Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn chi tiết cài đặt và sử dụng Iphone PC Suite

sunflowers95
31/7/2010 13:47Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cam on ban da post bai,nhung cai nay cai game ung dung hay bi loi lam,khi choi rat hay bi out
thaivg
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có Iphone PC suite cho máy Mac không các bác nhỉ....?
bbrogers
TÍCH CỰC
13 năm
cho mình xin bạn ơi
kingday2501[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
thanks
Dạ cho em hỏi mình tải game từ web http://download.pandaapp.com/ có bị tính phí không ạ.em xin cảm ơn
AE nào muốn có hướng dẩn đàng hoàng cứ để lại mail mình sẽ gửi cho các bạn trong vòng 12h
Send mail mình koolboyjuly[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION] một bản nha bạn.

Thank

À nhân tiện các bạn cho mình hỏi,win7 sao không cài được ta,có bản nào chạy trên win7 cho mình xin luôn.
Bạn muốn cài được trên win7 phải down bản mới nhất của ip pc suite về. Bản mới nhất hiện tại là 2.9.50.215. Tải tử trang download.pandaapp.com đó
Bác cho mình xin hướng dẫn cái đặt với ạh. địa chỉ của mình quyentrinh[MENTION=49788]hcm[/MENTION].vnn.vn

Trân trọng cảm ơn Bác
Mong bạn gởi cho mình với, mail của mình đây : nminhtam9@yahoo.com
Cám ơn bạn nhiều !
đã gửi cho bạn rùi nhé

---------- Post added at 04:59 PM ---------- Previous post was at 04:59 PM ----------

đã gửi cho bạn rùi nhé

---------- Post added at 05:01 PM ---------- Previous post was at 04:59 PM ----------

đã gửi cho bạn rùi nhé

---------- Post added at 05:01 PM ---------- Previous post was at 05:01 PM ----------

đã gửi cho bạn rùi nhé

---------- Post added at 05:03 PM ---------- Previous post was at 05:01 PM ----------

AE ai chưa dc nhận thì để lại mail mình sẽ cố gắng gửi cho các bạn trong thời gian sớm nhất
Cho mình xin bài hướng dẫn chi tiết nha.Thanks
đăng bài kiểu giấu link load này mệt ghê... không vui tý nào
link nè các pro:
http://www.free-codecs.com/iphone_pc_suite_download.htm
Chào bạn, mình mới dùng IP 3G phiên bản quốc tế. mình cài PC suite vào rồi nhưng khi cài ứng dụng nó bắt cài JB hay j ấy
Bạn có thể hướng dẫn m cài đặt JB đc ko? máy mình đang chạy pm 4.2.1.
Hướng dẫn giúp m với nhé tuananhly2005[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
ip pc suite có cài cho window7 được không bạn? thanks
đả gửi cho mail cho bạn rùi nhé

---------- Post added at 09:22 PM ---------- Previous post was at 09:21 PM ----------

PC suite sử dụng tốt trên win 7 bạn
cho minh xin 1 ban luon nhe mail cua minh la thanh_tamk[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
đả gửi cho bạn rùi nhé
Cho mình xin với: quangdhv[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION] thanks
đã gủi cho bạn rùi nhé
ban giup minh. minh moi dung ip 3gs unlock. hom truoc ko biet up len ban 4.2.1 bay jo cu tat nguon hoac het pin la bi treo. minh cai dc iphone pc suite 2.9 roi nhung thay huong dan phai tat nguon ... minh khong biet ntn. giup minh huong dan chi tiet su dung iphone pc suite 2.9 nhe. mail cua minh la: ducnam0709[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
chăng thay link đâu cả..
tìm lòi mắt : http://www.mediafire.com/?woyzyhqey3g
Nhờ sùnllowers 95 cho hướng dẫn đầy đủ phầm mềm cài đặt và sử dụng Iphone PC suite, cảm ơn!

---------- Post added at 02:51 PM ---------- Previous post was at 02:49 PM ----------

Nhờ sunflowers 95 giúp nhé, dvh62[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION].vn, cảm ơn!
Cho mình xin luôn

admin[MENTION=43875]zoom[/MENTION]viet.com
cho mình xin với nam_kimma21[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION] thank bạn nhiều

---------- Post added at 02:27 AM ---------- Previous post was at 02:21 AM ----------

gửi cho mình link dowload với Thanks bạn nhiều nhiều
đả gửi cho ban 5 rùi nhé

---------- Post added at 09:29 AM ---------- Previous post was at 09:27 AM ----------

Đã gửi cho bạn rùi nhé

---------- Post added at 09:30 AM ---------- Previous post was at 09:29 AM ----------

Đã gửi cho bạn rùi nhé
minh đã cài pc suite 2.9 và mình có truyên ibook và nhạc sms nhưng ko biết cách chép bằng pc suite vô iphone bạn giúp mình nha.mail mình là moon3087[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION] thank bạn nhiều nhiều nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019