Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HƯỚNG DẪN CÀI 25PP – CÀI ....... APPS KHÔNG CẦN JB CHI TIẾT CÓ HÌNH

hwithv
23/1/2013 13:10Phản hồi: 334
334 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

boanh86
TÍCH CỰC
11 năm
cài thành công tất cả các apps không Jailbreak tren 25pp..thanks....
boanh86
TÍCH CỰC
11 năm
các bạn bị văng ra, và doi APPLE ID làm như sao...
xóa apps đó trong Iphone/ ipad di.....rồi vào phần mềm 25 pp, click vào " Sync Account chung" j đó, rồi vào phần da download, click vào sync vào Ipad....vậy là ko văng ra nữa....mình lam tren ipad 4, 6.1.3........tất cả 100% thành công.....lúc đầu cũng bị văng ra te lè luôn
@boanh86 ip5 6.1.4 ko đc bác ạ
thenhien01
ĐẠI BÀNG
11 năm
@baoanh86 cái Sync Account chung nằm ở đâu vậy bạn ? vì nó viết tiếng trung không ah không biết nó nằm ở đâu ^^
boanh86
TÍCH CỰC
11 năm
ban tro ve Trang 1, ban thay hình thứ 3, từ trên đếm xuống ko, ban click vào đó ( click trái táo, có chữ tàu màu đó) rồi sao đó nhìn bên phải, bạn thấy dong chử tàu, click them cái nữa.....mỗi lần cài apps nào thì cứ click vào như vay là ok

CLick theo hình bên dưới....Hình chữ nhật màu xanh đó....click vào 2 chữ nhật màu xanh đó

boanh86
TÍCH CỰC
11 năm
các bạn đọc topic này nè....topic nay dich ra tieng viet...de hieu...

http://www.tinhte.vn/threads/chia-se-app-co-nguon-25pp-cho-ip-no-jb-va-jb.1906193/

Bỏ bước 3 nhá....không cần bước 3 làm j...tu đọng nó download den phần mềm thôi
các bác ơi, em mới tải trò king of opera về, mấy lần đầu chơi ko bị làm sao, nhưng từ khi tải thêm fifa 2013 về, vào cả 2 app đều bị văng ra là sao vậy? mấy bro chỉ cho em với
thenhien01
ĐẠI BÀNG
11 năm
@theboss90 bác làm theo hướng dẫn của boanh86 ở trên kìa là hết rồi
chạy rất tốt. thanks bro

(đã cài đc kingdom rush frontiers, trước chỉ mong có trò nay mà không có tiền ;))
lúc trước mình xài bình thường,nhưng bây giờ tự nhiên kết nối và dơnload từ nó rất chậm,thậm chí có khi không dowload đươc,nhà bạn mình thì xài bình thường.Mình xài mạng FPT,có ai bị như mình không và cách khắc phục thế nào? cám ơn mọi người
@chaunguyenkhoa thử để
8.8.8.8
8.8.4.4
xem
@vvvvvv ban có online bây giờ ko vào chỉnh giúp mình với
@vvvvvv Đã thử theo cách này và đã ok 😃,thank bạn nhá
Oánh dấu mai vọc !
Mình cung đã thử nhưng không được .Mình ko ở VN nên ko được nhỉ .Làm sao đây có cách nào nữa ko các bạn
@hatbn thử bắt link như
http://www.tinhte.vn/threads/chia-se-app-co-nguon-25pp-list.1965039/
xem
boanh86
TÍCH CỰC
11 năm
h
Hang xài free, phải chậm, ai cung chậm mà...nhưng duoc cai no lien tục...khi tắc máy hay lam j đó, mở lên lại no vẫn down chứ khog phải down lai từ đầu...đùng hàng free mà đòi hỏi nhiều quá
TranAnz
TÍCH CỰC
11 năm
mấy bạn ơi sao mình tải mấy phần mềm cài xong thì iphone 5 vô bị văng ra, hic, camera 360 hello, istawether ...
thenhien01
ĐẠI BÀNG
11 năm
làm theo hướng dẫn của boanh86 ở trang 6 đi bạn
boanh86
TÍCH CỰC
11 năm
mấy bạn, cho mình hỏi, cài game không jaibreak cho máy đã jailbreak có được không...anh em nào đã jailbreak, thử cài loại không jailbreak được không...tại máy em chưa jailbreak nên chưa thử nghiệm được...thanks
@boanh86 Ko cài app đã thuốc cho máy chưa jb
thenhien01
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vvvvvv người ta muốn hỏi là nếu máy đã jb rồi thì cài app và game bằng cách này được không mà -,-
boanh86
TÍCH CỰC
11 năm
@thenhien01 đúng ý mình...có ai thử chưa...
@boanh86 coi ở đây nha
http://www.tinhte.vn/threads/chia-se-app-co-nguon-25pp-cho-ip-no-jb-va-jb.1906193/
hay thanks
các bác cho em hỏi lúc đầu em cài từ 25pp app chạy bình thường nhưng bi giờ thì bị văng ra xóa đi cài lại vẫn bị văng ra
@yamsorry nhập lại acc
@yamsorry nếu chưa jb cài = 25pp
@vvvvvv máy em chưa JB cài bằng 25pp cũng ko đc trước chạy bt nhưng bi giờ bị văng ra 1 số app thôi chứ ko phải tất cả em đã đồng bộ rồi nhưng ko ăn thua ip5 6.1.4
@yamsorry hàng chùa
hên xui
mình dow lại vào cài đc rồi ko biết sau có lỗi nữa ko cách của boanh86 ko đc
TranAnz
TÍCH CỰC
11 năm
bạn mà vào store trên dt hay máy tính là có thể bị nhé, mình ip 5 614 làm cách kia ngon mà ta @@
@ngocanaaa có khả nắng đấy thật mình dow lại thì tất cả đều chạy bt ngon ơ nhưng cũng ko hiểu có mấy app cũng ..... nhưng chạy bt mà chỉ có 1 vài app mới bị văng chẳng hiểu
mình sai ip5 ios7 cài toàn bị văng ra khi click vào app chơi, đã chọn sync account như hướng dẫn hichic
@lyhungkimxuan io7 thì xác định đi app bt còn văng nữa là 25pp mình lên 7 song nhiều lỗi lại về
@yamsorry ip4 sài bt
một số app chưa chạy đc cho ios7
@vvvvvv Ios 7 có sài ngon mấy apps phổ thông ko bác
Máy game phổ thông Angry bird hay Chém hoa quả thì sao ạ 😃
@satthumuhn ko chơi game
ko để ý
@vvvvvv khi nào bạn online thì pm yahoo beatboxermrc@yahoo.com nhé. Hôm trước bạn làm thế nào qua teamview mà giờ cắm bất kì máy nào của apple vào máy tính của mình đều chỉ nhận là MTP device, itunes, itools, ifunbox... đều không nhận mặc dù đã cài lại hết. Phân vùng thêm và cài win 7 cũng 64bit vào để thử máy có sao không thì kết quả là không, cắm vào nhận ngay sau đó chuyển qua 32bit cũng vẫn nhận, mỗiphaanff vùng hôm trước bạn mày mò là không nhận thôi. Không biết bạn đã tắt hay xóa mất driver hoặc cái gì rồi? 😔 Mà đây lại là phân vùng chính để làm việc với i-devices nữa, cài nhiều thứ giờ không muốn phải cài lại hết tất cả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019