Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

HTC giảm giá Rhyme kèm toàn bộ phụ kiện còn 3,5 triệu đồng

sonlazio
5/4/2013 13:55Phản hồi: 2.135
2.135 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ÁNH DƯƠNG CŨNG CÓ ĐÓ CÁC BÁC
raptor983
TÍCH CỰC
11 năm
Vùa lên pico đổi, thấy mấy con nữa cũng bị ngả vàng. Em quản lý còn bảo htc nó thế anh ạ. Rồi cũng đổi cho mình con đỡ vàng hơn. Loạt hàng này chất lượng màn hình có vẻ không đồng đều.

Sent from my HTC Rhyme S510b using Tinhte.vn
nếu cho nhạc vào 2 foder (VD: music -> nhac bay -> bài hát) điện thoại phát nhạc bình thường nhưng cho vào dock là tắt ngỏm.chụp ảnh buổi tối kém hơn con nokia c6-00(cùng 5mp.em mua được 2,5 năm rùi) của em.cơ mà em ko hay chụp ảnh nên ko quan tâm
máy mình mua hàng đợt đầu tại media mart giá 3490 màn k điểm chết, k ngả vàng. nắp lưng dễ tháo. made in china mọi ng nhé và còn nguyên tem void . của smartcom phân phối nhé. dock đen. nên là đừng ai thắc mắc china taiwan nữa ưng giá thì mua thôi
hic, em lấy hôm thứ 7 tuần trước trước, mới dùng đã chán, lúc muốn bán lúc hok, dùng thêm 1 tuần nữa thì đến hôm nay xuất hiện 1 xọc chạy qua cái điểm chết thấy từ hôm nọ, xọc hok rõ nhưng để ý thì thấy, nản quá các bác ạ, cảm giác như máy này linh phụ kiện là hàng 2nd 😔
Ban chup hinh cho

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
Cho em hỏi các bác mua của FPT đợt hàng trước có bị lỗi lầm gì không?? Dock màu gì?? Em thấy chỗ nào cũng lên giá riêng FPT vẫn 3tr3 k à
@trabonny273 FPT đợt đầu màu đen, sau này toàn trắng thôi, nhanh dơ lắm!
@vtoanneo Thế ạ?? E thấy nhân viên FPT bảo là đợt sau này cũng dock màu đen chả biết thế nào. Nhỡ đặt tiền ở FPT rồi. Nhưng được cái có 3m3 hichic. Dock trắng k thích lắm vì nó chả ăn nhập gì với cái máy cả 😁
Ai có nhu cầu mua không e bán cho... chỉ bán đúng tối mai thôi... máy mới mua chưa được 1 tuần của FPT... giá 3tr190k.. ai mua sms e : 0972207988 ( Hà Nội )
Mấy bác cứ care cái dock làm gì, về có khi vứt xó đấy chứ, điển hình là mình 😁
Quan trọng là máy ngon lành
FPT là nhà phân phối, mua ở đấy nhiều bác còn ko yên tâm thì mình cũng bó tay
mình vừa lấy máy tối qua, sáng nay đi làm. bỏ túi xách bỏ cốp xe, tới công ty thì mất sóng luôn, phải khởi động lại mới có sóng.
sau đó thì bắt wifi, tín hiệu thì có wifi mà ko dùng được là sao 😔(
có ai biết chỉnh gì ko hay máy có vấn đề phải đi đổi :((
@onlyone190 Mình cũng thế, cứ vào Wifi là phải reset cả modem (dùng 1 cái modem ADSL + Wifi chứ ko mua riêng bộ phát). Loại trừ modem lỗi vì dùng 6 cái điện thoại khác không sao hết. Chỉ mình con Rhyme này connect là hỏng luôn cả mạng. Bắt buộc phải rút điện cắm lại Modem mới hết.
@nonut Mình lấy 3 cây mà có bị gì đâu mấy bác. Xài ok mà!
@nonut Lâu rồi nên cấu hình wifi khác thì mới kết nối được bác à, e về phát mạng wifi từ laptop vào vèo vèo hok thấy bị j hết, bác đọc mấy cm ở mấy trang trước có bày cách sửa đó
Sạc sao cho máy mới mua vậy câc bác
khai1984
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhiều người bị lỗi thế nhỉ, máy mình dùng ít chưa thấy có vấn đề j cả
Bao h còn hàng ta mình gọi mấy chỗ khác không chỗ nào còn chán 😔
bác nào dùng em này tầm 5 dén 10p là máy nóng ko nhỉ ? nóng chỗ em khoanh tròn ấy .
@dacasa1989 Máy em hơi ấm.
Quá nhiều phản hồi không tốt về đợt hàng KM này. Thôi k mua nữa. Hic
o0oatulao0o
ĐẠI BÀNG
11 năm
con của mình mua may quá ko lỗi lầm gì,lên 4.0.3 chạy nuột nà
@pakazila Bác lên cách nào thế? Mình xem trong Setting, chọn phần check now thì nó bảo mình được Up To Date rồi. Thử cài lại FW xem có hết cái lỗi Wifi quái quỷ ko.
@nonut Bác vào link này nha, hok phải root riếc gì hết, htc chính hãng lun 😆 dùng ngon lành cành đào ^^
http://www.tinhte.vn/threads/gioi-thieu-va-huong-dan-up-ics-4-0-cho-htc-rhyme.2061627/
@pakazila Thanks bác, đã up lên 4.0.3 và tất cả vấn đề về Wifi đã được xử lý. Do stock FW khi mua làm mình tưởng máy có vấn đề.
@nonut có gì cứ pm qua yh o0_nh0c.sieuquay_0o trao đổi phát nha, nhiều cái cũng muốn mò mò cho vui, do e này ít được hỗ trợ quá, chắc phải nhờ ai đứng lên mở hội 😃
..........................................................................................
xuanyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanhnghia_dba Bác ở đâu nếu cho cái add nếu gần tui qua múc lun 😁
tungvyno1
ĐẠI BÀNG
11 năm
pin em này thay được ko các bác nhỉ
@tungvyno1 Pin thay đc nha bác!
pin gắn chết mà cũng thay đc hả bác
@Giang_TLG0801 Em xem bài unbox của mai nguyên.thấy bảo vặn 2 con ốc chỗ khe sim là tháo dc pin.
khoi8700
ĐẠI BÀNG
11 năm
chán quá...cứ tưởng vớ được em ngon. ai ngờ f bỏ ra hơn 3tr mà h ko có máy xài. đi bh fpt hẹn tới hẹn lui thấy nản, biết vậy lấy em sony u 2nd xài cho xong

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019