Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HTC Sensation được nâng cấp Android 2.3.4

Duy Luân
14/8/2011 22:33Phản hồi: 223
223 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

TuanHung1
TÍCH CỰC
13 năm
Nhsnh củng 1t lv .em dự laf the
mua hàng chính hãng thì lên hãng mà bảo hành, thế là xong :-....
đem thẳng lên hãng cũng đc nhưng sợ lâu hơn CH
Chế độ hậu mãi cũng còn tùy của hãng nữa, HTC thì em o rõ lắm @.@
Có con sen 4g T-mobile người thân vừa sách tay về, sử dụng được 2 tuần có chút thất vọng, đôi khi máy bị mất sóng hoàn toàn phải khởi động lại, giác cấm tay nghe có vấn đề, khi cấm sát vào thì dàn nút điều khiển trên tay nghe bị liệt hoàn toàn không sử dụng được 😔. Ba e nói lỗi sảy ra là tại e hay bỏ đt vào túi quần jean chật, ko biết có phải vậy không :(, xin hỏi các bác có ai bị giống e ko :(( hỏi bên kia ko ai trả lời )
viso
TÍCH CỰC
12 năm
Em đã trả lời bác bên box Thảo luận Sensation rồi nha.
NHư e thấy thì bảo hành ở TGDD rất nhanh bác ạ.
TGDD bán đắt thì chả BH nhanh 😆 tiền nào của nấy
oánh dấu cái nào
các bác cho em hỏi cai. em moi tậu 1 chú htc sensation z710e hàng T mobile ve, có anh nào biết trình tự cài đặt phần mềm lại cho con máy này không, e chỉ biết rành về Iphone thôi, còn phần mềm cho htc chạy android này em cũng tìm nhiều thông tin rồi mà cũng gà mờ lắm,anh em nào biết cho em xin thọ giáo 1 buổi, xin hậu tạ 1 chầu cafe, hehe.
Nếu ở sài gòn thì mai 2h ở cafe tinhte. Hội android hcm off mini để root máy cho vài member mới. Đc thì ghé wa nhá.

Sent from my Sens using Tinhte.vn
mình đang dùng bản android 2.3.4 với 1.45.707.1 hôm nay trong cập nhật hệ thống của Sen của mình thấy có bản cập nhật hệ thống là 1.45.707.2 là bản vá lỗ hổng bảo mật. Bạn nào dùng sen nhận được bản cập nhật này chưa? có nên cập nhật luôn ko nhỉ
khi nào mới có phiên bản tiếng việt nhỉ
Bản mới nhất là 1.50.707 rồi cơ mà, bản này tối ưu hệ thống cho mượt hơn

Bản sửa lỗi bảo mật 1.45.707.2 có lâu lắm rồi
myvietanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình up bản này xong thì: Máy thường xuyên bị lỗi mất cảm ứng khi có cuộc gọi đến, kg biết cách xử lý, giờ đang buồn. Có Bác bảo COOK ROM lên Sense 3.5 sẽ hết nhưng em kg thích lắm. Bác nào có cách trị khác thì giúp em!
Đã gặp qua lỗi này khi còn dùng

Bạn tháo nắp máy đằng sau ra, cắm sạc vào sau đó tháo pin ra vẫn để sạc cắm vào máy tầm 5,10 giây, sau đó gắn pin vào lại rồi rút sạc.
ai biết cái này là sao không, chỉ mình với, mình đag xài rom 4.0.3 mà s xung nhịp của cpu 1 chỉ có max là 540mhz, cpu 2 mới lên đc 1188mhz, ép xung thì cpu 1 nó mới lên đc 1188, sau vài phút lại trở về ban đầu, minh tắt hết tiết kiệm pin rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019