HTC đã giải thích thõa đáng về vụ gói khuyến mãi Viettel đi kèm HTC One X.

Peter Nguyen
22/4/2012 20:12Phản hồi: 300
300 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ông đừng tỏ ra nguy hiểm.
đi cắn càn thì chả ra cái gì đâu.
Tăng lên bao nhiêu?? HTC có xác nhận thông tin này ko? nếu có chút thông tin thì bạn post lên đây cho ae cùng xem, không lại mang tiếng trưởng ban chém gió 😃
htc giải thích ntn vậy bác ?
chỉ giải thích "thoả đáng" cho mỗi mình bác,hay là cả 1999 khách hàng của htc ?
tung83le
TÍCH CỰC
12 năm
Vịt teo đang có một vài động thái chống đỡ, nhưng kết cục thì vịt teo vẩn là thèn đểu. 1x htc cho xài 2g ko giới hạn (500 mb 3g vhỉ để xĩa răng)

Gửi từ GT-S5830 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
tieudai
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác chủ thớt đóng topic lại mà không giải thích là HTC đã giải quyết vụ này ntn, chán.
holmes_mt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu không có động thái nào vậy chỉ được coi là htc "giải thích thỏa đáng" thôi, chứ sao được coi là "giải quyết thỏa đáng" được.
kizloveyou
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tò mò quS
tamtitmit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chính bạn (Peter Nguyen) là người lập topic này để lật tẩy sự gian dối của HTC và Viettel thậm chí bạn còn kêu gọi ae tới HTC cùng bạn để khiếu nại,rồi bạn còn nói sẽ cho Viettel biết tay.Vậy mà giờ,bạn mún đóng topic này vì “HTC đã giải quyết thỏa đáng” cho riêng bạn,còn những ae khác cũng “dính chưởng” vụ này thì sao đây?Và fải chăng Viettel cũng “đã giải quyết thỏa đáng” cho mình bạn?Có “thỏa đáng” ntn thì cũng nên nói ra để ae “tâm fục khẩu fục” chứ!!!!
kizloveyou
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tamtitmit bác nói em nghe có lí lắm
holmes_mt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ko thấy bạn Peter Nguyen quay lại nữa nhỉ.
Dear anh em,
HTC đã nhìn nhận ra sự việc và họ đã trực tiếp nhận lỗi và xin lỗi nên Nam cảm thầy rất hài lòng về CSKH của họ.Về phía VT thì họ vẫn giữ nguyên lập trường sau 3 cuộc gọi cho Nam,nội trong tuần này họ sẽ chính thức trả lời bằng văn bản(gửi thư qua bưu điện),dĩ nhiên là y như câu trả lời cũ (mất 50k/tháng),nếu chưa hài lòng thì KH chỉ còn khiếu nại lên tập đoàn VT ở HN.Nam sẽ cung cấp thêm thông tin khi nhận được.Chúc cả nhà vui..
mong bạn Peter Nguyen thực hiện nốt vế thứ nhất của khẩu hiệu " Mình vì mọi người-mọi người vì Mình
@duongtuyen12 Mình chưa bao h nói câu đó bạn ơi.:p
@duongtuyen12 Khẩu hiệu: "Mình vì mọi người.Mọi người vì mình" là tôi nhắc lại chứ ít ai thực hiện được.
Dưới chế độ cũ, công đoàn lập ra để bảo vệ người lao động. Khi lãnh đạo công đoàn được "giải thích và hài lòng", các cuộc đấu tranh đòi quyền lợi lập tức được "chìm xuống".
Bây giờ người tiêu dùng nên tự bảo vệ mình. Không ai đi đòi quyền lợi giúp bạn trong khi bạn chỉ gõ bàn phím mà không trực tiếp gặp HTC và VT
mệt các bác quá, có thang VT va HTC nào giải quyết cho đâu, ko thích thì vứt SIM đi xài sim khác thế là xong
Mình vừa nhận được email trả lời chính thức của HTC về vấn đề này. Xin trích lại để anh em theo dõi. Chủ này này sẽ được đóng theo yêu cầu của @Peter Nguyen.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019