HP lại bán ra TouchPad 16GB 99USD, 32GB 149USD

Thảo luận trong 'TIN TỨC - GIỚI THIỆU' bắt đầu bởi babybungbu, 8/12/11.

1. buzichitno

buzichitno Thành viên

đúng là đợt này không đơn giản đâu mấy bác à .
  2. henryhsu

henryhsu Thành viên

híc híc ôm hận .......
  3. hungvng

hungvng Thành viên

máy đã có người đặt hàng hết rồi bác ạ...
  4. ngocha2006

ngocha2006 Thành viên mới

May dot nay la hang sua lai rui duoc HP ban,voi lai ko nhu lan truoc mien phi van chuyen o Mi,lan nay bi tinh phi den 19$..!
  5. NinhFly

NinhFly Thành viên

ko biết về VN có được giá tốt như thế ko hả bác chủ thớt ơi, hay lại đội giá lên thêm vài obama nữa
    trungcvbt thích nội dung này.
  6. sonlam_hut

sonlam_hut Thành viên

Việt Nam nghèo mà cái gì cũng đắt. Mấy ông lớn HP, DELL ...có hàng lỗi hay hàng ế cứ mang sang Việt Nam mà bán, giá chẳng cao gấp 2 lần bên Mỹ và vẫn đắt hàng.
  7. kid_kid_kid

kid_kid_kid Thành viên

em nhờ người bên mĩ túc trực 5ruoi đến 6h bấm mua mạng ebay đơ luôn.hết đơ hết hàng ..thế mới chán
  8. luxifex

luxifex Thành viên

99$ và 149$ bên ấy về đây toàn hét lên 6 7 triệu,nhìn cái giá mà ngại chẳng muốn trả giá luôn
  9. buzichitno

buzichitno Thành viên

thực tế 99$ 149$ , sau khi qua các khâu từ chi phí chuyển đổi ngoại tệ , ship hàng bên mỹ + VN , thuế , + % rủi ro . thì giá đó cũng là hợp lí đó bạn
  10. luxifex

luxifex Thành viên

Nếu thế thì cũng được nhưng mà TP 16gb 99$ nhưng mà mấy anh trên 5giay rao giá gần bằng con PB 16gb(đợt giảm giá đã là 199$ rồi)
    ===>Có nghĩa là TP hot hơn PB ư :smoke:
  11. hakkinen

hakkinen Thành viên

Hot hơn hay k do quan niệm mỗi ng, giờ ai cũng so với giá gốc thì chả bao giờ mua đc. Quan trọng là với giá ấy bạn sẽ đc những gì, nó đáp ứng đc nhu cầu gì cho bạn
  12. galeri

galeri Thành viên

mày quyền j mà nói "Chán ghê con cháu cụ Hồ"???con cháu cụ hồ thì đã sao???cái loại mày nói tiếng việt mà đi nói xấu đồng bào ko biết nhục!m` sang tận newcastle rồi có khác bảo sao mạnh mồm thế