Hướng dẫn cách update file Key mới của phần mềm diệt virut Avira

Thảo luận trong '[Win] Phần mềm' bắt đầu bởi chjpheols, 24/5/11. Trả lời: 5, Xem: 4379.

1. chjpheols

chjpheols Thành viên

Xin chào các bạn. Tình hình mình thấy trong 4rum Tinh tế có nhiều bài viết về phần mềm Avira, nhưng chưa có bài nào Hướng dẫn cách update file Key của phần mềm diệt virut Avira (Cái Ô đỏ), nhân tiện hôm nay mình xin hướng dẫn các bạn cách update key cho phần mềm Avira. Mong các bác cao thủ chỉ giáo thêm:D

Đầu tiên trong giao diện của phần mềm các bạn chọn Help

Xuất hiện một thực đơn nhỏ, cách bạn Click chuột vào
    License Management

(dòng thứ 8 từ trên xuống đối với Avira Premium Security Suite 10)

Sau đó xuất hiện một cửa sổ

Tiếp đó các bạn bấm vào hdedv.key
    Xuất hiện tiếp một cửa sổ

Đây là cửa sổ dẫn để các bạn tìm file Key, sau đó chọn Open
    Tiếp đến xuất hiện cửa sổ

Các bạn chờ phần mềm load file key vừa mới update.
    Và update xong

Các bạn bấm OK
    Rồi bấm tiếp vào Finish

Và cuối cùng các bạn đã update file key song cho phần mềm Avria của mình

Chúc các bạn thành công ....! :cry::cry::cry:

:
  2. nguyenna55

nguyenna55 Thành viên

e nhìn thấy bác có key đến 11/11, cho e xin với, key của e sap hết rồi, mail của e nguyenna55@yahoo.com

thanks

3. KeVoDanh

KeVoDanh Thành viên

ối trời....?
    Đọc bài này xong bó tay luôn, có ai không biết update key giơ tay lên nào....
    Có lẽ ai vào được tinhte.vn này cũng biết cách update key, quan trọng là cái..... key kìa,...

Đào đâu ra cái key.... :D

nguyen xuan duy_111 thích nội dung này.
  4. nguyen xuan duy_111

nguyen xuan duy_111 Thành viên

bác nói chuẩn đào đâu ra cái key bây giờ ,,,,,,,,,,,,,,,,bác chủ pic này chắc thừa nhiều thời gian quá không biết làm gì đây mà .............haiz

saynowithwoman thích nội dung này.
  5. chjpheols

chjpheols Thành viên

Các bạn vào đây mà đọc nhá
    HTML:
    http://www.tinhte.vn/windows-phan-mem-games-57/thuoc-avira-premium-security-suite-10-a-682524/index8.html

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

Xin lỗi nếu các bạn biết rồi thì thôi! Còn mình giới thiệu cho các bạn chưa biết :mad:
    Còn nếu muốn key thì các bạn có thể vào Mình rất vui nếu bài viết này mang lại cho các bạn môt chút kiến thức, còn với những bạn "thờ hơi" thì xin lỗi các bạn đừng có đọc bài viết này. Cảm ơn

tinhhongbc thích nội dung này.
  6. saynowithwoman

saynowithwoman Thành viên

thế ông viết ra để làm gì............?ông lại bảo anh em đừng có đọc bài này ........ông có vấn đề à?