Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn cài đạt lại các kho ứng dụng bị lỗi của N900

DOTAMAN
20/1/2013 7:22Phản hồi: 66
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zZKjlluaZz
ĐẠI BÀNG
11 năm
nghe lạ thế, đã xóa hết mấy catalogue cũ bấm new rồi tạo mấy cái mới hoàn toàn như 2pic chưa
t xoá cái cũ hết rồi. Cho t hỏi catologe name co them vao mirror 1 không. Nếu có thì t đã thêm vào và bị lỗi Hash Sum mismatch
hôm bữa thì chỉ có extras bi lỗi còn giờ cả 2 kho extras và extras-devel đều bị lỗi.
Có bác nào bị giống e không
không tải dc ứng dụng nào cả bác ơi
liệu có 1 ngày NOkia N9 bị như thế này k 😔
trong này có bác nào bị khi kết nối cổng usb điện thoại với máy tính mà không hiển thị hình ảnh trên máy tính không. T dùng nokia suite thì chỉ đồng bộ được tin nhắn, danh bạ. Còn thư viện ảnh với kho nhạc thì không đồng bộ được. có bác nào giúp e
Không dowload được app nào cả ai biết xin chỉ giúp.
@phongkhainim bác chuyển qua mirror 3 là được.
Ai giúp với sao em cài liblocale-gettext-perl khi cai catoriseplus mà không được. help
các bác ơi sao cái extras-devel của e cứ báo lỗi suốt, còn 3 cái kia vẫn bt
mà cho e hỏi cái game OpenArena tải ở đâu vậy, hay share luon dc ko? giúp e cái, e vừa mua e này, dùng khá hay!
@maemo_new bạn chuyển qua miror3 xem thế nào//.openrena thì bạn down trực tiếp trên app. hình như gần 300M ji đó.rất dễ chơi. khi thoát trò chơi thì nhấn tổ hợp fn(mũi tên lên) + '=' hiện ra menu thoát nhé/ chúc bạn thành công
e thử cả 3 mirror luôn rồi đó bác, thế mới đau đầu, cái openarena chắc ở cái extras-devel ý rồi, nản quá đi!
@maemo_new bạn xem đã gõ chính xác chưa nhé// mới đầu sử dug n900 thì phải mất ăn mất ngủ với nó; pr 1.3 là mới nhất, bạn cài ovi suite vào mà update cho dễ,theo mih bạn nên tìm hiểu cách flash, trên diễn đàn có rất nhiều bài hướng dẫn rồi.mjh cung mới sd n900,"'
tiện thể cho e hỏi phiên bản phần mềm mới nhất của em nó là bản nào ak!
hay pro nào am hiểu rõ về n900 thì cho e cái nick yahoo e nc trực tiếp cho dễ,
không thì cho e luôn số điện thoại cũng đc, e sẽ gọi, dùng kiểu biết 1 tý này khó chịu quá! hjhj
Extras với extras devel bị lỗi cac bc ơi ><

Sent from my Milestone using Tinhte.vn
Mình gõ đúng mà vân lỗi.extras thì phải dùng mirror 2 còn extras devel thì cả 3 vẫn ko đ @@

Sent from my Milestone using Tinhte.vn
xitrumhonhu
ĐẠI BÀNG
11 năm
vẫn không update đc :eek:
saikenzu
ĐẠI BÀNG
11 năm
up,thanks bác thớt 😁 hèn gì moi em ra nó vọc lại cho vui thấy app ít quá,hóa ra ẻm đã đc chuyển nhà 🆒
hix, bác chủ thớt cho e hỏi, e đã cập nhật lại các kho ứng dụng, nhưng khi cài đặt lại chương trình gõ telex trên bàn phím cứng thì chương trình nì không hoạt động nữa, ko gõ có dấu đc =,='
Mình update xong kho app rồi cài đặt nhưng nhiều soft trước kia cài vô tư giờ không cài được mới bực chứ,đã flash pr và eMMc mà cứ thế.:mad:
TâmDJ194
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình cũng không cài được đa số các soft! tải gần xong rùi lại bắt tải lại cứ thế cứ thế mãi ->hết tiền !
baonguyen96
ĐẠI BÀNG
10 năm
@TâmDJ194 Tải mãi nhưng không cài đặt được, nản!
zZKjlluaZz
ĐẠI BÀNG
10 năm
@TâmDJ194 tội =))
qua 32/53/41/1 Hùynh Văn Chính đi, pass wìfi là: asdfghjk
chj cai extras( mirror 3) con may cai khac cai mirror 1 duoc ko may bac
singfeng
TÍCH CỰC
11 năm
d
dc bạn à
e vao catolog thi no bao 1 loi phan extras ( hinh dau cham thang ) con lai cac phan khac ( bao hinh trai dat ) thi e chih lai phan extras (hinh cham thang) nhug cug chag up duoc j no van cu bao bj loi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019