Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HTC 7 Surround, điện thoại dành cho giải trí

vuhai6
11/10/2010 14:13Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mikhang
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hixhix đẹp quá đi, mơ được cầm em nó trên tay.
qwerty14308
ĐẠI BÀNG
13 năm
.. em đang sở hữu em ấy, và cần bán vì ko biết xài WP7_hixxxx nhưng phải công nhân là chụp hình và xem video thì quá PRO luôn

http://www.tinhte.vn/dien-thoai-pda-144/hot-nhat-tinhte_-htc-t8788_dt-loa-khung-chay-wp7_da-co-mat-tai-vn-622464/#post7305166
@qwerty14308 bac oi cho em hoi... con nay gia' la` bao nhiu vay??..con moi' 100% y'...bac mua la bao nhieu...nghe nhac da~ ko??
Con này có cài được Android không?
Hêy. đang phân vân không biết có nên mua hay ko?
đang Dùng con nokia 5230 Pin là 1320 màn hình 3.2" giờ mà chuyển sang em nay màn hình 3.7" mà pin có 1200. hêy.
ko biết dùng 1 ngày em Surround này có hết pin không nhỉ? chẳng nhẽ đi đâu cũng lại cầm theo cái Sạc thì phiền quá.
A e nào dùng rồi chia sẻ cái.
cái này chắc phải gọi là tivi bỏ túi
djcheat
TÍCH CỰC
12 năm
không camera 2nd chán vậy trời. Phải chi thêm cái camera ở mặt trước, dù 1.3 mpx cũng là ok
Mình dùng đc tầm 1 tháng r`...nói chung là chán...loa ngoài trả có ji nổi bật cả...nghe vẫn bé lắm...trả hơn máy thường là mấy...sạc thì mua về 2 hôm cháy phải dùng sạc khác...tai nghe thì dè đừng hỏi...thỉnh thoảng máy đơ cứng...phải tháo pin ra reset lại máy mới đc...còn bộ nhớ 16GB chứ ko phải 8GB đâu
nói chung bỏ ra 5tr mua máy này thì hơi phí...chỉ dc cái màn hình vs tốc độ sử lí...mình còn bị oan vụ máy nó tự thiết lập 3G...nó trả thèm hỏi xem có tắt ko...đến cuối tháng mất 500k tiền 3G...dùng trả sau nên giật mình..cả tiền gọi nữa mất cũng nhiều...mình đang phải dùng tai nghe của LG...nghe sướng lắm...nghe nhạc sàn thôi rồi
Dòng này với Op7 bị nhiều người gạch nhỉ 😔 Cố tí nữa lết lên Mozart có phải ngon không
con nay chơi game mươt không anh
mua ở đâu mấy bạn nhỉ!
có ai mua lại ko mình bán cho 2tr6 con đẹp
đang dùng máy này mà biết cài app thế nào? hình như zune không hiển thị apps khi xài xp thì phải?
tughen70
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mấy bác cho e hỏi có phải bộ nhớ con này 8 & 16gb là dùng thẻ SD crad không ạ. E đang bị dính lỗi không nhận bộ nhớ con này, nên muốn hỏi mấy bro xem có tháo ra định dạng thẻ nhớ của ẻm đc không ạ. Chứ hiện tại nó chỉ nhận có 12,53Mb thôi. E chẳng làm gì đc với nó đây ạ. Mà bộ nhớ của e là 16gb. E chưa dám bung vì đang còn tem cuat cửa hàng. Mấy bác cho e ý kiến để e xử lý nó với ạ.
Thank các bro nhiều ạ.
the nho
tughen70
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cảm ơn bác tranhungvh. Con này dùng sd card. Nhưng chỉ nhận 8g hoặc 16gb thôi. Không nhận hơn nhận kém máy bác nha.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019