Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[ HTC ONE X] All in One ( Update khá thường xuyên)

hzkhicon
5/7/2012 3:18Phản hồi: 31.450
31.450 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhutns
TÍCH CỰC
8 năm
trickdroid thì ko những viper, arhd, isc, skydragon thì còn :-D
nhutns
TÍCH CỰC
8 năm
trickdroid thì ko những viper, arhd, isc, skydragon thì còn :-D mà trickdroid cao nhất là 6.0 base 3.x cũ quéc xài làm gì bạn ?
Các bác cho e hỏi dùng rom nào là tốt nhất cho onẽx+ ạ. Hướng dẫn e download và cài luôn với ạ
Các bác cho e hỏi dùng rom nào là tốt nhất cho onẽx+ ạ. Hướng dẫn e download và cài luôn với ạ
Mấy Pro cho hỏi, máy mình vào 1 ngày đẹp trời thì không thể trượt thanh tác vụ xuôngs nữa, dù cảm ứng vẫn bình thường. Máy đã đặt lại trương trình theo NSX mà không ăn thua. Mấy Pro giúp đỡ với.
nhutns
TÍCH CỰC
8 năm
liệt cảm ứng dòng trên rồi bạn, bệnh của one x
rintaminh
ĐẠI BÀNG
8 năm
ai con link file ADB for one X o tren khong, cho minh xin với, tìm hoai khong ra, can cai UPROMZIP.BẮT để tạo room mode tử file RU
rintaminh
ĐẠI BÀNG
8 năm
ai con link file ADB for one X o tren khong, cho minh xin với, tìm hoai khong ra, can cai UPROMZIP.BẮT để tạo room mode tử file RU
lebonghoatan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có bạn nào còn lưu bản Room ARHD chạy Sense 4+ ko? Có thể Up lên giúp mình dc ko?
@nhutns
Cảm ơn các bạn.
nhutns
TÍCH CỰC
8 năm
Bạn pm nhé ! Mình có bản này
van.t
TÍCH CỰC
8 năm
ai có link hướng dẫn rôot và xóa file hệ thống HTC one e8 dual thì share cho mình với. google tìm ko ra cái nào cã
topkiss
ĐẠI BÀNG
7 năm
Con HTC One X của mình chạy từ 2012 chạy vẫn ngon đến bây giờ.

Cài và thử nghiệm rất nhiều ROM Cook khác nhau. Cuối cùng thấy ROM ViperX 4.1.1 chạy ổn nhất. Nhưng rom này layout storage cũ. cài vài app là bị đầy phân vùng OS (~5-6GB), làm chậm máy đáng kể. Lên xda tìm ViperX 4.1.1 New Layout các link đều die (trên đó có nhiều link nói là ViperX 4.1.1 nhưng thực chất là 3.0.8 hoặc 4.0.6). Mày mò 1 thời gian thì mình cũng convert được bản ViperX 4.1.1 chính thức của Team Venom sang New Layout. Nay chia sẻ lên đây cho anh em nào cần:

ViperX 4.1.1 New Layout:
https://www.fshare.vn/file/GLBID3ZIAKPM

Anh em flash ROM bằng TWRP New layout. Xong flash boot file boot.img trong ROM zip là xong.
Thanks các ae đã quan tâm!
@topkiss Vẫn còn giữ em nó mà pin chai quá rồi nên lười up quá, hôm nào rảnh order amazon về lại nghịch.
Ngày xưa hox bá đạo, flash kernel nữa làm bạn bè há hốc miệng lol
duyson_88
TÍCH CỰC
4 năm
@topkiss Dành cho máy s-on hay s- off à bạn
hoangu
ĐẠI BÀNG
4 năm
@duyson_88 h bác vẫn còn ở topic này ak
duyson_88
TÍCH CỰC
4 năm
@hoangu Mh mới mua one x
jetnets86
ĐẠI BÀNG
7 năm
con của mình từ đầu năm đến giờ cất tủ rồi, màn hình muốn lên, muốn không, cất làm kỷ niệm =)), nhớ lúc mua mới cũng 14triệu ( ko tai nghe beat ) :X

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019