Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HTC Rhyme - Thảo Luận,Thủ Thuật,Kinh Nghiệm Sử Dụng ,Up Rom ...v.v

kem_muadong
30/3/2012 16:49Phản hồi: 1.290
1.290 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

handukims
TÍCH CỰC
10 năm
có bác nào biết fix lỗi hay khởi động lại rhyme chạy 2.3.5 k ạ. Máy e bị liên tục. Ngày bị mấy lần k biết phải sao nữa. Với cả các bác có thấy lên 4.0 giật hơn ở 2.3.5 k ạ.
Sao chả còn ai quan tâm đến con rhyme này nữa vậy 😔

Sent from my ASUS_T00J using Tinhte.vn mobile app
tungx3k0
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thật tiếc cho em nó đã chết 1 cách tàn nhẫn
maiuyman
ĐẠI BÀNG
9 năm
Con Rhyme của mình mấy ngày nay bị khởi động lại liên tục có bác nào biết cách sửa không ạ? Đã khôi phụ cài đặt gốc rồi, tháo thẻ nhớ và sim ra luôn mà vẫn bị. (Cái máy chạy không mà cũng bị, không có ứng dụng nào trong máy cả vì đã khôi phục cài đặt gốc).
@maiuyman Khó chịu nhất và vụ khởi động lại máy của con Rhyme này, máy mình thường xuyên bị, tuy nhiên là do lỗi lỏng sim, cứ dùng 1 thời gian nâng lên đặt xuống, sim nó lại lỏng lại bắt khởi động, lắp lại sim thì OK, chắc phải dùng keo con voi quá.
handukims
TÍCH CỰC
9 năm
Tuyệt vời Htc quá các bác ạ. Con rhyme của e trước bị lỗi hay tự khởi động lại...chạy rom lại k hết. E mang qua trung tâm bảo hành. Dù đã hết bảo hành 7-8 tháng và máy trầy xước lung tung nhưng bên đó vẫn hỗ trợ. Bảo là hỗ trợ bảo hành lần cuối k mất gì. Thế là giờ mang về dùng ngon rồi. Bác nào bị như e thử mang ra TTBH xem sao. Cứ nói là e thấy con này nhiều người bị.
@handukims em thay cũng như bác thôi.mua từ tháng 6 năm ngoái.tháng trước em mang qua qua cũng được bảo hành lần cuối.thay mỗi cái màn hình cả sửa vài thứ bên trong.nói trung điện thoại htc em dùng không thấy thích nhưng thích cách phục vụ của họ
handukims
TÍCH CỰC
9 năm
@pincaquan1 chuẩn luôn...thực sự hết thời desire HD mình k còn cảm thấy có hứng với dt HTC nữa...càng ngày cảm thấy nó càng đuối so vơi các hãng khác...ngoại hình thay đổi nhưng giao diện chán...k còn cái gì đặc biệt để níu kéo người dùng ngoài dịch vụ hậu mãi và cung cách phục vụ...
Mình còn cái tai nghe Rhyme màu trắng...bạn cần thì mình để lại cho ..50k nhé..he
@handukims bác ở hà nội ạ.cho em sdt đi.
handukims
TÍCH CỰC
9 năm
@pincaquan1 mình ở cầu giấy 0979391710
tuan_anh_ng
ĐẠI BÀNG
9 năm
AE nào có kn cho mình hỏi. Chả là mình mới mua lại cái tai nghe của htc rhyme vì thấy nó đẹp, được tặng kèm luôn cái dây đèn báo (hình như gọi là htc charm thì phải). Muốn sd được cái đó trên máy đt khác thì hình như phải cài phần mềm cho nó đúng ko? Bác nào đang xài rhyme trích xuất ra file apk giúp mình được ko?
Ferrari1102
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tuan_anh_ng cái charm đó không dùng được trên máy khác đâu
ai còn mấy bản rom cho mình xin với
ai còn mấy bản rom cho mình xin với
HTC Rhyme của mình bị lỗ main, ai biết chỗ thay main cho mình cái địa chỉ với, ở tp HCM ạ, ai biết giá cho mình thông tin luôn nha.
mh87
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vnt5192 Mình thay lúc trước tết 2015. Hồng Quang thay miễn phí luôn!
Mình up rom ship mà máy tính nó báo là k kết nối đc vs đt thì phải lm sao nhỉ
Mình up rom ship mà máy tính nó báo là k kết nối đc vs đt thì phải lm sao nhỉ
Cho mình hỏi máy mình không nhậnblutoot của dock sạc,mình dùng htc rhyme s510b ,lúc trước dùng chế độ dock bình thường,vừa rồi mình reset máy lại xong máy ko còn nhận blutoot của dock nữa,chỉ sạc qua dock dược thôi,vì vậy o phát nhạc qua dock được,bạn nào bieert cách khắc phục làm ơn giúp mình với,cảm ơn nhiều
Các bác cho em hỏi xíu em tải 1 số bản nhạc từ zing về nhưng vào phần âm nhạc lại hok tìm thấy các bác giúp em với được hok ạ
Các bác cho em hỏi xíu em tải 1 số bản nhạc từ zing về nhưng vào phần âm nhạc lại hok tìm thấy các bác giúp em với được hok ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019