★[ HTC One Max ]Tổng Hợp Tất Cả Hướng Dẫn Về HTC One Max ★

pinbacninh_city
16/11/2013 8:10Phản hồi: 354
354 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huy nguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
One max mới có cạp nhật gì ấy nhỉ .
@huy nguyen Mình có thấy ji mới đâu. Đợi lên L thôi😁
vynguyen.ntv
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xin chào cả nhà, em mới mua em này đuợc 2 ngày. Máy dùng rất muợt. Xin ké vào bài để nhận thông báo
vitara29y
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em cũng hởi như bác ở trên .
huy nguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đấy là do bản rom người ta chế ra được . Max này chả có rom đấy
Mình root htc one max xog giờ k xài bảo mật vân tay dc.ai biết cách khắc phục chỉ giúp mình nhen.thanks!
duicuidien
ĐẠI BÀNG
9 năm
máy mình nghịch ngu,treo ở recovery bạn nào giúp mình với,để lại sdt nhe,cảm ơn nhiều.
nguoixalaxd
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao không thằng nào cảnh báo mình là Unlook Bootloader sẽ bị mất hết dữ liệu trong bộ nhớ trong, chỉ nói là mất Apps , chủ quan quá mất bố nó bao dữ liệu rồi,
Tiện đây anh em vui lòng cho trích xuất ra cho xin file APK của HTC Flash (đèn pin) với, sau khi máy Unlook xong thì cài đặt lại như khi mới mua, nhưng lại không có đèn Flash, kỳ lạ..
yoko228
TÍCH CỰC
9 năm
tình hình là e mới mua máy, về unlock bootloader, cài recovery và root rồi, cơ mà s-off k được, e down 1 bản rom cook trên xda về và fláh bằng twrm nhưnh hiện thông bảo là lỗi mount to usbdisk , máy em hb 2/49 os 3.24, ai giup e với, giờ k về được stock mà cũng k up rom cook được
yoko228
TÍCH CỰC
9 năm
face e là tạ phước nhật, số đt 0988259711, ai giup e với
tuanngoc2911
ĐẠI BÀNG
9 năm
quá ác chiến, thank anh Pin rất nhiều nha
Chừng nào có bản cook L cho one max đây
[QUOTE"hp2012, post: 43679483, member: 1400615"]One Max rất kém rom, ngày trước mình đưa thằng bạn cài vụ gỏ 2 cái mở màn hình nó làm được nhưng đt ko có bắt sóng làm mọi cách ko được đem đến hồng quang ok, xong sợ quá bán luôn, rồi mới mua lại 1 em mới keng và giờ chính tay từ từ tham khảm kỷ mới cài vừa mua cover tích pin 1150 mAh haha xài hết ga 2 ngày sạc pin sướng vô cùng, còn k 5 ngày mới sạc đã đã cho htc one max 9đ ....[/QUOTE]
Bạn chụp cái cover tích pin 1150mah cho mình xem với đc k?và bạn mua ở đâu gia bao nhiêu
yoko228
TÍCH CỰC
9 năm
topic chán quá, ae có gặp sự cố cũng k có ai hỗ trợ
@nhatminh411992 bạn cài battery monitor widget xem phần calibration nhé 😃
@nhatminh411992 Bạn chụp màn hình mình xem thử

Gửi từ HTC0P3P7 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
huy nguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Trau bo Đây này .
@huy nguyen mình nhầm , phần use time chứ ko phải calibration 😁

Có bác nào biết thời gian xem ocreen của pin k chỉ giúp mình với,mình vào cài đặt nguồn thi chỉ thấy tổng time sd của máy tìm chổ oncreen mà k thấy

Gửi từ HTC0P3P7 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
huy nguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có ai bị mấy hôm nay vào facebook toàn bị dừng ko ?
sáng nay mở máy bật Wifi thì thấy có bản update nên dowload về luôn nhưng sao k cài dc cứ toàn báo fail thui. có ae nào up dc thì chỉ giúp mình với, up trực tiếp từ Recovery.
máy mình đã cài nhận dạng dấu vân tay nhưng quên mật khẩu cài đặt. bây giờ máy chỉ đòi mật khẩu để mở không đòi nhận dạng vân tay nhưng không nhớ mật khẩu. Các bạn có thể giúp mình mở máy hay reset lại máy cũng được. đang cần giúp đỡ gấp. cám ơn các bạn trước nha
@TOILANGTHANG bạn dùng hard reset của htc nha , nhưng sẽ mất hết dữ liệu 😃
còn hard rết thì bạn giữ nút volume down và nút power đến khi nó hiện cái hình android hay htc gì đó ( mình ko nhớ nữa ) rồi thả 2 nút đó ra , chọn factory reset
bonus bạn cái video nè , htc tương đối hard reset đều giống nhau
@nhatminh411992 Của mình máy Verizon có reset đc ko?
mình cũng đã thử theo cách của bạn nhưng cũng không vào HardReset được. nó cứ khởi độn lên thôi
@nhatminh411992 Bó tay rồi bạn ơi, làm theo hướng dẫn của bạn hoài mà cũng ko xong, máy mình mới mua còn bảo hành mà cũng bị chặt nữa sao?
Hoang DG
ĐẠI BÀNG
9 năm
@TOILANGTHANG
Nếu mấy bạn mua của HTC Việt Nam! thì ra hồng quang đường 3/2 nó cài lại cho không tốn 1 đồng nào đâu .
@Hoang DG máy mình mua bên đức nè , mà đem lại nó nói bảo hành quốc tế phải thêm 600k gì nữa @@
Hoang DG
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nhatminh411992 Htc không giống như apple bảo hành , nó chỉ bảo hành miễn phí những máy mua chính hãng HTC Vn thôi . Còn mình nghĩ bạn đã đóng 600k đó rồi thì có lẻ những lần sau sẽ được miễn phí

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019