Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Huawei và Vodafone thử nghiệm thành công mạng 2Tbps, down 40 video HD mỗi giây

sonlazio
25/1/2013 9:12Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vitdien
ĐẠI BÀNG
11 năm
quảng cáo vẫn là quảng cáo, dân thường thì quên đi
hongkong là nơi có tốc độ truy cập internet nhanh nhất thế giới, tiếp sau là singapore . bọn TQ vẫn bá đạo như shenglong
cái này là mạng backbone đuờng trục mà, với lại mới chỉ thử nghiệm thôi. Hạ tầng cáp quang Việt Nam mạnh lắm, dư sức làm chuyện này, phần còn lại là thiết bị thôi. Nếu muốn tốc độ cao thì tiền cuớc sẽ cao, thấy có cần thiết ko
lt0309
ĐẠI BÀNG
11 năm
kiểu này thì người dùng đc lợi vô cùng, muôn coi film chất lượng cao thì cứ vào mạng mà xem online, khỏi tốn tiền mua HDD lưu trữ, tốc độ còn nhanh hơn HDD hiện tại. 😃
Tốc độ cao hơn tốc độ ghi,đọc của ổ cứng. Vì vậy ổ cứng có đáp ứng được hay không. Cái này chắc chỉ dành cho siêu máy tính
amida79
ĐẠI BÀNG
11 năm
kinh khủng thật
cái này nhớ vì hồi đó chạy trên đường Trần Hưng Đạo có cái bảng quảng cáo to đùng của TCL " Tivi bán chạy hàng đầu thế giới " 😁 ai mà chả biết.........khựa VL
cái logo nhìn khó chịu thế nhỉ @@
EDelter
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cty nào khác làm được chuyện này thì mọi người mừng chứ cái thằng khựa làm được thì nên cảnh giác
Nó mà làm chủ cái viễn thông thì đại hoạ
nếu đúng thế này thì ổ cứng sẽ phải có tốc độ đọc là 250gb/s ,1 điều gần như ko tưởng 😁
Ước gì FPT nhà mình đk như thế, chơi game, chát chít,xem phim... sướng biết mấy... 😃
mỗi giây tải đk 40 bộ phim full HD vậy 1 bộ phim mất bao nhiêu micro giây?
Giất Mơ : mạng Việt Nam 3Mb/s ko dis, ko lag, ko chập chờn....MỪNG LẮM RỒI !!!!
Levernice
ĐẠI BÀNG
11 năm
vãi mạng @@
HAHA đúng đúng 😃
HAHA bác khéo đùa! sao nổ đc mạng mạnh cỡ nào nó xử lý đến giới hạn của nó thôi mà bác ^^!
trungtun
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hic vậy mà em chỉ có ước mơ nhỏ nhoi là mạng nhà em cứ ổn định ở mức 2.5Mbps thôi!
hehe, ước đi không mất gì đâu với lại ước mạnh ước tợn vào 😆
😁:D:D
Tungb3o
TÍCH CỰC
11 năm
Thiết bị đầu cuối ko hỗ trợ còn lâu mới triển khai dc :p

Sent from my LG-F180L using Tinhte.vn
Có đk mạng như thế nhưng liệu mình có tận dụng đk hết Sức Mạnh đó đâu... Cứ như bình thường là tốt rồi... Down phim cứ 1MB đều đều là ngon rồi... 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019