Hướng dẫn chi tiết cài đặt và sử dụng Iphone PC Suite

sunflowers95
31/7/2010 13:47Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho e xin 1 bản nhé bác! thanks ! thientamvuong[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
bạn cho mình 1 bản đi. ken_black24[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
mình cám ơn trước nhé
chauchc
ĐẠI BÀNG
13 năm
chauchc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bản mới nhất: iPhone PC Suite 2.9.50.215 . Updated: 13 Jan 2011 ( 43.8MB )
Link : http://www.free-codecs.com/download/iphone_pc_suite.htm
cho mình xin 1 bản đi bác ơi, khanhtruongquoc71[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION], thanks bác trước
potatokudo
ĐẠI BÀNG
13 năm
địa chỉ mail của mình là thaihoang2007[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION].mình mới nâng cấp con ip 3g lên ip 3gs. Mình muốn chuyển hết dữ liệu từ cái cũ sang cái mới (contact, sms, photo...) bạn có thể chỉ mình được không? bạn có thể cho mình số điện thoại để mình liên lạc trực tiếp được không? cám ơn bạn nhiều!
vuthang_yo
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác cho xin 1 bản vào vuthang_yo[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION].vn với ạ. Thanks bác nhiều !
bác ơi, cho em một bản nha: thanh.bob@gmail.com. cho em hỏi luôn là cái này dùng đc cho ipod touch gen 4 chứ ah? em mới dùng nên chưa biết j nhiều 😁
tonyjoin
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho mình 1 bản mới nhất nhé. tonyjoin@yahoo.com
+ make ringtone luôn nhé
thanks
cho em hỏi cài cái này có cần net farmework k ạ... và nếu synic app bằng pm này thì dữ liệu cũ của mình có bị làm sao k vậy.. hị! ;)
thằng này rảnh hơi hay là bị khùng....?ko chỉ rõ ràng ra,thac mắc ko trả lời,email cái ông nội mày
vô đây coi nè pạn :http://khonggilakhongthe-leviettien43.blogspot.com/2011/06/cach-dung-pcsuite-ip.html

---------- Post added at 08:54 AM ---------- Previous post was at 08:54 AM ----------

vô đây coi nè :http://khonggilakhongthe-leviettien43.blogspot.com/2011/06/cach-dung-pcsuite-ip.html
tanga555
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn cho mình hỏi: khi mình cài iphone pc suite vào máy tính rùi nè. sau đó mình kết nối nè. trong ipod của mình lại hiện lên môt icon (chắc là của iphone pc suite)
có tên là "91........(tieng trung quốc mình không biết).
bi h mình không dùng iphone pc suite nữa. gỡ bỏ ở trong máy tính rùi nhưng không biết làm thế nào để gỡ bỏ ở ipod của mình.
bạn giúp mình với.mình ấn giữ để delete nhưng ở icon không hiện dấu "x" để xóa.

rất mong bạn chỉ giúp mình. thanks
Cho mình hỏi chút. Mình dơwn app từ pc suite, nhưng khi dơwn phần speed hiển thị 0 byte/ s
Mà mình đã thử cả mạng chỗ làm và mạng ở nhà rồi nhưng vẫn thế.
Có ai giúp mình với. Dơwn bên ngoài pc suite vẫnn bt
dung Iphone PC Suite de cai phan mem cho iphone rat hay bi loi iphone nhu hien tuong treo may Khong xoa dc icon Noi chug la ko len cai phan mem cho iphone bag phan mem nay
cài daemon phải khởi động lại IP đến 2 lần liền mới xong, nhưng sau đó tha hồ chúng ta cài các IPA hay Deb, nhiều lắm nhé 😃
cho mình xem 1 cái nha bạn!
mail mình là khuatnhakhuong@yahoo.com
thanks!
xin hoi muon uninstall cai deamon do thi lam cach nao, sr vi ko go tv co dau dc.
Mình mới dùng iphone nên còn bỡ gỡ về mấy phần mêm này. Bạn cho mình xin 1 bản nha
suplo100@[U]gmail.com[/U]
thanks
Gửi mình với bạn ơi

Bạn ơi gởi cho mình một bản với. À mà mình đang xài ip4 bản world thì có cần phải jailbreak thì mới xài dc PC siute k?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019