HTC nâng cấp gói cập nhật bảo mật Sensation

Bl4ck_and_Black
13/10/2011 20:1Phản hồi: 11
Hôm qua mình vừa tải về bản cập nhật 9.21MB qua OTA cho HTC Sensation phiên bản EU, bản cập nhật này nhằm fix các lỗi bảo mật mà HTC đã thông báo và hứa sẽ fix sớm trước đây.Bản cập nhật này ko có gì đặc biệt ngoài chức năng fix lỗi bảo mật.Build number sẽ lên x.xx.xxx.3 thay cho x.xx.xxx.2 trước đây.Sau 1 ngày update mình xài có cảm giác pin hết nhanh hơn chút 😔
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thedeepain
ĐẠI BÀNG
13 năm
Toàn dùng rom cook nên chẳng bao h quan tâm đến update ota luôn 😁
dtoonia
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cũng vậy
ôi ....! phích phúa.vinamilk bác nhoa.lâu ko kiểm tra: Dance:: Dance:
con này ngon, nhìn kết lắm
Mình có 1 cái Sensation XE mua Hnam mobile mới được chưa tới 1 tháng mà giờ cảm ứng hay bị đơ không biết tại sao? Tắt màn hình rồi dùng vải chùi ma xát lên màn hình tí thì lại dùng được. Sau một lúc lại đơ nữa. Có ai biết tại sao và cách sử lý như thế nào không? Giúp mình với........ 😢
lockseam89
ĐẠI BÀNG
12 năm
lúc trước máy mình cũng bị tình trạng lỗi cảm ứng này, lúc đó mình up bản room cook nên xảy ra tình trạng này, sau up lại room ship thì lại thấy khắc phục được, ổn định ram, pin, nhanh như ngựa:p bạn thử up lại room test thử xem
Hic... Tình hình là mình đem ra Hnam kiểm tra, bên đó báo hư cảm ứng. Máy mới mua được 2 tuần mà phải bỏ ra 2,25 triệu thay cảm ứng, đau đứt ruột. Chán Hnam quá xá....
lockseam89
ĐẠI BÀNG
12 năm
hư do lỗi của mình hay sao, k còn bảo hành nữa ah bạn,còn bảo hành thì nó còn vớt vát cho chút, chứ bỏ số tiền nhiều zậy ra sửa mình còn thấy xót xa thay nữa😔
Có bảo hành nhưng màn hình không được bảo hành. Hôm trước mua cái Disire mới dùng được mấy tháng cũng lỗi cảm ứng, mới tống khứ đi đổi em này. Ai ngờ mới mua được 2 tuần cũng bị lỗi cảm ứng. Hic... Thề không mua hàng xách tay nữa!

---------- Post added at 08:12 PM ---------- Previous post was at 08:10 PM ----------

Ghét luôn cả Hnam mobile.... mua 2 cái lổi luôn cả 2! Bực :mad:

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:12 PM ----------

Không phải hư do lỗi của mình, máy mới cưng còn hơn trứng, hứng còn hơn hoa nữa mà ra đó đoán là do bị ép màn hình nên hư. Rồi xực mình 2,25tr. Đau còn hơn thiến nữa! 😢
theminhquan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thế thì cũng củ chuối,chẳng có gì chứng minh rõ được là mình ép màn hình gây ra lỗi
lockseam89
ĐẠI BÀNG
12 năm
mấy ông bên kĩ thuật nói sao thì mình nghe zậy thôi, chứ cãi vã với tụi nó cũng k được cơm cháo gì, vì đơn giản là mấy ông đó cũng làm công ăn lương thôi.cũng hên chưa bị luộc đồ là may roài.
rút kinh nghiệm lần sau mua hàng thôi, mua ở Hnam rẻ hơn cũng chả được bao nhiêu mà chất lượng như bạn nói thế này thì oải nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019