HTC giới thiệu Desire U: màn hình 4", 1GHz, 5MP, Android 4.0

TDNC
25/1/2013 6:35Phản hồi: 128
128 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mấy ông HTC này ra toàn model điện thoại chữ cái không, hôm nay là U mai mốt đủ hết 24 chữ cái là dẹp tiệm luôn quá 😁
HTC & SAMSUNG ra nhiều máy có thiết kế gióng nhau quá!
ntkien0502
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao toan ra dthoai hao hao giong nhau vay ta. het One toi Desire S,SV,X,XV,X+,V,U, , chac sap toi la UV. T, UT....lun qua, sap giong Sony rui ko nho noi lun.
ongnooii
TÍCH CỰC
11 năm
Đẹp, đơn giản. Cấu hình tuy hơi thấp nhưng đánh vào người dùng giá rẻ thì thế là ok rồi. Giá bán con này nếu tầm <4T (nếu bán ở Việt Nam) thì mình nghĩ là ok.
Cái đó là ngôn ngữ thiết kế rất riêng của các hãng đó bác
polyester
TÍCH CỰC
11 năm
lại nhân giống thành công 1 em nữa. thêm dc cái mào gà phía sau camera :-s
Sssteven
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác cứ chê HTC ra điện thoại giống nhau chứ mình thấy hãng nào chả thế. Thiết kế tương tự nhau mới có cái gọi là "brand image" chứ. Có hãng nào ra mỗi con 1 kiểu đâu 😁
Nói vậy chứ mình thấy con này cũng chán =))
Mido8x
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lại là bình mới rượu cũ, Desire S, Desire V, One SV... tất cả cấu hình như nhau, chỉ khác nhau cái vỏ thế là lại thêm 1 cái điện thoại, giá thì bán đắt cắt cổ. Tại sao HTC ko sản xuất 1 năm chỉ 1,2 cái nhưng phải mang tính đột phá như năm ngoái với dòng One X và One S hoặc năm kia với dòng Sensation nhỉ. Cứ sản xuất đại trà như thế này chẳng còn gì là đặc sắc nữa.
@Mido8x HTC không phải apple. càng đẻ nhiều thi càng bán đc nhiều
mình thấy thiết kế khá lạ mắt, nhưng mà chẳng để làm gì :p
chắc ra con này để cạnh tranh vs tàu khựa dán mác VN đây mà
Tai Cụp
TÍCH CỰC
11 năm
Dạo này ko còn mặn mà lắm với dòng Desire này của HTC 😔
vitxiem02
TÍCH CỰC
11 năm
dòng cấp thấp này HTC ra nhiều rồi mà, giờ ra làm chi nữa trời
Có vẻ như HTC hụt hơi rồi nên cũng k còn sáng tạo nữa.Đây là tình trạng chung cho tất cả các hãng công nghệ thì pải .Có lẽ phải đợi lâu hơn nữa mới có đột phá trong công nghệ bóng bán dẫn hay gì đó thì mới nâng cao thêm hiệu năng của chíp rồi.Để ý thấy quanh đi quẩn lại gần đây mới chỉ là thay đổi kiểu dáng và thêm bớt tý cấu hình rồi bảo là đó là thế hệ mới .Nhưng mà nc là đồ ngon thì đa số mọi người vẫn chỉ là mơ ước hehe
thôi mấy thánh bớt lên đây mà chém đi, tưởng lên dc chip 1.5HZ hay 2HZ mà dễ hả, phần cứng chứ ko phải phần mềm mà cứ thích là update, nhiều tiền thì hốt hàng ngon, ít thì hàng tầm trung, càng nhiều lựa chọn càng tốt thiệt gì mình đâu mà sợ, giờ ngta đang tập trung thị trường tầm trung đó các thánh
cấu hình thế này chắc tầm 3,5- 4t thì ngon
Không có gì đặc sắc
botre137
ĐẠI BÀNG
11 năm
hy vọng là không đắt lắm
phanvdam
ĐẠI BÀNG
11 năm
@botre137 Nghe đồn giá ở Đài Loan là $275, hơi bị choáng!
Link: http://www.thongtincongnghe.com/article/44966
htc xài hao pin lắm
hys1204
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con này chắc tầm 6t thoai các bác nhỉ, máy ảnh vẫn 5px thì hơi chán 😔
Oxi
CAO CẤP
11 năm
Con này đuối rồi!😁

Xu hướng

Bài mới