Hướng dẫn cách Jailbreak hoàn chỉnh cho iOS 5.1.1

cellphone_uk
25/5/2012 13:51Phản hồi: 178
178 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao không có bạn nào giúp mình với,mình đang khổ sở với nó,Mong các bạn nào biết xin giúp mình. Cảm ơn nhiều
Anh ơi cho em hỏi là lúc em mở file 2.0 đó thì cửa sổ mầu đen chạy dài nhưng không giống ảnh mà anh chụp ở trên, khi chạy hết nó tự động đóng lại chứ không yêu cầu kết nối gì cả...Em loay hoay mãi ma ko làm được anh chỉ em với, anh nói chi tiết vào nhé vì em dốt về khoản nay lắm...Thank anh nhiều😃
aaronhuynh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có unl được 3GS không hả bác. Em mới xài, bác chỉ dùm. Thanks
giangadung
ĐẠI BÀNG
12 năm
3gs lên ngon lành em lên cả luck lẫn wa rồi bác ạ
giangadung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Anh ơi cho em hỏi là lúc em mở file 2.0 đó thì cửa sổ mầu đen chạy dài nhưng không giống ảnh mà anh chụp ở trên, khi chạy hết nó tự động đóng lại chứ không yêu cầu kết nối gì cả...Em loay hoay mãi ma ko làm được anh chỉ em với, anh nói chi tiết vào nhé vì em dốt về khoản nay lắm...Thank anh nhiều😃

Bác cứ để nó chạy, song rồi vào lại lần lữa. Trong file đó nó có thêm một file lữa bác vào cái A.... 2.0... Trong đấy rồi open la ok ma
không install được Rocky Racoon 5.1.1 Untether các bác ơi
ai giúp mình với
@ds_fu0ng chép .deb vô
khởi động lại ip
@vvvvvv bạn cho mình file đấy đi được không
@ds_fu0ng bản 1.0.3 rùi nha (30/5)
com.chronic-dev.greenpois0n.rocky-racoon_1.0-3_iphoneos-arm.rar
@vvvvvv vẫn không cài được bạn ơi 😔
@vvvvvv vẫn không cài được bạn ơi 😔
không biết nhiều lắm nhưng vote cho bạn lên TOP nhé!
a Văn cho e hỏi vấn đề ngoài lề tí nhé.e có mua 1 con iphone 4s trắng ở cellphones thái hà.e dùng mọi thứ thấy ok hết.chỉ khi sạc thi nóng ở viền inox gần camera ấy.khi sạc e tắt hết 3g wifi và phần mềm chạy ẩn.vậy máy e có sao k?mong a chỉ giup.cám ơn a nhieu
sao em nhan vao nút JB mà k chay gi vay
Bác nào gặp khó khăn với absinthe thì sang đây http://www.tinhte.vn/threads/1302895/ để dùng redsn0w xem nhé ! redsn0w 0.9.10b2 - bản mới nhất
Cho mình hỏi: Ip4s đã jb xong icon itunes màu trắng ?
Các bác chô mình hỏi. Mình có đứa e bên Nhật,n mua 1 kon IP 4s IOS 5.1.1 của nhà mag bên đấy. Pi h nó muốn jb hỏi mình mà mình k dug ip nên k pít. Vậy cứ làm nhu tren là dc hả các bác?
Có pro nào chỉ giáo giúp em với? Đã làm theo đúng hướng dẫn nhưng khi khởi động lại thì rất chậm, không add được bất cứ suce nào? máy em I4 32 AT&T đã được AT&T unlock rồi.
th273
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái chấm tròn tròn trên iphone là phần mềm gì vậy mấy bạn ?
merrouge
ĐẠI BÀNG
12 năm
@th273 chấm tròn đó là nút home ảo xuất hiện trên ios5 đó bạn
ERROR: Device already jailbroken! Detected stash
mình bị lôi này, mong các bạn giúp đỡ
khanhdbp
TÍCH CỰC
12 năm
Máy mình korea Word, mới xài nên muốn JB để cài ứng dụng, vọc vạch cho thích thì có cần phải chú ý điều gì ko ???
hiện tại máy mình đang ở 5.1.1 và bb 4.12
@khanhdbp qt ko cần chú ý gì cả
chào bạn, bạn cho hỏi, 4s lock o2 UK có dùng cách này được không? cám ơn bạn nhiều
bạn cho mình hỏi máy mình cũng từng JB dồi nhưng ko moi RS lại.ko biết dùng cái này đc ko.mong đc chỉ bảo kĩ hơn .mà mình ko biết đã lưu shsh chưa nữa
Ai dup em voi
mình giải nén xong rồi
nhưng đến bước 3 thi nó ko nhận ip là sao vậy bạn
@ntd128 ban. Tat passcode di.tat' het di.la ok.chac ban ko bam JB DC dung ko

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019