HTC Desire P và Desire Q bị rò rỉ qua ảnh quảng cáo

MinhTriND
26/3/2013 15:29Phản hồi: 63
HTC Desire P và Desire Q bị rò rỉ qua ảnh quảng cáo
Desire P-Desire Q.jpg

Mới đây, hình ảnh và cấu hình của hai smartphone tầm trung mới của HTCDesire PDesire Q đã lộ diện thông qua các trang quảng cáo. Theo đó, Desire P được trang bị màn hình 4,3 inch độ phân giải WVGA cùng bộ xử lý 2 nhân xung nhịp 1 GHz, RAM 1 GB. Camera chính của thiết bị có độ phân giải 8 MP. Chiếc smartphone này sẽ có hai phiên bản màu sắc là đỏ và trắng. Giá bán lẻ dự kiến của máy là 365 USD (tương đương 7,6 triệu đồng).

Trong khi đó, HTC Desire Q là mẫu sản phẩm nhỏ hơn với màn hình 4 inch và có cấu hình tương tự "người anh em" Desire P. Desire Q có ba phiên bản màu là trắng, đỏ và đen và được bán với giá 235 USD (khoảng 4,9 triệu đồng). Cả hai chiếc điện thoại này đều chạy trên hệ điều hành Android 4.1 Jelly Bean đồng thời hỗ trợ công nghệ âm thanh Beats Audio giống các model khác của hãng sản xuất Đài Loan. Desire Q sẽ được phân phối tại Trung Quốc thông qua nhà mạng China Mobile còn Desire P sẽ được bán đầu tiên tại thị trường Đài Loan.

Nguồn: Slashgear
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhìn One xong thấy mấy con này cứ như điện thoại đồ chơi ấy 😁
zombies
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mở đầu phát nào.😁
thiết kế vẫn như vậy ko có j khác biệt.
Giá này thì ko cạnh tranh được với các hãng khác rùi
Với tầm giá đó có nhiều cấu hình mạnh hơn #2 hehe.
HTC nhìn thấy Tàu tàu thế nào !
hboyvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@maloacara Htc là đài loan -----> cũng là tàu thôi bạn à btw vậy mà mấy anh ấy cứ chê ss ko sáng tạo

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
@maloacara Thế bác nghĩ nó của mỹ hay hàn nguốc à :eek:

Gửi từ LG-LU6200 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@maloacara Samsung mới tàu bác ơi..:p
@kyoshiro3000 Samsung là tàu lai 😃
k ấn tượng cho lắm nhỉ, giá cũng chưa tốt
Dễ nhìn so với giá đấy chứ. Tiếc là cái giao diện ko cải tiến chút nào
thinhmth
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dat qua htc oi!
Talawhat
TÍCH CỰC
11 năm
Sao không báo 5 triệu cho đắt hàng nhỉ?
Con Q nhìn cũng tạm ổn. 🆒
giá hợp lý. nhưng nếu là anh em tinh tế thì chắc không mua rồi. toàn chơi xách tay kẹp nách cơ mà các bác nhỉ. con này đúng chất HTC. con one nhìn lạ lạ thế nào ấy. chip 2 nhân 1ghz mà không biết rõ loại nào đây. cứ qualcom là ngon...😁
Q có vẻ ngon! giá về VN không biết thế nào ta? :rolleyes:
mong là dưới 5 củ! 😃
vandatAT
TÍCH CỰC
11 năm
Ngày trước thì còn Diamond, Magic, Hero, Legend...
Giờ đẻ nhiều quá không kịp nghĩ tên mới nên thêm chữ cái vào cái tên cũ cho nhanh.
Desire Q, Desire P, hết lượt chữ cái mai lại ra Desire Q+, P+...
Giống One X, One S, One V, plus rồi lại về One.
Mai ra series HTC Zero, Zero V, Zero S...nữa cho đủ bộ.
@vandatAT Cái này chắc là ổng CEO của HTC mỗi lần ngủ với 1 em khi về lại cho ra 1 mẫu mới tướng ứng với hình thể của mỗi em.
Dự là ổng lòe được 1 cháu tuổi teen nên mới ra được em One đẹp như vậy, giờ thì lại đi cặp với mấy em đứng đường mí cho ra mẫu ntn đây.
Lại cá sấu theo đàn o_O
giá cỡ 520 là mua liền, Nokia máy làm thì ngon nhưng xài hết 900 rồi 620, chả thấy hứng thú với WP
@nhutquang97 chạy android có phải ngon k bác nhỉ? 😁
HTC lại đẻ, thật sự dù rất thích htc (đang sài đt htc) nhưng vẫn không thích vụ đẻ nhiều thế này, thật sự mình không thể nhớ nổi htc có bao nhiêu loại đt, và loại nào là mới hơn loại nào @@
dáng bo tròn 4 cạnh ko dc đẹp cho lắm ~.~
Bắt đầu cạnh tranh với Lenovo, Huawei... đây. 😃
duyson_88
TÍCH CỰC
11 năm
sao chảng có khác biệit về thiết kế, giống y chang hTC Desire SV, HTC One SV

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095