HUAWEI ASCEND D1 QUAD XL U9510E, ROM R0OT.. ( cập nhật rom tiếng việt 4.1 )

Thảo luận trong '[Android] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi tunguyenviethung, 27/3/13. Trả lời: 676, Xem: 36479.

1. xixixi2222

xixixi2222 Thành viên

Đứng im ngay chử huawei adcend rồi bấm nút nguồn 10s máy sẻ tắt rồi tự khởi động lại vào chử huawei chứ gì , mình bị vậy 2 lần vẩn làm vậy bình thường mà ta, khi vừa tắt thì đừng bỏ nút nguồn ra, giử luôn nút nguồn và bấm và giử nút úp volume cho đến khi vào recovery là dc à. Chẳng lẻ bạn xui thế

Sent from my HUAWEI U9510E using Tinhte.vn

Danky thích nội dung này.
  2. Danky

Danky Thành viên

chính xác mình làm đi làm lại mấy lần luôn nhưng vẫn ko dc đó,thế mới đau

3. pocketmobi

pocketmobi Thành viên

không có cách nào recovery được đâu!để mình về kiếm link share cho hoặc có gì mình giúp đở cho

4. Danky

Danky Thành viên

ok,cho mình cảm ơn bro trước,mong tin của bro

5. trunggia

trunggia Thành viên

Sao khong thay ai xaiHuawei U 9200 P1 XL va cho y kien voi a

Sent from my U9200E using Tinhte.vn

6. pocketmobi

pocketmobi Thành viên

7. xixixi2222

xixixi2222 Thành viên

cho mình hỏi cái rom gốc 4.0.4 của em nó là bản V100R001C00B121 phải không , mình có thể up rom gốc của thằng u9510 V100R001C00B123 dc không mấy bạn

8. mạnh khải

mạnh khải Thành viên

Giá con này là 3 triệu 6 của công ty gia vũ à mọi người ? đây

9. xixixi2222

xixixi2222 Thành viên

Ai trả lời cho mình với

Sent from my HUAWEI U9510E using Tinhte.vn

10. hermes_liva

hermes_liva Thành viên

Các bác xài em này rồi cho em hỏi, máy xài ổn định không, mượt mà, lướt web, chơi game, pin....em tính xúc 1 em này,giá là 5490 ở tiki, các bác mua ở đâu thế?

11. Danky

Danky Thành viên

hình như là ko up được đâu bro ơi,đừng có up của u9510,con đó chip khác con 9510i.

12. Danky

Danky Thành viên

tầm giá đó ok rồi đó bro,em này pin trâu xài sướng lắm,màn hình thì lung linh,góc nhìn rộng rãi,chỉ có tội máy hơi dày xíu thôi

13. Danky

Danky Thành viên

thank bro,mình down về xong rồi làm sao nữa bro?toàn tiếng hoa thôi nên ko biết cách sử dụng,và máy mình giờ bị treo cứ cắm vào thôi đúng ko?

14. minhmapk28

minhmapk28 Thành viên

Danky ơi , tớ có dính lổi y hệt như cậu, đứng ngay adcend huawei .tưởng xong rồi ai ngờ fix được.

15. minhmapk28

minhmapk28 Thành viên

có gì in box to chi cho nha

16. mạnh khải

mạnh khải Thành viên

Cho mình hỏi giá chuẩn hiện nay của con này là bao nhiêu ? địa chỉ mua hàng ở đâu ?

17. minhmapk28

minhmapk28 Thành viên

18. Danky

Danky Thành viên

hehe thank bạn nhá,nghe tin vầy vui quá,đi làm về mình làm ngay hy vọng là có thêm kinh nghiệm trong đợt này để rút ra cách fix lỗi cho anh em biết luôn..........chút về nhà làm liền keke,có gì mai mình báo tin mừng hoho

19. minhmapk28

minhmapk28 Thành viên

Hôm bữa tớ bị dính cái này.khơi động lại không vào được recovery.tưỡng thua rồi.hjj:)

20. Danky

Danky Thành viên

Xong,vẫn ko được,hisuite vẫn hì hụi chạy detect driver mà chạy hoài ko xong gì hết à
    còn em D1 của mình thì ko tắt máy được nên ko làm theo bro chỉ dc