HTC ONE X dính lỗi màn hình?

Thảo luận trong '[Android] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi liverpool_hai, 15/4/12. Trả lời: 256, Xem: 30784.

1. cleonardo

cleonardo Thành viên

Mình cũng bị dính lô hảng đầu , bị lỗi màn hình , và mình làm trầy vết khá rõ mà vẫn được đổi cái mới , thời gian là 1 tuần cho nó xác.minh lại ,mình rất.có cảm tình với HTC.

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn

2. mediatran.com

mediatran.com Thành viên

3. nguyentien94

nguyentien94 Thành viên

Chao anh, cau chuyen cua anh voi Hong Quang va FPT nghe gay can that day. Con HTC One X da giai quyet den dau roi a? Em cung vua phat hien loi dom vang man hinh. Len mang tim cach xu ly thi thay topic. Anh tu van giup em voi, thuc toi 2h sang, nong long qua. Em phai lam mot tran ra tro voi HTC moi duoc.
    Xin mai, ba me moi cho mua. Mua luon 2 cai bao 550k. The ma gio HTC no doi dai voi minh the day. Khong chap nhan duoc. Chac em buon phat khoc mat. H minh phai lam sao anh?
    Cai ban phim cua em bi dien nen GO TIENG VIET HOK CO DUOC. Anh rang doc giup em nha. Ah. Anh add nick em nha nguyentien021994

4. patienn

patienn Thành viên

mang ra HQ mà đổi, nó cho đổi mà,

nguyentien94 thích nội dung này.
  5. liverpool_hai

liverpool_hai Thành viên

e này màn hình đẹp thật, chia buồn cùng các bro:)

6. nguyentien94

nguyentien94 Thành viên

Hom nay co chuyen vui muon chia se voi anh em. Hom qua duoc anh patienn tu van, minh mang luon con One X cua minh ra Hong Quang thi duoc no thay cai man hinh, di nhien la bao hanh khong tinh phi. Hom nay chay len lay em no ve. Gio thi het benh roi, trong xinh ra han. Mong la tu nay se khong benh bay nua. Cam on cac anh em, cam on anh patienn nha'.

7. liverpool_hai

liverpool_hai Thành viên

hi, chúc bro may mắn nhé. dù sao vậy cũng tốt rùi:D

8. Slayer BoxeR

Slayer BoxeR Thành viên

Mấy bác cho mình hỏi .

Trong 1 lần mang One X vào nhà VS , mình có làm rơi từ độ cao 1m40 xuống đất , màn hình bị dính 1 chút nước ( sau đó có lau ngay ). Từ khi đó nó bị lỗi màn hình , rất hay bị nhiễu và nhảy hình liên tục . Có cách nào sửa không các bác :(

9. liverpool_hai

liverpool_hai Thành viên

vô vs mang máy chi bác:D

10. Slayer BoxeR

Slayer BoxeR Thành viên

Thói quen mà , tính mình thích mang ĐT vào NVS làm đủ thứ , kể cả nhắn tin và gọi điện luôn :( Chỗ ấy yên tĩnh và dễ tập trung mà :(

11. duquocchi

duquocchi Thành viên

Con one x của em cũng bị 1 sọc vàng nhạt trên nền trắng.......chiều đem đến chỗ bán cho nó kiểm tra xong tối nó gọi cho em nói là bên HTC nói đó là đèn màn hình gì đấy.....Em ko tin mang đến trung tâm HTC cho nó xem thì cũng bảo là do đèn điếc, do mua xách tay nên nó ko nhiệt tình cho lắm. Ở TP HCM thì mang lên đâu để kiểm tra uy tín, bác nào chỉ em với. Chỉ cần bên HTC xác nhận có lỗi để em có bằng chứng đem về cửa hàng cho nó bảo hành

12. phuong_itdatviet

phuong_itdatviet Thành viên

chao can anh. minh co mot con HTC Sensation 4G Mang T_mobile. sau khi unlock boodloader thi no bi loi treo man hinh trang co chu HTC. nho cac anh em ai biet giup minh fix van de nay nhe. thaks

13. patienn

patienn Thành viên

Trước khi flash rom bác chạy firmware pack cho nó là hết treo. Bên thớt sen có firmware pack cho sen tmobile đó bro

Gửi từ điện thoại Nokia 1202 Gold của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

14. patienn

patienn Thành viên

Bác mang ra HQ mà bảo hành đừng nói rơi rớt gì hết

Gửi từ điện thoại Nokia 1202 Gold của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

15. Slayer BoxeR

Slayer BoxeR Thành viên

HQ là ở đâu hả bác ?

16. pinbacninh_city

pinbacninh_city Thành viên

chán quá định mua 1x mà dính phốt lỗi thế này chắc lại thui ko mua nữa rồi

17. pinbacninh_city

vì họ biết con này có lỗi màn hình mà bác,nếu cho đổi 3 ngày chắc là ko bán được con nào mất@@

18. vu_tuan_tai_1987

vu_tuan_tai_1987 Thành viên

bạn nào biết chỗ nào thay màn hình onex tốt nhất ở hà nội ko

19. Slayer BoxeR

Slayer BoxeR Thành viên

Up

Mình cũng đang cần thay màn hình One X , bác nào biết chỉ với :(

20. pinbacninh_city

khó của nam cường