[HTC One V] Hướng dẫn unlock bootloader và root cho HTC One V !

elroy
27/4/2012 9:57Phản hồi: 79
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

buiduongba
ĐẠI BÀNG
12 năm
the power button for longer than 10 seconds. As soon as the screen turns black, hold down volume and let off the power button. At the top of the screen you will see***_LOCKED_***.
đề nghị bác chủ thớt dịch lại câu này vào bước 7,8 nhé. gộp làm 1 bước thôi, bác viết như thế khó hiểu với người mới dùng như m quá... chú ý chỗ bôi đen gạch chân....
giúp mình cái sao mình root máy chạy xong rồi mà ko thấy hiện lên icon superSU như hướng dẫn vậybạn ơi
Bạn cho mình hỏi bạn có file stock RUU cua HTC one V ko share cho mình với, để dành mốt có bị lỗi có mà root lại. 😃
Thank!
SmartOne
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã xong. Hồi hộp ghê. Thanks bác chủ.
giúp mình với
mình làm thấy lên icon superuser.nhưng khi up thì nó báo root : fail
Có thể lúc bạn chọn dãy số chưa đúng. Thử lại theo hướng dẫn xem.

Sent from my HTC One V using Tinhte.vn
;) thành công! rất dễ dàng, thanks bạn nhiều.
cho t hỏi zới... từ bước 1->9 la mìh lam tren ĐT ha? moj use Android nen hok pjk
sao mình vào fátboot rùi kết nối với máy tính thì lại ko kết nối đc vậy? bình thường vẫn kết nối được mà?giúp m với
Chủ thớt đã nhầm 1 chi tiết về unlock bootloader=htcdev.đó là khi unlock rồi mà lock lại máy sẽ báo là relocked chứ ko phải lock.dựa vào đó cửa hàng bán máy sẽ từ chối Bh nếu máy bạn có vấn đề.
mình đã làm những bước relock bootloader máy đã báo chế độ fastboot *** relocked *** mà sao vẫn cài được titanium backup va link 2sd được ?
bác chủ thớt có lòng tốt hướng dẫn mình unroot chi tiết được k.. mình update qua ota mà k được..
nchh13
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nào làm ok rồi thì comment cho mọi người yên tâm với! Điện thoại mới mua mới cóng, giờ vọc cũng hơi nhát tay! 😔
em mới root xong,ko bít xóa nhầm phần nào mà giờ mất Cửa hàng Google rùi,vào google play bằng web cũng ko đc,bác nào giúp em với
@banhhoangdao down file apk cài lại đi 😃 http://www.tinhte.vn/threads/1352360/
em mới làm xong theo hướng dẫn nhưng giờ máy của em khi gọi chỉ nghe loa nhỏ loa lớn không nghe nghe nhạc cũng không có tiếng không biết có bị hư loa không hay là do quá trình làm bị mong mấy anh chỉ em với
Help vs. E root xong máy ko sài dc wifi và cáp usb khi cam vao ko nhan
các bác cho em hỏi cái ! tại sao em ấn và giữ mòn cả cái nút volum down rồi mà nó vẫn ko vào được cái fastboot mode là sao
@thanartos em cũng bị giống bác . ai chỉ e vs

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019