HTC tổ chức sự kiện vào ngày 19/8 tại New York, sẽ có tablet Nexus, smartwatch hay Windows Phone?

Duy Luân
30/7/2014 22:18Phản hồi: 78
HTC tổ chức sự kiện vào ngày 19/8 tại New York, sẽ có tablet Nexus, smartwatch hay Windows Phone?

HTC mới đây đã gửi thư mời đến báo giới để thông báo về một sự kiện mà hãng sắp tổ chức vào ngày 19/8 tới đây. Hiện chưa rõ sản phẩm nào sẽ được công bố, tuy nhiên một vài ứng viên có thể kể tên đó là chiếc máy tính bảng Nexus 8 (hoặc Nexus 9), mẫu đồng hồ thông minh HTC One Wear hay thậm chí là một chiếc điện thoại Windows Phone 8.1. Dòng tablet của Google chưa được làm mới trong năm nay nên nhiều người đang rất chờ đợi Nexus 8/9 với màn hình 8,9" và chất lượng hoàn thiện cao cấp. Về phần One Wear, chính HTC từng hứa hẹn sẽ tung ra một chiếc smartwatch vào cuối năm nay, còn thiết bị Windows Phone 8.1 nói trên thì được đồn là sẽ dựa trên chiếc One M8 nhưng chạy nền tảng của Microsoft. Tinh tế sẽ tiếp tục cập nhật đến bạn những tin tức mới nhất về sự kiện này.

Nguồn: CNET
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em chẳng tin HTC ra WP đâu. Mấy em S, X vừa là của nợ của HTC xong.
@vnstockguru nhưng CEO của hãng này thì nói là vẫn theo đuổi wp mà bạn!
@Moto 360 Trừ Apple và GG ra thì hãng nào cũng có thể nói câu đó mà bạn. Quan trọng nhất là động thái, hành động thế nào thôi.
chắc là WP của HTC hoặc Smartwatch ...còn Nexus tiếp theo do Moto sx rồi...1 máy nexus mới sẽ đi kèm 1 bản android mới... Android L sẽ ra khoảng tháng 10 cùng 1 máy Nexus mới chứ k phải bây giờ 😃
huyminh1560
ĐẠI BÀNG
10 năm
chắc ra nexus roài
odouroflove đã tham gia sự kiện này.
pinbacninh_city đã tham gia sự kiện này.
turbo_kid
ĐẠI BÀNG
10 năm
M8 mà chạy trên nền WP 8.1 chắc là sẽ nhanh khủng khiếp. Kết hợp nâng cấp cái camera nữa là quá ngon.
ongnooii
TÍCH CỰC
10 năm
Không quá hứng thú với cái "M8" chạy WP nhưng cũng chờ đợi để xem có gì hay. Cái mình mong chờ nhất bây giờ là xem em tablet này thế nào. Nếu ngon lành cành đào thì múc, không thì quay sang múc Tab S. Chỉ vì lăn tăn chờ em này mà đến gờ chưa múc Tab S 😁
@ongnooii Rất nhiều ng như bác cũng đang chờ đợi, đến lúc 1 tháng sau có tin đồn ra ipad mini 3 thì lại phải chờ để xem mua. Và khi ra thì chắc chắn bác lại mua con nexus 7 2012 =))

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
ongnooii
TÍCH CỰC
10 năm
@thang_taidau Ipad không phải là sự lựa chọn của mình, và nexus 7 lại càng không ;). Mình biết mình cần gì, thích gì ;)
zViVuz
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ongnooii Thế chờ ipad 6 đi chắc chắn ngon hơn tab s...chứ pin ngót ngét 4h ko bằng smp thế thì....
ongnooii
TÍCH CỰC
10 năm
@zViVuz Tiêu chí ngon của mỗi người là khác nhau.
từ lúc HTC ra M8, thấy HTC lên hương lại nhỉ
thpxken
TÍCH CỰC
10 năm
Hi vọng cái nexus này có vỏ nhôm như điện thoại cũa hãng
Tại sự kiện này người ta mong chờ sẽ xuất hiện Galaxy F vỏ nhôm =)) em chắc chắn vì em đã gọi điện cho giám đốc BB 3 lần rồi.
@Apple Haters 2.01 Thế ông ấy có nói bao giờ BB sx Nexus Pro 12,5" ko vậy thím😁:rolleyes:
@quang_vipper hình như Nexus pro 12,5 chạy Windows 8.1 Pro chip A11 8 lõi màn 4k đúng k nhỉ :D
loyal1109 đã tham gia sự kiện này.
hung.0990
ĐẠI BÀNG
10 năm
cha thich nexus! nhung yeu em one =))
trên wpcentral thấy bảo được mời đến nhưng android central lại không được mời..
Bây giờ mới đến thời kì bão hoà smartphone hay sao đấy. Mình chẳng còn hứng thú nữa.
Ra wp rồi chìm xuồng luôn
ngocanh3996 đã tham gia sự kiện này.
Google dạo này chỉ quan tâm HTC với LG, chắc là muốn kìm hãm samsung, sợ kiêu binh công cao lấn chủ 😁
@vythanh Bác cũng coi phim Chu Nguyên Chương hả🆒
@chavalier Cái này thời nào chẳng có, đâu riêng Chu Nguyên Chương. Như thời Lưu Bang thì có Hàn Tín 😁
quytki đã tham gia sự kiện này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019