Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HTC One X ( copy ) giống 100% từ Trung Quốc...

kuDol96
14/7/2012 10:49Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhái đâu màk nhái HTC cuả tàu khựa ra không
chỉ những ai xài htc one x rồi thì nhìn là biết,mình đang xài và nhìn vào cái biết ngay,cái dàn loa ngoài và loa thoại nhìn rất thô,hàng thật tỉa những lổ đó rất mịn và sắc,nhỏ lắm ,noi chung nhìn mặt sau thấy khác liền,thanks chủ thớt đã chia sẻ hihi
rongtrang
ĐẠI BÀNG
11 năm
bọn khựa ghê thật :mad:
liem.ht
ĐẠI BÀNG
11 năm
tks pro đã bó phí tiền test thử cho a e
fake mà cũng long lanh quá
Kinh khủng thật, em nó nhái thế này thì bác nào ham hố mua hàng rẻ là chết ngay
Cái này kiểm tra IMEI thì có biết đc đồ thật hjay giả ko các Kụ?
sợ wa các bác ơi đây nửa http://dayroi.vn/can-ban/ban-htc-one-x-hang-xach-tay-gia-5tr5-bao-hanh-24-thang-11445316.htm. không biêt thật giả bây giờ mua hàng cũng không biết đâu mà mò, cũng nhờ các bác ,bài viết rất có ít
@anhnghia_86 b coi cái giá mà ko bít hàng thật hay hàng giả à ??
nếu rẻ vậy sao nó ko phi shop mie nó đi cho lẹ, việc gì phải tốn công rao trên mạng rồi còn bảo hành ??
ừ phải
con này chip dua core thôi các bác
giờ mua dt sợ quá đi mất.bọn tàu giống gì làm cũng được.hix
có bán lại k bác ;)
Đồ đạc trên cơ thể con người bây giờ toàn đồ giả nữa là điện thoại. Đi mua tốt nhất nhờ ai có kinh nghiệm kô là dính chưởng ngay😁
thôi các bác đừng mua đồ nháy sài mất tiền mà còn bị nói mình sợ lắm.
phai kiem tien mua mot em ve dung hehe.
em tiễn em nó đi theo chủ mới rồi các bác ạ ... có bác kia qua xem máy thấy thix .. về năn nỉ em nhường lại ... 😆 😃)
đã cầm hàng này. thật là khó phân biệt nếu ai chưa sử dụng qua các đòng này không nhất thiết phải là one x,vì khi cầm máy cũng nguyên khối cũng micro sim chụp hình thì màu sắc không đc như hàng thật nưng chụp cũng khá nhanh lấy nét cũng nhanh. chắc khoảng 5 chấm ,vào trong các chưng trình cài đặt thì from chử không giống như hàng thật chạy androi 4.1.1. mình chưa thử qua các game nhưng cảm ứng khá tốt.
Thanks bác đã test cho anh e! Đang định mua hàng xách tay mà lo quá 😔
@djnhh0an bác mua hàng cty cho chắc .. có chế độ bảo hành đàng hoàng ... ko mua nhằm mấy cái hàng dựng là tiu gần chục chai 😃
Màn hình đẹp ko bác 😁
@svmobile6688 màn hình nói sao ha, nếu với giá tiền 3,5 triệu thì mình nói thật là quá đẹp luôn chỉ nhạt mầu thôi mà máy mình cầm thì không biết là ông nào sản xuất hk china hay sing nửa, các lỗ khoan trên loa hơi thô so với hành thật và cái khay sim thì quá thô và bằng nhựa rẻ tiền nên không khít tháo ra vô nhiều để bay mất miếng nhựa.
thienhtkim
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác cứ ném đá ko tiếc tay với hàng xách tay thế thì cộng đồng mình lấy đâu ra hàng mới mà xài chứ, đâu phải model nào mới thì hàng cty cũng có cả đâu, cái này là phải phụ thuộc vào kinh nghiệm xài hàng của các bác + thêm lương tâm của mấy anh buôn hàng hand to hands mà thôi😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019