Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HTC giới thiệu One S phiên bản đặc biệt: máy màu trắng, bộ nhớ trong 64GB

Blaze1st
17/10/2012 8:9Phản hồi: 89
HTC giới thiệu One S phiên bản đặc biệt: máy màu trắng, bộ nhớ trong 64GB

HTC mới đây đã chính thức giới thiệu phiên bản đặc biệt của chiếc One S trên website của hãng. Được cho là bản đặc biệt nhưng thực chất HTC chỉ mang đến hai sự thay đổi bao gồm màu sắc và bộ nhớ trong, còn lại những thông số phần cứng khác đều không có gì khác biệt so với chiếc One S hiện tại. Cụ thể hơn, tập đoàn điện tử Đài Loan này đã mang màu trắng lên chiếc One S đặc biệt - điều mà nhiều người mong chờ từ bởi từ khi được giới thiệu cho đến nay, HTC chỉ bán One S với hai màu là xám và đen. Hơn nữa, bộ nhớ trong của máy cũng đã được nâng lên thành 64GB, một sự nâng cấp đáng giá đối với dung lượng chỉ vỏn vẹn 16GB như phiên bản hiện nay.

HTC chưa cho biết khi nào sẽ tung ra phiên bản quốc tế của chiếc One S mới này, hãng sẽ bán máy tại thị trường nước nhà Đài Loan với giá 615 USD.

Chi tiết cấu hình của HTC One S phiên bản đặc biệt
  • HĐH: Android 4.0
  • CPU: hai nhân 1.5GHz (Qualcomm MSM8260A Snapdragon)
  • Màn hình: cảm ứng Super AMOLED 4.3", 540x960 điểm ảnh (~256ppi), kính cường lực Gorilla Glass
  • RAM: 1GB
  • Bộ nhớ trong: 64GB
  • Kết nối: Wi-Fi 802.11 b/g/n, DLNA, Wi-Fi hotspot, Bluetooth 4.0, micro USB, A-GPS
  • Camera: 8MP Auto focus, LED Flash, quay phim Full HD
  • Kích thước: 130,9 x 65 x 7,8 mm
  • Nặng: 119,5 g
  • Pin: 1650mAh
  • Màu trắng

89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhchang89
ĐẠI BÀNG
11 năm
Rất đẹp :X cố lên HTC
trắng như " Ngọc Trinh " 😁
đẹp
hungghe
TÍCH CỰC
11 năm
con này màu trắng trông đẹp hơn hẳn nhỉ
svcntnk42a1
ĐẠI BÀNG
11 năm
đẹp thật. mơ ước có một em thế này.
đẹp!
Mỗi tội Bác Hồ ko cho mua...
asimo7777
TÍCH CỰC
11 năm
Cũng được.
pullround
ĐẠI BÀNG
11 năm
màu trắng quá đẹp luôn! Phải thế chứ HTC 🆒
đẹp thật, đợi màu trắng ra thì đã mua XS màu trắng rồi. TRẢ LẠI BA BÌNH ĐEYYYYY
soackvm
TÍCH CỰC
11 năm
Màu trắng đẹp
hdanhbka
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đẹp đấy! đánh giá cao hơn One X!

RẤT ĐẸP !
NHƯNG MÌNH NGHĨ NẾU MẶT TRƯỚC TRẮNG LUÔN,
ĐỪNG CÓ ĐEO CÁI MẶT NẠ MÀU ĐEN,THÌ CÀNG TUYỆT VỜI 😁
@phuocthanh234566 Nó làm màu đen có ý cả đấy! bản thân m thấy có viền đen đẹp hơn rất nhiều!

Nếu bạn cầm máy này ngoài đời (ONE X) sẽ thấy cái viền đen gồ lên hơn so với phần trắng! máy sẽ nổi hơn. và cho cảm giác màn hình rộng hơn so với kích thuớcx thật
@anonymousk OK BẠN,Trắng đen gì củng có nét đẹp riêng .
TUỲ THEO SỞ THÍCH CỦA MỖI NGƯỜI MÀ CHỌN THÔI 😁
@phuocthanh234566 Cùng ý tưởng,3 phím cảm ứng màu đỏ nữa là đậm phong cách beats lun
@klp1706 CẢM ƠN BẠN !
Màu trắng nhìn dễ thương ghê 😃
Kết cái màu, còn lại ko có gì đặc biệt:rolleyes:
crabs
CAO CẤP
11 năm
nhìn đẹp mà thấy cục pin thì thôi rồi, không biết em nó cầm cự được bao lâu đây
@crabs con này tương đương S2 cấu hình mạnh màn hình hơn phân giải hơn chút còn lại ngang cơ, S2 pin dc 1 ngày con này chắc cũng vậy cùng 1650mAH.Bộ nhớ 64G ngon nhể giá 12 củ rớt bớt thì tốt😁
ypmv2
TÍCH CỰC
11 năm
@crabs Chip s4 nên pin tốt lắm bác ạ
ypmv2
TÍCH CỰC
11 năm
@smile_nice90 Do dòng chip nên ko bị nóng máy như s2 , pin tốt lắm bác.
luker
TÍCH CỰC
11 năm
@ypmv2 Pin cũng không hơn chip S3 là mấy đâu bác ạ
vohphuong
TÍCH CỰC
11 năm
Quả pin yếu nhỉ @@
SAKI.BUN_LP
ĐẠI BÀNG
11 năm
đặc biệt -giờ ra làm gì. các hãng khác .đang ra máy cái máy đỉnh..giờ HTC lo nghiên cứu thiết kế máy cấu hình mạnh đi và pin khủng đi..đừng cứ cho ra sản phẩm đặc biệt làm gì ..khi ko thây đổi nhiều !
Sao Dạo Này Các Đại Gia Công Nghệ Cho ra đời các loại máy na ná nhau không thế , hết ý tưởng hay sao rồi 😔
Uh . Qua yeu ...

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
dh2l
ĐẠI BÀNG
11 năm
vẫn chỉ nhai đi nhai lại những thiết kế cũ không có gì đặc sắc cả
@dh2l Bạn thử xem có mấy hãng liên tục thay đổi thiết kế của mình? Mà bạn nên nhớ rằng iPhone, Samsung, LG, Sony không phải thay đổi liên tục mà có chu kỳ. Bạn mà giỏi thì chẳng phải ngồi đây mà phán như thánh thế đâu. Với lại thiết kế dòng One này rất mới mẻ, chỉ áp dụng thiết kế nguyên khối từ dòng Sensation năm 2011 thôi có gì mà nhai đi nhai lại? Bạn nói cũng phải chứng minh cho người khác thấy mình nói đúng chứ đừng ăn ốc nói mò.
@dh2l Kết được mỗi câu này!
Quá chán :<
@dh2l Thằng nào bây giờ chả nhai lại kiểu đấy, bạn cứ nhìn mà xem từ SS, LG, Táo, Nokia... máy nào chả hao hao giống nhau, nói mãi 1 câu không nhàm mồm hay sao
ypmv2
TÍCH CỰC
11 năm
@kelangbat chuẩn đấy bác, thằng IP5 khác gì thằng IP4 và IP4S đâu, với lại máy này ra chỉ là thêm màu trắng và thêm dung lượng thôi, nó vẫn tên là one s.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019