HTC One là sản phẩm tốt nhất tại MWC 2013

cuhiep
3/3/2013 6:55Phản hồi: 480
HTC One là sản phẩm tốt nhất tại MWC 2013

Global Mobile Awards đã bình chọn HTC One là thiết bị tốt nhất tại Mobile World Congress 2013. Giải thưởng này năm ngoái thuộc về chiếc Nokia Pureview 808. HTC One gây nhiều ấn tượng khi được giới thiệu với thiết kế nhôm nguyên khối, giao diện Sense 5.0 và Camera công nghệ Ultrapixel, HTC One còn được trang bị cấu hình mạnh mẽ nhất hiện nay với vi xử lý Snapdragon 600. Nhiều thông tin cho thấy HTC One sẽ được bán ra tại Việt Nam vào cuối tháng 3 này, tức rất gần thời gian với Sony Việt Nam bán ra chiếc Xperia Z.

Tên giải tiếng anh là: ‘Best New Mobile Handset, Device or Tablet at Mobile World Congress 2013'

480 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình nghĩ nó ko thật ấn tượng như 808 năm ngoái!
@xtmg1 mình ko có tung hô như thần thánh nhưng mình cũng ko nghĩ nó quá "xấu xa và cùi" như cái đầu óc bạn nghĩ được...bạn nghĩ bạn là ai
@davidquang2012 gấp 1000 lần, OMG, bác dự đoán kinh phết 😁
iApples
TÍCH CỰC
11 năm
@warmboy24 Hơn rất nhiều chứ ???
quang9326
TÍCH CỰC
11 năm
@iApples ý là k ấn tượng gây sốc và bất ngờ như 808 đấy bác 😃 mình cũng cảm thấy thế. rất đẹp 😃 các công nghệ thật sự mới chứ mình k thấy nó đột phá bất ngờ như 808. ý kiến cá nhân 😃
Tuyệt vời, HTC đang thật sự tốt hơn.
chỉ là đánh giá thôi. còn doanh số mới quyêt định
@.buzz173 doanh số không quyết định chất lượng mà còn qua nhiều những mặt khác như thời điểm, thương hiệu, MARKETING,... nha bạn =]]. Đây đang nói về chất lượng;)
l0.000d
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chờ Lumia 1000 hoài mà không thấy.Buồn ghê
@technological experience Phán như thánh
@l0.000d lumia 1000 k có gì đặc biệt mà phải ra, nếu ra nữa thì các dòng limia trước ở giá ah. có giỏi lám thì camera dc nâng vcap16 thôi, cái tên 1000 k phù hợp cho dòng lumia.
bác chờ gì ở lumia 1000.
@l0.000d
Ý bác là Nokia 1020? :p
@technological experience Thiết kế mới w chất liệu mới nữa chứ, có khi mạnh hơn 😁
phải nói rằng con này thiết kế quá đẹp.đặc biệt là 2 loa ở phía trước làm cho sản phẩm nổi bật và rất sang.
@thanhoanhanh tớ lại thấy nó xấu xấu thô thô thế nào ak 😁 tùy quan điểm thẩm mỹ của từng ng
cuhiep sao trên pc em vào tinh tế bị báo là ip của bạn bị chặn a .nhờ mấy bác giúp 😔
mr.heosua
TÍCH CỰC
11 năm
@vanduc1602 bắc rết lại model là nó cấp cho bạn 1 ip mới thôi. còn dùng ip mà mình tự đổi thì đổi thành cái khác vậy là đc
thân 😃
baque01
TÍCH CỰC
11 năm
@vanduc1602 Safari không đc nhưng chrome và opera thì đc
@vanduc1602 xem sex nhiều quá mà
HTC tranh thủ ra sớm để giành lợi thế trước S4 chăng 😃
kyo.92
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn rất tuyệt. Thích con này hơn BB Z10 và i5.
Oohlala
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kyo.92 Ý bạn nói là nó tương đồng, hao hao 2 sp đấy hả =))
kyo.92
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Oohlala chuẩn bác =))
kết quả xứng đáng
siriusdn
ĐẠI BÀNG
11 năm
HTC One xứng đáng nhận đc bình chọn này.
còn này nhìn sang trọng
quoclap619
ĐẠI BÀNG
11 năm
One ơi em cố đợi con Raider của a chết rồi a sẽ cưới em nhé !
@quoclap619
Ân tượng HTC One nhất từ trước đến này..hi vọng đc cầm trên tay sớm
axio
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình cũng đang thèm con này thật rùi 😃
Đánh giá có vẻ toàn diện hơn BBZ10 mình thì ko thích ip5 rồi nên chắc sẽ đầu tư cho em này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019