HTC sẽ đưa Sense lên Windows Phone 7 của hãng

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu' bắt đầu bởi cuhiep, 25/7/10.

1. duy_i

duy_i Thành viên

e nghĩ chắc phần cứng đòi hỏi phải khủng lắm ! vì sến thui là đã làm máy chậm lại òi huống hồ chi mà thêm ông anh WP7 nữa ! hix chờ xem !
  2. jfuolu

jfuolu Thành viên

Quả thật là mình thích cái tab thời tiết của Sense nhưng mà đôi khi cũng bất tiện nhất là việc rất khó thêm bớt widget nếu phải chọn giao diện mặc định của WP7 và Sense mình vẫn chọn WP7
  3. Vaanres

Vaanres Thành viên

mấy bác chửi thằng wp7 cứng nhắc không cho hsx tùy chỉnh lại giao diện , nhưng mà anh android 3.0 sắp tới - theo google - thì cũng không được tùy chỉnh giao diện , mà ông trưởng thiết kế giao diện của webOS đầu quân cho android thì mình nghĩ android 3.0 sẽ đẹp long lanh lắm :D
  4. tjnhyeu36ke

tjnhyeu36ke Thành viên

Đang bàn luận về HTC sense,khơi khơi tự nhiên mang ip vô,không biết con người bạn như thế nào,muốn mọi người cải nhau àh ? hay muốn ném đá vào hội nghị...đang đọc thấy ngứa mắt quá nên reply lại thôi....mình ghét những người như thế này
  5. umumti

umumti Thành viên

Ngày trước em dùng HTC cruise, thích giao diện sense nhưng không cài được. Giờ HTC đưa giao diện này vào Winmo7 thì quá tuyệt nhưng tuyệt hơn nữa là làm sao có điều kiện để mua được một em HTC. Rất thích HTC nhưng HTC ra nhiều quá giờ khó phân biệt tên gọi các sản phẩm của HTC quá, ngoài HD2.
  6. htevn

htevn Thành viên

WM7 mà giao diện Sense thì còn gì là WM7 :D
  7. hoangnguyen85

hoangnguyen85 Thành viên

bỏ cái sense vô là làm mất hết đặc trưng cua wp7 rùi , thù htc luôn
  8. hgbinh

hgbinh Thành viên

ôi, jb iPhone thì dễ, windows phone 7 thì mơ đi, đến zune HD còn chưa có ai trên thế giới jailbreak được cơ mà
  9. anhtuank15

anhtuank15 Thành viên

Hay wa HTC ơi , tiếp tục phát triển nào ^^ :D
  10. kolya82

kolya82 Thành viên

Sao mình nhớ là M$ không cho các hãng tùy biến giao diện mà nhỉ.
  11. uocjcao1m

uocjcao1m Thành viên

hi, mình chẳng hiểu gì cả lại đi ra :D
  12. love pocket pc

love pocket pc Thành viên

Tuyệt vời...một điều mình vẫn thường mong đợi:D
    Mình cũng hy vọng Resco sẽ tiếp tục viết ứng dụng cho Window Phone 7 :D
  13. loading1503

loading1503 Thành viên

sene UI, nhưng nói về theme chắc chả ai lại ông iphone, fan iphone làm theme thì khỏi nói @@, đẹp miễn chê, đa đạng miễn bàn ^^
  14. Twa

Twa Thành viên

Cái Preview trông yêu thế chẹp :p
  15. freeman_trang

freeman_trang Thành viên

Hy vọng tới cuối năm dư ra 20tr để mua 1 con máy nào đó của HTC. Hix, yêu HTC lắm ý.
  16. zSilverStar

zSilverStar Thành viên

Giao diện Sense này chỉ mượt khi CPU >= 1GHZ thôi, với yêu cần cấu hình cao của WP7 thì tuyệt :)
  17. ghone1990

ghone1990 Thành viên mới

HTC có vụ này là thích rồi nha.Mình chả ưa gì cái giao diện của WP7 cả.Định rằng sẽ không lên nếu nó giữ nguyên cái giao diện đấy.Nhưng có Sense UI của HTC thì xem xét lại:p hê hê
    Đây không phải box W7 nhưng em thấy bác nói thế là sai rồi đấy.WM thì em không phủ nhận.Nhưng còn W7 thì khác.Mà cũng không biết bác dùng qua W7 chưa ? Nhưng em thấy nó rất rất là đẹp.Hiệu ứng AEro trong xuốt đến kinh ngạc.đã thế con hình động nữa.Hay là bác chưa thử hết mấy theme ẩn của W7.thử hết rồi có thể lên www.vistastyle.org down thêm về mà dùng.Đẹp mê hồn luôn:smug:
  18. Assasination

Assasination Thành viên

dep day van thick htc ma
  19. bantayden

bantayden Thành viên

Mình thích giao diện Zune HD, hehe!
  20. love pocket pc

love pocket pc Thành viên

Mất trí hả:eek: sao ko ở top "I + nặng = ị " cởi quần áo hô hào cho nó có bầy đàn, nhảy vào đây làm gì, gọi quản lý sở thú đến bắt giờ :devil: làm mẹ gì có theme đẹp kiểu (đa đạng) mà gào với thét