HTC Sensation và Sensation XE đã có cập nhật Android 4.0 ở Đức

Thảo luận trong 'TIN TỨC - GIỚI THIỆU' bắt đầu bởi Duy Luân, 9/3/12.

1. quocthanh228

quocthanh228 Thành viên

cần bán con HTC SENSATION XE ở QUảng Trị ai mua pmm lại cho em nhé ! bão đãm mới còn nguyên rin
    huhuhu! mua lỡ con này mà thích xài iphone quá
  2. kinggai

kinggai Thành viên

Romship của mình cũng là: 1.73.401.4 như bạn, việc nâng cấp diễn ra theo từng khu vực. Bạn cố gắng chờ xem sao
  3. curuaxitin91

curuaxitin91 Thành viên

Bao giờ mới đến DHD. "Later this year" chắc phải mấy tháng nữa quá

Sent from my HTC Desire HD A9191 using Tinh tế
  4. davidmai

davidmai Thành viên

sorry vi viet ko dau..luc nao ranh ban len fb minh hoi nho ti dc ko (facebook minh la davidmai),tai minh cung moi dung htc nen chua biet nhieu,,luc nao online dc ban nhay minh nhe, sdt 775088387.thanks
  5. thaovy03

thaovy03 Thành viên

Mình ở đài loan đã nâng cấp rùi nè. Dùng ok lắm
  6. suuji

suuji Thành viên

Đài Loan cũng dùng bản rom cho khu vực châu á, sao máy mình vẫn chưa có nhỉ
  7. SRManh

SRManh Thành viên

Dùng bt thôi các bạn ạ, ko có gì nổi bật lắm ,máy mình từ lúc lên 4.0 cái loa mgoài ko còn trong tiếng như trc nữa ma hơi ồm ồm, thấy chán chán hix.

Gửi từ HTC Sensation XE with Beats Audio Z715e của tôi,sử dụng ứng dụng Tinh tế
  8. neukoyeuem

neukoyeuem שרייב עפּעס אַז?

Sao mình cũng dùng bản 1.77.709.104 của TW mà vẫn chưa thấy update là sao nhỉ
  9. nhp007

nhp007 Thành viên

10. ttoan123

ttoan123 Thành viên mới

sao con XE của mình hàng ở Singapore vẫn chưa thấy có động tĩnh gì hết ta chờ dài cả cổ mà không thấy đâu
  11. kinggai

kinggai Thành viên

-- Up theo từng khu vực mà bác. cố chờ thôi
  12. park_cp

park_cp Thành viên

ai cho mình hỏi xem cách phân biệt con sen xe của mình bản rom khu vực châu á hay châu âu với
  13. windsofangels

windsofangels Thành viên

Bao h DHD của mình ms lên nhỉ :-s.
  14. xuantung8282

xuantung8282 Thành viên

15. park_cp

park_cp Thành viên

ai cho mình hỏi xem cách phân biệt con sen xe của mình bản rom khu vực châu á hay châu âu với
  16. ryangiggs92

ryangiggs92 Thành viên

Sen 3,6 nhẹ hơn. Chứ 3.0 đổ xuốg nặg kinh ngốn ram quá v

Gửi từ GT-I9100 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinhte.vn
  17. thanhdnn

thanhdnn Thành viên

Tính năng mới mình cảm thấy hay nhất là quản lý ứng dụng của ICS 4 tốt hơn phiên bản 2.3.3, ICS kiểm tra thường xuyên và Kill bớt các ứng dụng không dùng đến mà vẫn chạy ngầm, đây cũng có lẽ là điều giúp cho thời gian sử dụng pin trên ICS lâu hơn, trước đây tớ toàn phải cài thêm ứng dụng Task kill để Auto kill mỗi khi tắt màn hình hoặc phải Manual bằng phần mềm gốc của HTC Sen. XE khá là chuối.
  18. tibeo1805

tibeo1805 Thành viên

Haizz lót ipad2 chờ up lên thui ....................
  19. dinhthanh35

dinhthanh35 Thành viên

Bạn xài thử xem biết liền hà, tỉ lệ của Sens cầm không thích tay, loa thì nhỏ xíu xiu,nắp lưng thì gỡ nguyên mặt, thiết kế dở òm, mình cũng từng tin vào những công nghệ mới đó đó, cuối cùng mình lại đổi lai DHD xài
  20. jinsakura

jinsakura Thành viên

Vậy thì bạn là số 1 rồi. chả có ai nhận xét về Sen như bạn cả. cá nhân mình đang dùng Sen XE nên luôn ủng hộ cho em nó. Nếu nói về thiết kế, bạn thử để DHD và Sen cạnh nhau, rồi hỏi 100 người xem họ chọn cái nào ? chả cần nghĩ cũng biết, 101 người sẽ chọn Sen chứ không phải DHD. Loa nhỏ là bệnh chung của các điện thoại HTC, nắp lưng gỡ nguyên mặt thì sao ? 1 ngày bạn tháo ra lắp vào cả chục lần đâu mà sợ ? ip cũng gỡ nguyên mặt đấy, mà còn phải tháo ốc ra nữa cơ. Bạn nói tỉ lệ của Sen không thích hợp là không thích hợp ở điểm nào ? đối với mình nó cầm rất vừa tay, thoải mái sử dụng, có thể nhắn tin bằng 1 tay khi đang đi trên đường. Chốt lại 1 câu, so sánh DHD và Sen mà bảo Sen dở hơn thì chắc chắn là con mắt của người nhận xét có vấn đề rất lớn. Cấn phải đeo kính hoặc đi khám lại.