HTC cập nhật cách thức mở khóa bootloader cho smartphone chạy Android

Didu
5/8/2011 1:44Phản hồi: 69
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thế mấy chú đời đầu như desire HD, Z có mở bootloader đc ko a
blackcode
ĐẠI BÀNG
13 năm
em mua từ tháng 7 đến bây h, mà phải đợi tới cuối tháng 8 lun hả. Sense 3 đẹp thật nhưng tốn ram và hao pin quá
Snownee91
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cứ S-off an toàn chơi bời phè phỡn đi. Rồi lúc cần bảo hành thì S-on trở lại. Lo gì;)
Đang cảm thấy rất hài lòng với ROM của HTC Sensation, nên ko unlock để làm gì 😃
HTC Sensation (EU)
FOTA 1.45.401.2
Tạm thời chỉ hỗ trợ 2 con đó
Tức là máy phiên bản châu Âu và chạy Android 2.3.4
samsung bị khoa lam the nào các bác
èo mới sút con Cha Cha giờ lên search không thấy hỗ trợ unlock con này.hix hix đành cắn răng chờ.....và.....đợi
vào trang www.Htcdev.com mà coi hướng dẫn đi các bạn,có đầy đủ hình ảnh trong đó mà
goldenf
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Dragontino mình coi hình xong cũng không hiểu thêm được mấy vì mình mới dùng android được 1 tháng thôi, máy mình là HTC Desire S, ban có thể hướng dẫn mình được không, mình cài android Sdk vào máy tính cũng không được nữa 😔
xuhao1605
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Dragontino bạn ơi mình đã thử rùi lúc gõ lệnh "fastboot oem get_identifier_token" thì nó báo "wait for devices" là sao nhỉ bạn giúp mình với thanks!!!!
@xuhao1605 Ko có driver HTC thui, có j đâu

Sent from my HTC EVO 3D X515m using Tapatalk 2
xuhao1605
ĐẠI BÀNG
11 năm
@t2k mình cài htc sync rùi mà sao lại ko có nhỉ bạn có đt ko cho mình hỏi tý thanks
Mình có con Droid Incredible 2 của Verizon, có nhiều dữ liệu trong bộ nhớ phone thì bootloader có bị mất ko vậy?
MI3
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có bạn nào hướng dẫn dùm cái là sao tui làm đến bước gõ câu lệnh fastboot oem get_identifier_token là bị báo lỗi command trong CMD
mình thấy trong trang htcdev.com/bootloader/ ở mục "Select Your Device" ko có em HTC Incredible S (AU) mà mình lại đang dùng em này (hàng xách tay từ Úc) ko biết có unlock bootloader đc ko? mong mấy pro giải thích giùm. Thanks 😃
@txtfriends bạn chọn dòng cuối cùng á, hình như là " all other supported models "
có HTC Sync thì có Driver rồi, có chuyển qua chế độ fastboot chưa, nếu chưa thì sao nó chạy dc command
xuhao1605
ĐẠI BÀNG
11 năm
@t2k mình chuyển rùi mà vẫn thế bạn xem này
xuhao1605
ĐẠI BÀNG
11 năm
@t2k mình chuyển chế độ fastboot rùi mà nó cứ waiting for devices ý
xuhao1605
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn ơi mình làm đúng cách rùi sau đó đánh lệnh "fastboot oem get_identifier_token " rùi thì nó báo "waiting for devices" ý mình đã cài htc sync và đưa về fastboot rùi giúp mình với thanks
xuhao1605
ĐẠI BÀNG
11 năm
ko có ai chịu giúp mình sao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019