Hướng dẫn chi tiết cài đặt và sử dụng Iphone PC Suite

sunflowers95
31/7/2010 13:47Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tamtrangthu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chào bạn, mình mới sử dụng IP4 bản quốc tế dùng IP PC suite của bạn để cài nhạc và phần mền nhưng mổi lần vào thì nó đò JB gì đó, bạn giúp dùng cách khắc phục dùm mình. Email : tamtrangthu[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION].
Cám ơn bạn.
Chào bạn, mình mới sử dụng IP4 bản unlock và cũng muốn dùng IP PC suite. Bạn hướng dẫn mình với nhé. Gửi giúp mình về địa chỉ mail dohai0404[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION] . Cám ơn bạn nhiều.
Mình thì mới mua đc cái Ip 3G world thôi à :p Chưa biết gì nhiều về phần mềm này, hôm mình cài thử IP PC Suite thì máy k tạo file Panda Deamon. Mình cũng k biết ( dám) làm gì thêm :< Gà chính hiệu
Mong bạn giúp mình với bản hướng dẫn. Mail mình là kao_cuong[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
Cám ơn bạn nhiều ^^
Cho mình xin nhé
thaihung.hua[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION].vn
cho mình xin với bạn ơi
kts.anhlt[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
Cảm ơn bạn nhiều ....!
namnhan99
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho minh hoi cach cai file .deb nha minh dung ifunbox nhưng không được
gởi cho mình 1 bản nha pro cám ơn ban nhiều yh nguyenduchien1985pt[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
tks

cho mình xin 1 ban nhé mail nh0xko0l.kut3[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION] cám ơn bạn nhiều.tks
mình cũng bị giống bạn này, bạn biết cách khắc phục thì gửi vào mail cho mình luôn nhé
ng0c.duy91[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
help me! em dùng IP 3gs. cài app đuôi ipa vào ip bằng Iphone PC Suite, bây giờ muốn gở app ra mà hok dc? pác nào bít chỉ em zới! hu hu
Mình mới tập xài Iphone nên còn mù mờ lắm.. bạn gởi cho mình theo mail lehoangpc[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION] nge....thaks bạn nhìu...
Cho kinh hỏi mình Cài suite vào máy tính cá nhân mọi thứ đều OK nhưng khi mình ra tiệm Cài suite thì nó ko nhận iPod nữa . Liệu có phải khi Cài xong suite phải rs lại pc
cho minh xin voi khang067[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
minh cai app song muon gơ app sao ban khang067[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
Bao_Phong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các anh cho em hỏi
Có cách nào xài PC Suite để lấy nhạc từ IP ra kô vậy
Lúc em mua máy có mấy bài nhạc hay wá mà mún lấy ra kô bít cách nào lấy ra .
Em đang dùng PC suite v2.9
Giúp dùm em
Thanks.
bác cho mình 1 bản với
chienxquang[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
mình cái cái file đuôi ipa xong vào ip chạy thử thì nó out ra luôn. bạn chỉ mình cách sửa với
share cho mình đi bạn. ken_black24[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
thankz bạn trước nhé.
share cho mình đi bạn.
ken_black24[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
bạn ơi....bạn cho mình xin 1 bản với mail của mình là nguyenxuanphuc_bkhn[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]. thank bạn nhìu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019