Hướng dẫn chi tiết cài đặt và sử dụng Iphone PC Suite

sunflowers95
31/7/2010 13:47Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đúng thế bác à, cần jailbreak để xài được
Qua đây down ver mới nhất về là được ( bên phải có cái bảng xếp hạng ấy, no1 là nó ).
vtlam
TÍCH CỰC
14 năm
Vừa mới JB được 3GS new br - đang cài afc2add để chạy iPhone PC Suite. Vui quá
kelvinlong
ĐẠI BÀNG
14 năm
Iphone 4 đã JB, cài cái soft này vào thì cứ cắm Iphone vào là nó kêu phải JB....? nhấn ok thì nó báo lỗi. nhấn exit thì nó quit luôn. Làm sao xài đây các bác?
Vào cydia cài afc2add là xong.
meodicham
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em cũng bị y như bác, nhưng sau đó đã khắc phục thành công

Vào Cydia cài afc2add vào (search là thấy)

Sau đó cắm iPhone vô, chạy lại soft iPhone PC Suite, nó sẽ tự cài PandaDaemon vào máy cho bác, sau đó connect bình thường 😁
kelvinlong
ĐẠI BÀNG
14 năm
ack cài cái phonedeamon gì đấy vào xong ăn táo luôn
kelvinlong
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác nào giải đáp hộ em phát. Sao mở IP PC suit lên cài cái phoneDaemon gì đấy vào là lại bị ăn táo?
ban oj sao mjh ket noj IP vao may tih ruj ma vao trong PC suite may van bao la fai ket noj vay ban
mail mjh ne co j ban tra loj cho mjh caj thegunner_arsenal11[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
thank nha
cái này hay cho minh xin bản nay nhé tranthanhtu232[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION].THANKS😁

---------- Post added at 09:42 PM ---------- Previous post was at 09:41 PM ----------

cái này hay cho minh xin bản nay nhé tranthanhtu232[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION].THANKS:D
nho Ban copy cho minh cai PC suite nhe. email: aconmeo12[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION].sg. thanks nhieu.
không nên xài soft này mọi người ơi. hại nhiều hơn là có lợi. sau khi xài mình bị tình trạng file rác nhiều hơn, máy chạy chậm hơn, hết sử dụng được itunes để sync app ( khi sync itunes luôn luôn báo disconnected với iphone ), không xóa được những app đã sync,.....
dangquybk
TÍCH CỰC
13 năm
Đồng ý kiến với bạn này.
Khuyên anh em nên tránh xa soft này. Lợi bất cập hại.
Nhiều bạn và bản thân mình đã từng treo táo 😔
Mình dùng 3Gs OS4.x thì có sử dụng được không bạn?
Bài viết khá hữu ích. Cám ơn bạn!
Làm sao xóa Panda Deamon trong iphone vậy bạn? Xóa cái này có ảnh hưởng đến PC suite không?
dangquybk
TÍCH CỰC
13 năm
Của nợ Panda Deamon cần thiết để bạn kết nối IP với PCSuite. Nếu gỡ thì cũng khỏi kết nối.
Cách gỡ và không dùng nữa chắc là restore 😃
IP em dùng 4.1 custom thì vẫn dùng bt chứ anh
Mình cài đặt xong kết nối bình thường các mục khác của PC suit vào được nhưng mục software package thì không thể vào được, bạn nao biết lỗi này không giúp mình với
quynkxink
TÍCH CỰC
13 năm
lỡ tay up lên itunes 10 h ko kết nối được với PC suite nữa rồi mặc dù PC suite đã up lên bản mới nhất, có bác nào biết cách khắc phục ko vậy
Không dùng được cái media để copy nhạc nhỉ
mình chạy win7 cứ vào để copy nhạc là pm bị out ra luôn
kiendt2110
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho minh ban nhe
Email: kiendt2110@Gmail.Com
Thanks!
cho minh xin letranhongphuc[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
bác dùng ip4 ăn táo là đúng rồi.vì nó chưa hỗ trợ fone 4 đâu.==>bác phải restore lại fw hiện tại.😁
dùng winscp no wifi đỡ hại.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019