★[ HTC One Max ]Tổng Hợp Tất Cả Hướng Dẫn Về HTC One Max ★

pinbacninh_city
16/11/2013 8:10Phản hồi: 354
354 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tính dọc mà sao thấy vắng nhỉ
thanhk bạn nhiều bạn ơi link super su die rùi giúp mình với
mong bạn update phần 4 và phần 5
vinhtd1311
ĐẠI BÀNG
10 năm
em Max này nghe nhạc hay :x mỗi tội mình vẫn chưa unlock đc
@vinhtd1311 Mình làm hết rùi nhung còn buoc s-off la báo lỗi
vinhtd1311
ĐẠI BÀNG
10 năm
ở trên có bạn hướng dẫn tớ phải S-off rồi mới unlock :| giờ đang hoang mang style chưa biết làm gì tiếp theo
huy nguyen
ĐẠI BÀNG
10 năm
Unlock failed thì làm lại , sao mình làm lần nào cũng dc luôn .

send from Boeing 787 DreamLine
dung15
ĐẠI BÀNG
10 năm
không hiểu con one max của mình sao mà không tài nào flash custom recovery được toàn treo ở bước sending mãi..máy đã unlock bootloader rồi nhưng không cài custom recovery nên chẳng root đc..chẳng vọc vạch đc...mình đã thử các kiểu đều không đc!
huy nguyen
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dung15 Làm lại xem , tải tool của pinbacninh về làm .

bác nào cảm nhận về e này cho e biết cái, e đang tính mua mà phân vân quá, snap 600 ổn ko các bác, mà giờ mua sang tay thấy ít người bạn quá
huy nguyen
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trunglo1234 Dùng ngon lắm ,màn hình to , pin tốt phết mặc dù chưa dùng rom cook .

@huy nguyen mà sao cảm giác cầm nặng tay lắm bác nhỉ, e có cầm thú rồi, cam 1tay chắc hơi bị đuối ak, thích quá chắc e sẽ làm 1em thoi
Hoang DG
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn nào có rom hay link của rom stock htc one max Mã CID là : HTC_044
Cho mình xin , thanks you
Hoang DG
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn nào có rom hay link của rom stock htc one max Mã CID là : HTC_044
Cho mình xin , thanks you
bác nào bik sao cái htc one max sprint sử dụng vân tay k hoạt động k, cứ quét xong là nó bảo k lưu được haizzzzzzz máy rôt r ak
Hoang DG
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hai dao
Không dùng được là do máy bạn đã Unlock Bootloader , relock lại thì sẽ dùng được.
@hai dao Bạn mang ra tiệm unlock hay tự làm vậy?ngày mai mình cũng nhận 1 em Sprint nhưng chưa unlock GSM nên hỏi cho biết.
@Hoang DG Máy mình đã relock lại bootloader rồi mà quẹt vân tay vẫn ko thành công( quẹt xác nhận 3 lần đầu đều thành công nhưng lần cuối thứ 4 toàn bị lỗi...đã làm đi làm lại nhiều lần và thử nhiều ngón rồi) tại sao bạn nhỉ?
Bây h bản rom cook nào ngon nhất cho One Max Sprint hả bạn? Quan trọng nhất là pin trâu bò hơn😁. Mà up rom cook có bị lock Sim lại ko bạn(mình vẫn đang ở stock 4.4.2 Sensen 6)
huy nguyen
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nặng hơn 2 lạng mà . Cho phụ nữ dùng đut trong túi sách hợp hơn

cac bac cho e hoi one max branew chua xai hang chinh hang gia 9tr2 mua dc ko may bac, hang chinh hang htc chu ko phai cua tgdd hay FPT phan phoi gi het ak, bh o toan quoc cua htc.
minh3ko
TÍCH CỰC
10 năm
Ở đâu bán ja rẻ vậy ban.mình cũng đinh mua 1 e .tham khảo ja xách tay second cũng 7t8 rồi.
huy nguyen
ĐẠI BÀNG
10 năm
One max lên sense 6 bao giờ mà mình ko biết nhỉ .

Sent from my HTC One max using Tinhte.vn mobile app
umumti
CAO CẤP
10 năm
@huy nguyen Lên khoảng hơn 1 tháng nay bác à, mình up qua OTA - máy sprint code unclok.
@umumti Máy mình cũng sprint...đã download về qua OTA nhưng khi cài đặt thì ko đc vì máy đã unlock bootloader, root, recovery cook, s-off
huy nguyen
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ko biết viper max 2.0 này lên sense 6 chưa các bác nhỉ ?

send from htc one max
huy nguyen
ĐẠI BÀNG
10 năm
Lên sense 6 có ai bị thế này ko ?

send from htc one max
@huy nguyen Thi thoảng nó bị vậy đó bạn
M7 hay 8 cũng vậy thôi
Đặc biệt chỉ bị vs app TT
Máy đã root thành công rồi mà khi dùng phần mềm Root Checker kiểm tra, nó vẫn báo máy chưa được Root là sao các bác?? 😔
manhvh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình dùng bản của mạng China mobile, không dùng được google play và đồng bộ danh bạ, có bản rom nào ổn định không các bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019