Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

htc hd7 bị lỗi khi sạc

lamtuetinh
22/8/2011 10:46Phản hồi: 9
moi lan sac pin cho con htc hd7 dc 1 luc thi no tu dong nhay lung tung khong do duoc, khi mo man hinh len thi cang bi nhay linh tinh nhieu hon. no tu dong chay cac truong trinh ma minh khong cham vao. sac 10 lan thi het 9 lan bi nhu the, no tu dong cam ung lung tung het may bac a. co bac nao gap truong hop tuong tu khong. cho xin y kien va cach khac phuc
e dang xai htc hd7 hang xach tay
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kjzzlove90
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao nhiều người hỏi cái này thế nhỉ , đơn giản do sạc của bạn ko fải sạc zin theo máy ^^ , mình cũng bị thế khi mua sạc ngoài , khóa màn hình vào mà sạc !
sao nhiều người hỏi cái này thế nhỉ , đơn giản do sạc của bạn ko fải sạc zin theo máy ^^ , mình cũng bị thế khi mua sạc ngoài , khóa màn hình vào mà sạc !
vứt cục sạc đi
ck2010
ĐẠI BÀNG
13 năm
sạc lô nên bị nhảy cảm ứng, bạn nên mua cục sạc zin cho an toàn, đừng tiếc tiền. Xài sạc lô, mốt hư màn hình cảm ứng còn tốn tiền nhiều hơn đó 😃
khanhceco
ĐẠI BÀNG
13 năm
mua cái sạc zin là hết thôi.
Minh cung gap truong hop tuong tu.bo sac minh dang dung la hang zin theo may.dang di bao hanh,khong biet ntn?tham chi la khi tat may de sac cung khong len dc % nao.
ban nen mua cuc sac zin ma xai,luc truoc mih cug bi giong ban!neu ban khong mua duoc cuc sac zin htc thi ban cung co the mua cuc sac zin cua iphone cung duoc vi no de tim ma khi sac cung khong bi giat,minh da xai thu roi!than!😃
tuanvt04
ĐẠI BÀNG
12 năm
hiện tượng nay do lỗi điện áp ở củ sạc của bạn nhé, kiểm trứng bắng cách cắm cap ko vào máy tính sẽ ko bị, hoặc đổi sạc khác sẽ không bi loạn cảm ứng !
bác nên vứt cục sạc đấy đi nếu ko muốn đt thành cục gạch, dễ dính chưởng lỗi nguồn lắm. chịu khó mua cục sạc đắt $ 1 tí nhưng yên tâm. khi mua nhớ cầm theo máy để test

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019