HP ProBook 450 G1 J7V41PA

minhduc2812
16/8/2014 12:52Phản hồi: 14
Có ai đã sữ dụng máy này nhận xét giúp mình với ? thấy mẫu này mới chưa thấy ai review nên nhờ mn tư vấn giúp .
HP ProBook 450 G1 J7V41PA Core i5 4210M - 4GB - 500GB - VGA Radeon 8750M 2GB - Dos
CPU4rd generation Haswell Intel(R) Core(TM) i5-4210M (2.6 GHz, 3MB L3 Cache) w/Turbo Boost up to 3.2GHz
Memory4 GB DDR3L 1600 MHz
HDD500GB Hybrid HDD
VGAAMD Radeon 8750M / 2GB
Display15" HD LED Display ( 1366x768 ), Anti Glare
DriverDVD+/-R/RW
Otherwebcam, USB 3.0 HDMI LAN
Wireless802.11b/g/n; Lan 10/100/1000 Mbps
Battery6-Cell Lithium-Ion
Weight2.4kg

Tks!
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình cũng vừa mua máy này dùng chưa được 2 ngày nhưng thấy thất vọng hoàn toàn, màn hình kém hơn cả máy probook 4540s cũ mình đang dùng, pin lúc cắm sạc thì báo là không cắm, lúc không cắm lại báo là cắm sạc, chưa gì đã bị sọc trắng ngang màn hình, mình mua ở ankhang. Không biết do lỗi win hay do lỗi phần cứng? Mất tiền mua máy mới mà đã nhận được sự khó chịu không hề nhẹ rồi.
Lidroid
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lenguyenminhduc e đang định mua con này bác nói như thế e lo quá, bây giờ tình trạng e nó như thế nào rồi bác, có cải thiện j hơn chưa, sẵn bác coi giùm e Card Wifi e nó là hãng nào? MediaTek, Qualcomm hay Intel, nếu MediaTek :mad: cộng thêm những lời bác nói chắc e chia tay e nó 😔 đi qua vs e Asus 😁
@lenguyenminhduc chia buồn cùng bác, nhưng trong tầm giá này thì chỉ có G1 là ngon nhất thôi (xét về tổng thể cấu hình vs kiểu dáng)
con này xài mát và ổn định lắm bạn ui. Nhiều khách bên mình hỏi con này qá chừng
Minh card wifi qualcom ma k hiu sao wifi luv dung dk luc k the nhi. Moi mua 2 ngay
mấy bác dìm thế, ngoài cái màn hình hơi dở ra thì em nó tốt mà, khuyên cài W7 nếu chiến game, W8.1 chạy game bị tuột fps
Minh dang dung may nay...may khoe chay nhu chu bo moi lon...ko biet ban cai win va driver may ra sao nua... nhung theo minh may nay chay tren ca tuyet voi!!! than!!!
@duongkhang_198 mình cũng mới mua được hơn 2 tuần, máy ok nhưng mình cài Win 8.1 64bit lâu lâu máy treo hoặc lag cỡ 20s rồi hết, em task thì thấy CPU lúc đó lên cao, không biết do lý do gì nữa @@
Chao ban Lidroid minh nghi ban khong co gi phai lo lang laptop Probook 450 rat tot ban nen den cac sieu thi nhu mediamart or thegioididong mua hang nhe!!!
Xin lỗi chứ mình cũng vừa mua con này ben Laptopno1 chạy rất ổn đỉnh chỉ trừ cái là nó mau hết pin, cũng đúng chip hiệu năng chứ có phải U đâu mà đòi ít hao..... cam đoan là mua hàng bên đó giá ok và k lăn tăn mấy vụ Card MediaTek và xài bữa h củng chã có thấy cái tình trạng sọc trắng sọc gì. Mình chạy Win 8.1 Pro 64bit máy chạy ôn định nhanh k nóng... Update hết tất cả những gì máy yêu cầu lên chạy ầm ầm. Khuyên bạn được thì làm thêm Cây Cosair 4G nữa thành 8G Ram chạy cho thoải mái
Bonus cho bạn vài tấm hình khi mình cùng chạy 1 số chương trình nặng và nhiệt độ ẽm khi chạy là khá mát. Nếu có khả năng thì làm cái SSD 120Gb của Cosair nữa là ngon luôn 😃 gửi bạn ý kiến tham khảo
@nhanpham76 mình cũng dùng em này, nói chung ok, nhưng vỏ ẻm hơi ọp ẹp xíu. mình cài Win 8.1 64 bit lâu lâu máy bị lag nhẹ, ~20s hết, không biết vì sao 😔
các bác cho e hỏi chút, khi mới mua con này về ấy, lúc kiểm tra ổ cứng thì thấy có 2 phân vùng nhỏ, mỗi cái tầm 8G. Không biết xóa đi có làm sao k nhỉ?
Mình đang dùng con J7V40PA, y như con thớt đưa nhưng ko có card rời, tổng thể khá ngon, mát, buid chắc chắn.
mình cũng đang dùng con 4210m card 2g. máy cực kì ổn đinh.mỗi tội pin hơi yếu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019