Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn chạy lại phần mềm Nokia S60V3-S60V5

anhthangtdn
24/5/2011 11:25Phản hồi: 97
97 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kam on pan nhiu nhoa
nnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
cảm ơn bạn nhé. thông tin rất cụ thể 😁
phien ban x6 cua minh la 40.0.002 van hack bang navi 31.0.4 dc hk ban
may mo` mai moi biet nang cap phan mem cho 5800 len 60v3 hau qua la len chi thay thay doi cai dao dien web chut chut con chua thay gi de cam nhan them da 😁
luc jak ma tim dap " phình phịch " doi nó nâng lên hiện chu done! :eek: tuong nó không chạy nua rút cáp ra.... rết lai máy tưởng máy nó del moi sọ chú 😕 đợi mấy dây sau thấy nó chạy ổn định thì thở " phù " 1 cái thành công rồi....................:D
bác anhthangtdn ơi ! Đối với JAF thấy nó chỉ nhận có bốn file chính thôi, còn mớ file còn lại để ở đâu ? navifrim down về thì cả chục file lận, hiện giờ không biết bỏ số còn lại vào đâu
máy em cắm cáp usb thi nó sạc. E k jaf đc. Ai chỉ dùm e cái. Hic.ah wên .máy e là E75
ban cài du chưa?
@sichikudo7 mình cài đủ rồi. Mình đã từng làm cho con 5530xm rồi. Ý mình là. Máy mình tắt nguồn. Cắm vào mtính thì nó sạc đt. Khi jaf. Bắt bấm nút nguồn. khi mình bấm nguồn thì nó bật máy. Chứ ko jaf dc. Các máy khac kết nối usb thì n k sạc. H mình kô jaf đc. Ai giúp với
tắt hẳn nguồn mà bạn 😔
@sichikudo7 tất nhiên mình biết. Mình từng jaf cho con 5530XM rồi mà. Máy mình tắt nguồn. Cắm cáp usa. Thì máy nó báo đang sạc. Mình kệ đó để jaf nhưng kô jaf đc
@sichikudo7 Mình làm đến khi nó báo prees on the power j đó. Mình bấm thì lại là bật nguồn. Mình có đọc ở đâu đó về vc những máy cắm cáp usb thì sạc làm ntn thì mình quên rồi. Và kô tim thấy bài ýk nữa. Máu mình nokia E75. Ai júp đc kô?
Radium94
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuanhalo bạn ấn nút nguồn vừa đủ để nó báo found thôi, nếu vẫn k được thì chuyển cổng usb khác xem sao
@Radium94 ùm. Thì mình cũng làm thẾ. Nó ko tìm thấy đc.trong khi vẫn đang báo sạc. Làm đủ kiểu rồi mà kô đc.
bác chạy qua diễn đàn điện thoạ tìm các bà viế chủ đề ý, hi vọng sẽ tìm được nha bạn 😁
sao nản thế nhỉ. Bác nào đã jaf con E75 thì chỉ cách đi
eictruong87
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao máy mìn ko thể update fw bằng ừii được z... Help mìn với
ko pro nao jup dc seo :-/
chịu khó tìm ở google thôi bác 😔
ne pan oi kai nay dung cho dooephon hay flash may vay ban.xl mjh ga may tinh nen ko biet tieng viet
y bạn nói là sao? Nó rõ hơn nhé
mình tìm ở google rồi. Kô thấy cho máy sạc bằng cáp usb. Maý mình la E75 Rm-412. S60v3 FP2. Jống con e72.. chán môI khi jaf cần bấm bậ nguồn thì lại là bật máy. Đen quá......
Radium94
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuanhalo bạn flash bằng Phoenix đi nha, chắc sẽ được đó
Máy cắm usb vào sạc thì bác tắt nguồn còn phải tháo pin ra nữa, khi cắm flash thì cho pin vào và nhanh tay ấn nút nguồn.
tks các bác nhé. e tìm hoài ko biết cách làm. hix
@tuanhalo Bác làm được rồi chứ ạ, trước em flash con X6 dùng CFW cho N97, mặc dù không sạc được qua USB nhưng khi cắm vào flash thì cũng bị tương tự, chật vật mãi mới làm được 😁
các bác cao thủ quá :p
thadanguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác giúp em với con x6 của em lâu lâu bluetooth mở ko đc còn radio thì hết cách từ khi up lên bảng 40.0.002.C03.01 là bị vậy rồi
@sichikudo7 Ặc..sao phải phức tạp vậy bác.
Tạo một file backup là được. Khoảng 300 sdt thì nhiều sim không lưu nổi đâu.
thadanguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kaothenhi Là sao bác hướng dẫn em cụ thể chút do gà mờ 😁, máy em ổn định xin tặng bác 10 like
@thadanguyen bác làm theo bài này nè
http://www.tinhte.vn/threads/311642/
thadanguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kaothenhi Em làm đc rồi thank bác nhiều 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095