng ta có ng yêu mà bạn thì ko?" trong khi bạn có nhà lầu, xe hơi,(trong mơ thôi), lương tháng nuôi gái nửa năm còn đc (chém gió thôi) mà bạn vẫn ko có ng yêu......thì để tôi khuyên bạn nhé vì bạn còn thiếu ít iot, não bạn ít nếp nhăn quá đâm ra gái nói mà bạn cũng ko hiểu. Về nhà ăn canh bỏ thêm ít iot vào nhé, nhà giàu thế mà ko co tiền mua iot mà cho vao canh, thật tội nghiệp!!!:oops:

Bạn làm gì thì tôi quan tâm làm cái gì (chỉ toàn bạn khoe khoang, chém gió nhắc đến thôi, chứ tôi đâu nhắc tới đâu!!) Nhưng với cái trình chém gió với "nguy hiểm" như bạn bây giờ, thì thật là tôi 30, 40 năm nữa cũng ko bằng đâu, vì đâu phải cư muốn là não có thể trơn láng như bạn đc!!! Haiz...tôi ko muốn gặp bạn đâu, bạn "nguy hiểm" thế cơ mà!! hahaha....đúng là bạn chỉ đủ trình độ đi hù trẻ con (cấp 1 thôi nhé, cấp 2 thì nó đánh cho bạn bể đầu, ko còn chỗ cho bạn trưng bộ não sáng bóng của bạn đâu!!!) Thời buổi này mà bạn còn đòi đánh ng vì bạn cãi ko lại trên fourm sao!!! Ai là thằng trẻ ranh ng ta đọc vào comment của tôi và bạn ng ta sẽ biết, chứ bạn hay tôi tự nói thì ích gì!!! tôi gặp bạn ai ốm đòn ko biết, chứ chắc chắn là tôi sẽ mất 1 khoảng thời gian của cuộc đời vô ích để gặp 1 kẻ vô dụng như bạn, não tôi sẽ mất 1 khoảng trống để ghi nhớ cái đầu (có não nhưng vô dụng) của bạn....chả có gì có lợi cả, sao tôi phải gặp bạn!! Mà bạn có biết, mấy thằng trẻ trâu hay có cái trò khoe khoang gia thế, chém gió liên miên nhưng sau khi ko cãi lại đc ng ta thì đòi dùng tay chân đó!!! Có lúc thì trâu húc chết ng, cũng có lúc trâu bị ng xiên cọc đem nướng, bạn đọc đc câu này thì tự suy nghĩ rồi cẩn thận nha (hy vọng nếu bạn đủ khả năng để hiểu)😃

Ah, Nếu bạn sử dụng danh từ nhân xưng là "anh", gọi tôi là "chú" thì bản thân bạn đã tự nhận bạn lớn hơn tôi rồi, hay bạn cũng ko đủ trí năng để biết bạn đang viết cái gì!!!:rolleyes:

1 ng đi làm, muốn thành công ko dễ, thành công rồi thì càng biết giá trị của đông tiền, cái loại mở mồm ra khoe của, nói ko lại thì cãi cùn như bạn, thì 1 là bố mẹ đến giờ vẫn thay tã lót cho bạn, 2 là bạn chỉ là 1 thằng bất tài, ngoài đời chẳng ai để ý, chẳng ai coi ra gì nên mới phải lên mạng để ""chém gió lên trời" để tự "thủ dâm tinh thần" với bản thân thôi!!!:p

Vốn dĩ những thằng hay ba hoa bốc phét thì thường lại ko có bạn, nên lên đây khoe bạn nữa sao!!! (chắc bạn của bạn cũng giàu lắm, cũng tự mua nhà lầu, xe hơi, toàn con ông cháu cha chăng????):eek:

Ai trẻ trâu thì ko cần bàn tới, nếu trẻ trâu mà nó còn hiểu biết hơn mình thì bạn ko thấy nhục sao!!! Cơm ăn, áo mặt, tiền cha mẹ cho ăn học, thế mà kiến thức của bạn ko bằng mấy đứa trẻ trâu, bạn ko thấy nhục (vì não ít nếp nhăn quá chăng!!!) thì cũng nên tội nghiệp cho bố mẹ bạn chứ!!! Nhà bạn giàu thế, bố mẹ chắc chỉ cho đi học những nơi tốt nhất thế mà bạn lại chỉ có khả năng "chém gió" với "thủ dâm tinh thần" trên mạng thế thì tiếc tiền bố mẹ thật, âu cũng là khả năng có hạn, ko thể ép đc (có ai mổ não ra để khắc nếp nhăn vào cho nó thông minh đc đâu, nếu đc chắc bố mẹ bạn cũng sẵn sàng bán nhà để giúp bạn đó, tiếc là não bạn trơn láng quá!!:D
kokuchi
TÍCH CỰC
12 năm
A sáng h làm việc mới có time type cho chú.

A thấy hơi thất vọng. Lẽ ra chú phải xem mình viết cái gì và để làm gì chứ. Từ "ngu" ai sữ dụng đầu tiên thì chú nên chịu khó coi lại bài viết của mình. Anh thì nói thật, chú chửi anh ngu đầu tiên, rồi não ngắn... vv. Thật ra chú cũng có hiểu biết đấy, nên a mới chịu khó chui vào đây comment xoắn với chú cho vui. Chú biết coi profile mà, anh gõ có bao nhiêu bài đâu.

Hồi đầu chú làm a thích thú bao nhiêu, về nhà mở Mac để 8 với chú, giờ a lại nản bao nhiêu. Chú hồi đầu toàn tranh luận vs anh hứng bao nhiêu, thì lúc sau chú lại chỉ biết chửi rủa là giỏi, nguyên cái comment chả đá động gì tới cái Topic này, chỉ toàn chửi rủa, mà cách chửi cũng thiếu muối lắm, ko có tinh tế chút nào. Cái cách chửi mà chỉ biết nhảy đổng lên chửi sa sả vào mặt người khác, anh ko thèm liếc mắt đọc hết cái comment mới vừa đây của chú nữa. A đem "tài sản" a ra, đem cái cá nhân a ra xoắn chú là để chú tức chú theo comment vs a.

Nguyên 1 comment phía trên về mấy cái OS của a, chú còn ko thèm xoắn, chỉ biết nhảy đổng lên như mấy mẹ bán cá ngoài chợ. Chú bắt lỗi mà theo kiểu trẻ con và háo thắng lắm. Chú làm a ko thấy thích thú nữa.

1 mặt chú chửi a, 1 mặt chú ko dám gặp thì còn gì nữa hả chú. A có thì a mới nói, giọng điệu của a là để chặt chém chú cho vui nhưng mà chú háu đá quá, cắn bậy tùm lum.

Còn cái đứa comment phía trên a đấy, a ko biết có phải nick clone của chú hay ko nữa, chứ a nghĩ ko ai rảnh chen vào cuộc cãi vả của 2 đứa a với chú đâu. Mà nếu ko phải thì nó cũng dốt và chú cũng lú theo mất. Nếu mà nó soi đc cái profile a thật, a đâu có ngu gì đi xoá ngay để confirm điều đó đúng cho chú cắn anh, chú phải biết suy nghĩ đi chớ. Còn nó quăng đâu ra cái link trên a cũng ko biết nữa, cứ view cái profile trên tinh tế của a, copy cái nickname kokuchi vô google search ra hàng tá nick, tên này của nhân vật trong truyện tranh nhật hồi nhỏ, lúc mà a tạo cái nick này, khi mà tinhte còn chưa có danh tiếng như bậy giờ, thì thiếu gì nick mấy đứa manga fan đặt giống a, tự nhiên quăng ra cái link của đứa SV nào đấy rồi 2 đứa tự sướng qua sướng lại với nhau.

Chậc, a hết hứng thật rồi. Thôi chào chú nhé, sau này có xoắn ai trên 4rum này thì đừng như lần này nhé, gặp thằng nào não ngắn mà bá đạo như chú, khéo lại bị Mod ban nick cả 2.

Nhiêu lời đó thôi, chào chú nhé !
Mình cũng không định nói tiếp nhưng vừa đọc lại cái comment của bạn nói về cái nick của mình là nick clone thì đúng là bạn đéo biết 1 cái gì luôn. bạn xem lại cái ngày lập nick của cái nick này và viết những cái gì.
Nói thật bạn thủ dâm tinh thần quá.
mình dựa vào cái số phone của bạn từ tinhte search ra cái bản hồ sơ đó, và thấy cả số phone, tên, địa chỉ đều giống với cái tên, địa chỉ, phone mà bạn mới đăng kí để xin cái vé xem phim. lol, đừng bảo mình là vất 1 cái profile của ai lên đó, vậy tại sao khi vất lên, bạn vẫn view được và còn hỏi profile của ai, sau đó thì bị delete.
Bạn càng nói thì càng chứng tỏ bạn đéo có 1 cái gì luôn, 90 vẫn đang học, ra trường xin vào làm nhân viên văn phòng, mức lương mong muốn 3-5 triệu.
Càng nói thì càng chứng tỏ cái sự ngu dốt của bạn thội bạn à, còn của cải bạn khoe mình không nói làm gì. Nhà bạn giàu, nhà bạn có điều kiện sắm cho bạn những thứ đó là bình thường, mình chả gato làm gì. Nhưng mà bạn lại bảo lương bạn nuôi thế nọ thế kia, những thứ đó toàn bạn sắm. vâng bạn pro quá cơ. chúc bạn sống trong cái ảo mộng tình yêu của bạn nhá.

Họ và tên : Vũ Tấn Quang SĐT : 0933064326. Email : rainy_cry@yahoo.com

p/s: cái nick này của mình và chả clone cái nào cả.
còn đây là link cache của google.
đây là link tinhte:
chụp cái ảnh không bạn lại vào xoá cái info của bạn xong lại bảo là info ai. lol
Screen Shot 2012-05-13 at 5.22.01 AM.png
Screen Shot 2012-05-13 at 5.26.14 AM.png
Screen Shot 2012-05-13 at 5.31.11 AM.png
walkmanutd
ĐẠI BÀNG
12 năm
@magic.flame Thanks bạn cho mấy tấm hình, thế mà có ng còn đi chửi ng khác trẻ trâu cơ (khác nào tự chửi chính mình).
THứ 2 đi làm rồi, ko biết có thời gian mà reply tiếp ko nữa (vì cái bạn "thần gió" đó sẽ lại lên cắn càn cho xem, tất nhiên với đủ lý do mà bạn ấy chém ra!!), mất công bạn nhức đầu, nhưng ko uổng công bạn đâu, vì bạn đang thấy cái ví dụ rõ nét về cái goi là 'Lưu manh giả danh trí thức" đó, cũng là thực tế của cái câu "ngu mà vẫn thix tỏ ra nguy hiểm" đó!! ;)
p/s: tôi cảm ơn bạn như vậy, sẽ có ng "nguy hiểm" nói tôi với bạn là nick clone của nhau đó!!! haha😁
cãi nhau từ ngày này qua ngày khác mà lại ko đúng chủ điểm mà bài comment của các bác dài tới mức ko muốn đọc xem đang cãi nhau cái gì 😆
walkmanutd
ĐẠI BÀNG
12 năm
@heaven tad Đừng đọc bạn ơi, ko đáng tốn thời gian đâu, chỉ có 2 cái comment đầu là còn ít giá trị, về sau thì như tôi đang nói, còn ai đó đang sủa vậy, nên bạn đọc làm gì cho tốn thời gian!!! 😁
walkmanutd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ồ....1 ng busy thế mà sáng mới comment chiều đã thấy reply rồi, chắc bận chơi game hay sao mà thấy bạn ở cái forum này nhiều thế!!!

Cứ để mọi ng vào forum nhìn lần lượt comment của tôi với bạn xem ai thix làm "bố đời" dạy bảo ng khác, rồi "chém gió" khoe của trước, ng ta sẽ tự nhận định, chứ bạn tự bảo bạn hay, cũng chỉ "thủ dâm tinh thần" thôi. Gớm...xoắn cho vui mà sao giọng bạn hằn học thế, như thể tôi mà tới nhà bạn là bạn bằm tôi ra ngay ấy!!! Xoắn ít thôi, xoắn quá nó đứt đó (ah , quên, bạn đâu bít xấu hổ....não trơn láng quá mà!!):rolleyes:

Mỗi comment tôi đều quote tất cả những câu nói của bạn, tôi trả lời đủ hết, còn đưa ra vài câu hỏi vặn lạ xem bạn trả lời như thế nào...nhưng bạn chẳng những ko trả lời đc, lại cứ vào cắn càn, cãi cùn.....ng khôn thì có cái lý, ng ko đầu óc thì nói gì ng ta thấy cũng cùn....tôi ko cần nói tôi hơn hay bạn hơn, cứ để ng ngoài vào đọc sẽ thấy thằng nào thix làm "lưu manh giả danh trí thức" hơn.😃

Tôi thấy bạn mấy lần hết hứng, mà cứ có comment là bạn lao vào liền, tôi chẳng rảnh Google cái nick của bạn làm gì (bạn có làm ko thì tôi ko chắc), nhưng mà có ng thấy gió to quá, lạnh quá trên forum nên nhắc khéo để bạn bớt chém....lại có tật giật mình, kêu ngay nick clone, haha...clone hay ko nhìn ngay đăng ký thì biết!!! Ng ta quăng link lên, vội vàng vào xoá ngay rồi bây giờ mới dám dương mặt lên forum kêu "cái link đứa sv nào đấy" chắc đứa sv đó cũng hay chém gió, sợ ng ta tìm đc nên mới vội vàng xoá link....đúng là nhục để đâu cho hết, haha😁

Bạn mở Mac hay cái laptop cùi cũng chả sao, cái kiến thức bạn đánh ra mới quan trọng, lần nào comment cũng chỉ mấy chứ "anh, anh, chú chú" , mà chả nói đc 1 câu có lý, logic...toàn nói những câu ngớ ngẩn như trẻ lên 1 (lên 3 nó biết suy nghĩ rồi, khác với bạn nhiều lắm)
Sao thế, comment của tôi bạn còn ko đọc hết, nhảy vào muốn làm bố đời ngay, thật đúng là "chó dại hay cắn càn" mà...tôi viết để cho ng đọc, bạn ko biết đọc thì.......;)
Haha...tranh luận hứn bao nhiêu, thôi bạn ah, bạn nói mà ko thấy thối cai mồm bạn sao!! (chắc ngửi lâu quen rồi) chứ bạn tự xem lại cái comment thứ 2 bạn reply tôi, xin lỗi, vì trên mạng nên mới có kiểu ăn nói đó, chứ ngoài đời loại thix ba hoa như bạn mà nói như vậy đến răng húp cháo, chân để đi cũng chẳng còn....lại chỉ thix ngồi trên dạy bảo ng khác....đúng là già mà còn ngu, để trẻ nó coi thường mà ko biết nhục, lại lấy cái "tự sướng" ra làm tự hào!!!!:oops:

Cái này thì để ng ta vào xem rồi tự nhận xét, chứ tôi nói với bạn làm gì! Vì ng ta có tự trọng, có học thức thì thấ sai thì nhận rồi sửa, ai mà chẳng có lúc sai!!! Nhưng cái loại mặt dày, biết trên forum muốn nói sao cũng đc nên làm trò hù con nít, chém gió qua mặt ng khác. Chú với chả anh, anh ngu thì ng ta còn dạy đc ít nhiều, chứ anh ko biết nhục thì chịu thôi, tội cho thằng nào làm em bạn, tiếc cho ai làm ba mẹ bạn, tốn cơm gạo nuôi mà cuối cùng con ko nên ng, mất đi phần ng, chỉ còn phần con, vì chỉ có con thú mới ko biết nhục!!:mad:

Loại như bạn, tôi gặp làm gì cho tốn thời gian, ng vừa ko biết nhục lại ko biết mình ngu (xin lỗi là ko thể dùng từ "ít kiến thức" cho bạn đc nữa rồi), bản thân bạn mỗi lần comment là cắn càn (lại hay đổ thừa ng khác).....cãi ko lại, ko kiếm đc cái dẫn chứng thuyết phục, lại thix chém gió mấy cái giàu với "chú, anh"....thua thì im lặng cũng đc, ai xét nét gì đâu, chỉ mỗi tội thua nhưng lại giở trò chí phèo, cắn càn (giọng điệu cay cú như đàn bà nhưng vẫn cứ nói "chặt chém cho vui" haha):D

Thì tôi cũng bảo bạn rồi, ngu thì im lặng, ko ai để ý bắt bẻ cái gì, chứ bạn biết ng ta là ai mà chê ng ta ngu với dốt, câu chữ cũng đủ thể hiện cái trình độ "lưu manh giả danh trí thức" của bạn rồi!!! Để ng ta lôi cả tên họ ra, dí vào mặt ko biết có nhục ko!! (chắc là ko rồi, thần kinh xấu hổ thì ko có, não thì láng o như trái bóng bàn, sao biết nhục là gì!!)
Thêm nữa, cái nick trước sau thì quan trọng gì mà bạn phải vác cả cái danh công thần "tạo nick này, khi nà tinhte còn chưa có danh tiếng như bây giờ", tạo nick lâu vậy chắc đọc tin tức công nghệ cũng nhiều mà vẫn ngu thì chỉ có thể trách đầu óc có hạn thôi, ko thể trách tinhte ít đưa tin hay nhà trường dạy kém đc!!!:rolleyes:

Nói hết hứng mấy lần thì cũng từng đó lần quay lại reply cắn càn!!! Tranh luận ko lại thì cắn càn mấy phát rồi bỏ đi, tự "thủ dâm tinh thần" mình là ng thắng, bây giờ tôi có thể nói cái bệnh "thủ dâm" của bạn năng lắm rồi đó!!! Nên kềm chế đi, ko thì sau này vợ con nó khổ (mà ai chịu lấy cái ng có cái não láng o như bạn nhỉ??) haha....thật thà mà nói, não ngắn nhưng có nếp nhăn để suy nghĩ, tôi cũng chấp nhận. Chứ não dài, não to nhưng láng o như bạn, lấy ra làm đậu hũ bán còn có ích, chứ để trong đầu nó thối dần chứ đâu đc tích sự gì đâu!!!o_O
P/S: lần sau bớt chém gió đi, đừng để ng ta lấy tên thật ra chửi!!!! Ngày mai đi làm (ko biết làm cái gì nữa, hay làm ít, phá nhiều) thì đừng chém gió trên này nữa, chứ ng ta chửi nhiều quá, sẽ ngu thêm đó. Khi đó, tuổi càng cao, làm anh, làm bác, làm bố hay làm tướng cũng ko ai nghe đâu!!😃
Ng ta càng lớn tuổi thì càng chững chạc, điềm tĩnh khoan thai mà nói ra ai cũng phục....chứ ko phải loại trẻ trâu như bạn đâu!!! Bạn là 1 ví dụ rõ nét của cái câu "ngu nhưng hay tỏ ra nguy hiểm" và "cái sự ngu dốt thì ko bao giờ có giới hạn". Nếu vậy thì tôi cả đời ko theo kịp cái "tài năng" ko có giới hạn của bạn rồi!!:D
kokuchi
TÍCH CỰC
12 năm
À, thật ra đã ko vào rồi. Comment cho cậu magic. Cái info tinh tế tớ khoá rồi.

Thắc mắc lắm, cái profile xin việc đấy, ko hiểu là ai trong 2 nick trên tự fake ra. Cũng ko phải sinh năm 90 như tronh pic trên. Edit lại để tránh trường hợp bị fake nữa. Công nhận ván này thua thật. Nó đi lấy info fake cái pic làm nhục. Cao thủ. Rồi xoá luôn cái trang kia để đổ tội cho mình.

Như đã nói, cái trò search google này trong cái comment trước cũng đã có viết.

Chú Walkman đáng nhẽ nên đọc lại comment của a đi. A comment chẳng đc nhiêu bài. Online suốt thì đã trăm bài hơn rồi.

Còn cái gì mà a nhấn mạnh. Chú đều cho qua. Chú tranh luận thì cứ là.. chửi đổng. Xong rồi thì để thiên hạ vào tự nhận biết. Từ cái commet đầu tiên của a, a chỉ nói đám aniti fan, xong chú vào cho nhận xét, a xoắn chú rồi chú chửi nặng trước a mới đôi co.

Chém gió hay ko, tự người nào nhìn thấy bản thân mình đã biết nhục rồi. Anh nói câu này ra là a chịu trách nhiệm với nó. Còn chú cứ chửi cho sướng mồm đi. Anh thấy mấy ngày qua chú củng đc dịp xả stress trong đây cũng nhiều. 2 bên đôi co thành ra chửi nhau, ai cũng ko nhận mình sai.

A thấy chú nói gì a cũng đc, vì a thua thiệt từ cái trò fake trên kia rồi. A cũng phải biết suy nghĩ khi delete cái profile đó đi ngay lập tức khác nào tự vả vào mặt mình. A đc dịp học hỏi thêm cái hay này. Chup lại cả hình, rất có bài bản, kỹ lưỡng, sau khi delete link đi thì vẫn còn cái để bôi nhọ người khác. Khéo lắm.

Còn chú, nói gì nói, cha mẹ, người lớn vẫn ko nên đem vào đây. A chỉ nói chú, chứ có đá động gì chú đâu. A commet này đã ko còn nộ hoả hay hơn thua rồi. Nhưng góp ý chú ra ngoài đường chớ có "comment" kiểu cha mẹ này nữa nhé. Đó là vô ý thức lắm đấy.

A cũng học đc thêm cái skill này. Trước nhất là khoá profile cẩn thận nick trên 4rum nào đó. Sau là biết thêm thủ đoạn làm nhục người khác.

Thôi bye chú, chào chú nhé. Cũng vui vì xoắn với chú mấy ngày nay.
walkmanutd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Haha...đã quay lại rồi ah?? Nhanh thế, bảo ko hứng thế mà cứ hứng vào nghe chửi cơ chứ!!! Ng busy đi làm cả ngày cn thế mà cứ lượn lờ trên forum để nghe chửi thì ko biết là làm cái gì nữa!!!! Thôi, tôi vừa nói bạn trẻ trâu là đã bày trò đổ lửa cho ng khác fake profile của mình, sinh năm 90 thì cứ nhận, hay cái tên cha mẹ sinh ra cũng fake nốt, thế thì tội nghiệp cha mẹ bạn thật, nhà giàu thế mà đứa con lại thế này!!!!😃

Bây giờ lại giở cái giọng "lưu manh giả danh trí thức" rồi. Tôi nói chuyện comment đàng hoàng ko thix, lại thix làm bề trên, "anh với chú" " anh với cưng" ....cái loại chém gió như bạn, đến gái đ* nó cũng ko thèm thì đòi "anh với cưng" với ai!!😁

Thêm 1 câu chuyện khác nhé bạn "người nhỏ chém gió"

Đây cho xem ai là ng thix gây chuyện, tranh luận ko thì dấm dớ, lại thix tỏ ra nguy hiểm (comment thứ 2 của bạn, sau comment đầu tiên của tôi) để biết ai là ng ko thix tranh luận mà chỉ thix cãi nhau ngoài chủ đề. Cái gì cũng cần chứng cứ, vì loại ng tiểu nhân, uốn lưỡi ko xương, mà lưỡi còn như lưỡi rắn nữa, nham hiểm hại ng!!😕

Mấy ngày nay cũng xả stress nhiều lắm, vì tôi thấy bạn vui mà tôi cũng vui mà!!! Chửi đúng ng thì sướng lắm chứ!!! Ah, mà bạn nói câu trên mà hình như ko biết nhục, thế mà còn đòi chịu trách nhiệm!!! Não bạn thật sự trơn láng đó, bạn càng comment, ng ta càng nhìn thấy rõ não bạn thật sự trơn láng, mà ko cần phải mổ não hay chụp hình để chứng minh gì cả!!!;)

Tôi có muốn đem chuyện ngoài lề vào làm gì, bạn thix đó chứ, bạn làm trước thì tôi phải theo sau thôi!!!

Haiz....vốn dĩ tôi cũng chỉ thix tranh luận về mấy cái vấn đề khoa học hay công nghệ gì thôi, nhưng thấy bạn bố đời, "chú chú anh anh" trong khi cái thân thì lo còn chưa xong, lý lẽ thì lươn lẹo, ng ta lấy chứng cứ đập vào mặt như cứt trát vào nhưng vẫn tự "thủ dâm tinh thần" là cứt thơm!!! :D

Bạn nhấn mạnh mấy thứ mà bạn tự nghĩ ra rồi áp dụng cho ng khác mà đòi ng ta nghe theo sao!! Nói có sách, mách có chứng...ko có thì im mồm, lại muốn giở thói côn đồ, nói ko đc đòi đánh nhau, đúng là thằng trẻ ranh!!!
Lại còn lương tháng nuôi tôi đc nửa năm, tôi ko dám nhận đâu, kiếm đc ít tiền thực tế thì gửi về báo hiếu ba mẹ đi, còn hơn ngồi nhà mà chém gió trên bàn phím!!!! Nhà giàu thế, tự làm mua đc chung cư mà sao cứ chạy lông nhông xin việc thế, hay ko nơi nào dám nhận ng "tài năng" như bạn (chém gió ko biết nhục, ngu ko biết giới hạn). Đúng là thix nằm mơ, mắt lim dim, tay hoạt động mà!!! Ráng mà nằm mơ tới khi tìm thấy giấc mộng đẹp nhé, bạn "tiểu nhân chém gió":p

Bây giờ thì học đc cái skill là trước khi chém gió thì phải giấu hết profile đi hả....haha....thật là 1 ng ko biết nhục...tôi biết tên bạn rồi, nếu đi làm mà có gặp, thì tôi sẽ lưu ý cất nhắc cho bạn, bạn chém gió tài quá mà!!!
Ng ta đưa link lên thì xoá ngay đi để che đậy, chụp hình thì kêu là fake, nhưng cái tên cái họ, cái sự ngu si thì giấu đâu đc, trước sau cũng lòi ra thôi!!o_O

Ng ta chụp lại hình vì biết cái loại tiểu nhân thô bỉ hay gắp lửa bỏ tay ng, ko có chứng cứ thì chết cũng ko nhận, ng có học biết xấu hổ thì nhận lỗi chứ cái loại nham hiểm tiểu nhân thì chỉ thừa cơ cắn ng. Sao comment trước còn nói ng ta vứt cái link của thằng sv nào lên :eek:

Còn bây giờ lại giở cái giọng luỡi của bọn tiểu nhân vô sỉ để đổ cho ng khác đặt bẫy mình thế!!!:mad:

Thôi, bạn ngu thật thì nhận đi, chứ ng ta biết tên, biết tuổi bạn rồi, mấy thằng hay chém gió như bạn để ng biết đc thân phận thật, ra đương coi chừng bị đánh chết đó!! Câu này nói thật tình đó!!! Học hỏi thì cứ học hỏi, nhưng ở trên đời, ai cũng ghét mấy thằng tiểu nhân lươn lẹo như bạn, nên có học đến hết đời cũng ko dấu đc cái đuôi tiểu nhân đâu!! 😃

thôi, bây giờ tôi có thể nói với bạn thế này, thằng ranh con, về nhà mà "tự thủ dâm tinh thần đi" nếu nuôi đc cái thân với cái mồm chém gió là đc rồi, chứ bố mẹ bạn ko mong gì hơn đâu, cái loại vừa ngu, vừa tiểu nhân, vừa vô liêm sỉ như bạn, muốn sống trong XH này mà để ng ta vạch mặt rồi thì khó sống lắm!! :mad:

Hy vọng mai gặp bạn, có bạn trên forum này, sau mỗi ngày về nhà, tôi lại có thứ gì đó để xả stress!!!:D
p/s: tên bạn, tôi nhớ rồi, sẽ để tâm cất nhắc nếu gặp!🆒
lâu lắm rồi mình ko comment vào tinhte. Nhưng đọc cái bài của cậu thì mình thấy bạn huênh hoang và khoác lác quá nên làm thế thôi. Xin lỗi cậu mình đã pub info bạn ra đây. Nói thật với bạn, mình cũng ko muốn quote lại cái bạn viết.
Mình khẳng định cái lá đơn xin việc của bạn không phải mình viết để bôi nhọ bạn làm gì, tại sao mình nói như vậy:
Thứ 1: cái info trong bài xin vé xem phim là bạn viết để xin đúng ko? ( nếu không phải bạn thì chắc là nick này không phải nick bạn ).
Thứ 2: mình dựa vào cái info trong cái bài xin vé đó và tìm ra cái link xin việc. Mình đưa cái link đó lên và bảo bạn chém gió vừa thôi, bạn vẫn còn trả lời mình là đấy không phải info của bạn.
Thứ 3: cái lá đơn xin việc đó đã bị xoá ( và chắc chỉ có người viết cái lá đơn đó mới xoá được hoặc là admin của vieclam24h mới có quyền xoá ).
Thứ 4: bạn nhìn cái ngày lập lá đơn xin việc đó xem nó là ngày bao nhiêu nhá, nó lập trước khi cái topic này ra đời bạn à.
Thứ 5: Trước mình chỉ muốn bạn đừng huênh hoang nên mình chỉ đưa cái link xin việc thôi chứ không chụp hình làm gì cả. Nhưng bạn lại nói mình fake nên mình vào google cache để tìm lại cái link đó và chụp lại không lại mang tiếng mình là mình gắp lửa cho bạn.
Thứ 6: chốt lại câu là bạn nguy hiểm lắm, càng nói càng tỏ ra cái sự huênh hoang của bạn, cái sự nguy hiểm quá mức của bạn thôi.
Mình chả muốn đôi co làm gì, nhưng comment trên diễn đàn thì hãy lịch sự và tôn trọng người khác, đừng có nói cái giọng chú chú anh anh vì chắc gì bạn đã nhiều tuổi hơn người ta, hãy lịch sự một chút. Sống đàng hoàng thì phải lịch sự.
Vì thế bạn đừng bảo cái nick của mình là clone hoặc là mình tự tạo ra cái lá đơn xin việc để bôi nhọ cậu.
Chốt lại là đừng troll nữa, nhạt lắm
vui ghê a e rôm quá
coleckion
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tại em ko có khiếu viết bài đăng lên đây, chứ em mà có chút văn vẻ em sẽ viết thật nhiều bài như bài này. Càng nhiều ng vào trả lời, càng nhiều lượt xem, thế là thành công quá lớn rồi còn gì?;) Mặt hồ đang yên ả, thả cái mồi cả đàn cá xông vào cắn nhau. Em là em thích cái cảm giác 1 tay khuấy nước đó lắm.
Thôi mọi người hoà giải đi...lên forum nói chuyện vui vẻ là chính mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019