HTC Sensation trắng với ICS sẽ xuất hiện vào 1/3

El Ku
2/2/2012 15:38Phản hồi: 79
HTC Sensation trắng với ICS sẽ xuất hiện vào 1/3

[TAG]HTC [/TAG]vừa cho biết hãng sẽ tung ra mẫu [TAG]Sensation [/TAG]màu trắng chạy [TAG]Ice Cream Sandwich[/TAG] (ICS) vào mùng 1 tháng 3 tới. Trước đó, Sensation chỉ có duy nhất một tùy chọn về màu sắc là xám, tuy nhiên, chiếc Sensation màu trắng này không đặc biệt bởi màu sắc mà quan trọng hơn là nó sẽ được cài sẵn Android 4.0. Đây là một tin vui cho những người dùng Sensation bởi HTC đã thông báo sẽ phát hành bản cập nhật ICS cho Sensation và một số mẫu máy khác qua giao thức [TAG]OTA[/TAG], tuy nhiên họ lại chưa cho biết thời điểm cụ thể. Ngoài ra, chiếc smartphone này còn có thể được tích hợp giao diện người dùng [TAG]Sense 4.0[/TAG] mới nhất. Xuất hiện vào năm ngoái, Sensation là chiếc điện thoại hai nhân đầu tiên của HTC với BXL lõi kép 1,2Ghz, RAM 768MB, bộ nhớ 1GB, màn hình 4,3" độ phân giải [TAG]qHD[/TAG] (540x960), camera 8MP và chạy [TAG]Android 2.3 Gingerbread[/TAG].

Nguồn: The Verge
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhimieuquan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sensation màu trắng thì đẹp phải biết rùi =p~
đẹp hơn màu đen nhỉ! Thích androi 4.0 nhưng mà máy không thấy nâng cấp cấu hình nhỉ!
em màu trắng thì XE có rùi mà ta....sao lại ko phải là nang7 cấp ICS cho tất cả các dòng nhỉ....bùn....
sensation đang bị các dòng ra sau lấn át rồi, liệu thêm màu và chạy ICS có giúp em nó bán chạy được không khi mà HTC sắp tung thêm các mẫu máy mới hấp dẫn hơn !
Bình cũ rượu mới chăng.
Đang chờ đợi em sen lên 4.0 đây
Sensation màu trắng thì đẹp phải biết chỉ tiếc là cái màn hình mà được chuẩn HD thì còn này chẳng còn gì để chê đc ^^ :happy:
XL vẫn đẹp hơn
HTC thiết kế kiểu dáng đẹp và hết sức đa dạng !
KD-Wang
TÍCH CỰC
12 năm
Không thể đẹp bằng XL được, XL đẹp vô đối trong họ hàng HTC.
Trong Sensation series
Sensation<XE<XL \m/
kokakykuj
ĐẠI BÀNG
12 năm
XL dep that ko.minh dag tiet kiem de mua 1 em. ma ko biet nen mua SE hay XL
giá có mắc hơn con màu đen nhiều không nhỉ! Hi vọng là hơn chút ít thui!
Mình vẫn thấy không đẹp bằng con Sen XL của mình 😃
mình đã cầm 1 con htc sen và con ip 3s
về màn hình thì HTC phải nói quá đẹp, đẹp nhất luôn chưa thấy con samrt fone nào như nó
ip 3 thì thua quá xa
ko hiểu 2 con này màn làm CN j?
xmen533
TÍCH CỰC
12 năm
sen là công nghệ SLCD,bác so sánh thì nên so sánh với ip4 hay 4s màn retina hay SII màn super amoled plus nó mới đồng cấp😁
mà công nhận màn hình của sen đẹp tuyệt vời :p
mrlink
TÍCH CỰC
12 năm
SLCD mình thấy là vừa mắt nhất 😃
SA+ loại
doantonbp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Công nghệ màn hình điện thoại tích hợp lên điện thoại là khác nhau và tùy vào sự nhìn nhận của mỗi người. Thật ra cả iPhone 3GS và HTC Sensation màn hình nào cũng có vẻ đẹp riêng của nó. So sánh của bạn còn khập khiễng lắm bạn à:
+ Thứ nhất là iPhone 3GS ra trước HTC Sensation cũng khá lâu nên sẽ có sự nhìn nhận khách quan. Mình nghĩ bạn nên so sánh iPhone 4/4S sẽ hợp lí hơn.
+ Thứ hai là đánh giá một màn hình điện thoại cần nhiều yếu tố lắm.
Và cuối cùng mình sẽ nói cho bạn công nghệ màn hình 2 điện thoại mà bạn đề cập:
+ Apple iPhone 3GS: Màn hình TFT, 16 triệu màu, rộng 3.5 inches, độ phân giải 360 x 480 pixels.
+ HTC Sensation: Màn hình Super LCD 16 triệu màu, rộng 4.3 inches, độ phân giải 540 x 960 pixels.
ktphoenix
TÍCH CỰC
12 năm
bác nên xem màn của 3 con: sky im a820L, lg lu6200 và lg nitro hd 😁. 3 con đó mh mới là tuyệt nhất :x
nhìn bản màu trắng đẹp hơn hẳn bản màu đen.
Đẹp, nhưng hợp cho phái nữ hơn
cái này màn hình có cường lực không các bác?
tất nhiên là được trang bị màn hình kính cường lực rồi. (dù là cường lực hay không thì cũng nên dán màn hình bảo vệ)
Dương Thường Trực luôn
cái j thì cái chứ chỉ thay cái vỏ( nắp sau) mà giá là 1tr2 thì mình để mạ gold cũng chỉ mất 1tr8
Đang sài SEN XE màu trắng, giá mà có bản ICS chính thức thì vui biết mấy
Thanks vì tin mới này, mọi thứ sắp cập nhật lên ICS hết rồi. Nhưng bạn xem lại chỗ này để bài viết tinhte có chất lượng hơn nhé.( ... hãng xe tung ra mẫu... )
Boybq
ĐẠI BÀNG
12 năm
Móc máy quá đó bạn.......
trong họ nhà android vẫn thích Arc nhất:happy:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119