HTC bán riêng chiếc bút cho Flyer với giá 80$

vuhai6
7/5/2011 4:43Phản hồi: 61
HTC bán riêng chiếc bút cho Flyer với giá 80$

HTC Flyer luôn được quảng cáo kèm theo 1 chiếc bút cảm ứng như một phụ kiện đặc chưng chắc chắn cần phải có để có thể tận dụng hết những tính năng hấp dẫn của máy. Tuy nhiên thật khó hiểu khi mà HTC lại bán riêng chiếc bút này chứ không kèm theo nguyên bộ và giá bán cũng không rẻ một chút nào cả. Thông tin từ bestbuy cho thấy HTC Flyer phiên bản Wifi-only dung lượng 16GB có giá 499$, bạn cần thêm 80$ để có thể sở hữu chiếc HTC Digital Pen đặc biệt này.

Ngoài chiếc bút HTC Digital Pen thì một phụ kiện khác cũng sẽ được bán kèm là bao da dành riêng cho máy. Chiếc bao da này cũng có khe cắm dành riêng cho bút cảm ứng, nó có giá 35$. Không biết chiếc bút cảm ứng của HTC có gì hay không, vì nếu không thì chúng ta sẽ có những lựa chọn rẻ hơn, chẳn hạn như Wacom Bamboo Stylus với giá 41$.

Nguồn: Bestbuy
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

PingMD
CAO CẤP
13 năm
Trời, 80 Obama cho chiếc bút như thế, quá đắt, ko biết nó đem lại cho mình lợi ích như thế nào nhỉ.
jeaolous
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái clip chình ình mà chả có mấy ông coi.

Không thể làm bằng tay được.
antonnd87
TÍCH CỰC
13 năm
1 cay but gia 80$. Hehe phai co j rat dac "chung". em post bang app tinhte.vn
Không hiểu triết lý kinh doanh của HTC là gì. Máy bán riêng, phụ kiện theo máy bán riêng. Có lẽ HTC định giá luôn cả cục sạc và bộ nguồn tách ra để bán riêng. Khi đó mua hang của HTC chỉ có máy không thôi cũng được.
Theo tôi thì bạn mới là người nhặng xị nên đây. Suy nghĩ lại xem.
nói nữa lát mod lại bem vì spam, sao cũng dc vậy 😁
minh không hiểu ý bạn nói apple nó xé lẻ cái gì, máy mua luôn luô chỉ có sac cáp tai nghe, còn cái smart cover thì đó chỉ là 1 cái phụ kiện thêm thôi, mà đó giờ chỉ mỗi smart cover là thấy apple giới thiệu chung, còn lại bao da, dát vàng, v.v........... toàn hãng thứ 3 làm cho nó, nó có giới thiệu cho đã rồi xé lẻ để bán ra đâu, đừng có nói nhặng xị mấy a e trong tinhte như thế,
Thế cây bút chẳng phải là phụ kiện thêm à bác....? Bác nói cứ như ko có cây bút là ko xài được flyer vậy....? Đó là chưa nói đến các mặt hàng khác, khi bác mua 1 con MBA thì bác có cần mua thêm vài cọng cáp kết nối ko....? Hay như bi giờ bác mua iphone4, bác thích cái dock thì bác có phải mua thêm ko....? Trong khi cái dock là được include từ thời iphone2....? Còn cãi....?
Mỗi lần đụng tới apple là bị chém haha, thui, dừng kiệu nhé, mình k thích spam trả lời kiểu này nữa.
Đầu bút 80 $ nhở hơn 41 bao nhiêu kìa.
Kiểm tra lại chính tả đi bác chủ ơi...
dùng tay có mệt mỏi gì đâu, chỉ cảm ứng chính xác thêm xíu mà tốn gần $80 thì...thôi vậy
Cái bút chiếm gần 16% giá trị của máy. HTC phải xem lại chiến lượt giá, đừng theo vết xe đổ mà Xoom (Motorola) đã đi
Đã nói là chuyên dụng thì giá không quan trọng nữa rồi.

Với flyer ; chỉ duy nhất hắn có thể vẽ rất chuyên nghiệp trên màn ; tinh te đã từng post 1 bài ( tại thời điểm này )
giá đó có xứng đáng với 1 cây bus không nhỉ? Chức năng của nó có thật sự tốt không nhỉ? 😁
binmsc
TÍCH CỰC
13 năm
Chắc cái bút này cũng xài được với các table hoặc điện thoại cảm ứng khác, nên HTC đưa ra giá cao thế để những người (không mua HTC Tablet) chùn tay chăng?
😁Đồng ý với ý kiến của bạn... Mình thì thấy chuyện này cũng bình thường thôi, sao các bạn chỉ nghĩ đơn giản là mua "cây bút" với giá 80$ mà k nghĩ rằng dùng 80$ đó để mua cây bút sở hữu công nghệ cao nhỉ :smoke:
huuthiendtp
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cây bút hay nhỉ, tương lai máy tính bảng như thế này thay thế luôn cho notebook. Nếu màn hình chắc chắn và khả năng viết giống như viết trên giấy thật thì hay cho sinh viên nhỉ. Lúc đó đi học chỉ cần cầm "quyển tập vạn năng" này theo. Mình cũng có cây bút nhưng chả thể làm được như thế 😁 :D.
Sao mình thấy cái nào hay cũng thấy thích thế ta? hị hị.
p/s: Bác chủ top ui, coi lại từ "đặc chưng" nhé.
Ko biết như thế nào , chứ ở VN thì giá 80$ 1 cây bút đã quá xa xỉ , chỉ dành cho đại gia thôi
Chắc chắn phải có gì đó đặc biệt thì HTC mới dám bán với giá như vậy. Quá cao so với các phụ kiện khác.
KeithChen2
ĐẠI BÀNG
13 năm
HTC ko muốn để cây bút nằm luôn trong gói bán vì người mua sẽ thấy cái giá cao hơn -> ko cạnh tranh. Cái bút chỉ là option mà thôi, ko có bút vẫn dùng được. Cũng như ko có gps vẫn lái ô tô đc đấy thôi
Cây bút cho cái máy tính bảng này cũng bằng giá cái phone tầm trung nhỉ...
Thôi thì dùng tay cũng được.Không chính xác thì từ từ rồi cũng "nhừ">>Chính xác thôi....
Còn cái giá 80obama này để làm con máy nhỏ nhỏ dùng.hay dùng vô việc khác cũng được(mua vé số,làm từ thiện chẳng hạn........)
thôi cái gia này thì dùng tay bo cho xong
Levis_x3
ĐẠI BÀNG
13 năm
khiếp cái giá, dùng tay còn hơn:spin:
datneuro
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cây bút này có dùng cho iPad 2 được không các bác?
Nếu dùng tốt trên iPad thì giá này hốt liền, mình thấy trên thị trường bây giờ có cây bút nào đầu nhỏ mà viết được trên màng hình cảm ứng điện dung như vậy đâu. Nếu viết tốt trên ipad thì giá này là hợp lý.
Thanks
ndacthien
TÍCH CỰC
13 năm
Quá đắt, chắc chỉ dành cho những người có nhu cầu đặt biệt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019